1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

*** NỘI QUY - THÔNG BÁO - HƯỚNG DẪN CHO THÀNH VIÊN MỚI (Trang 1) - GÓP Ý - SET TITLE - HỎI ĐÁP *** L

Chủ đề trong 'Tennis' bởi xipomos, 07/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. locke

locke Thành viên rất tích cực

Hiện mình thấy các topic trao đổi mua bán vợt khá nhiều. Box mình là box tennis, tất nhiên hoạt động trao đổi mua bán dụng cụ là nên có nhưng để quá nhiều topic mua bán có lẽ không ổn, trông trang box của mình nó cứ chợ búa.
    Mình đề nghị đưa toàn bộ các bài trao đổi mua bán vào một topic duy nhất, tránh mở các topic mới về chủ đề này.
    Đưa toàn bộ các bài mua bán vào một topic thì các trang đỡ bị loãng hơn, thêm nữa các bạn cần mua, bán có nhiều thông tin để xem xét hơn.
    Nếu hoạt động mua bán rầm rộ quá có khi anh em sang box Thị Trường để hoạt động, tính chất box bên đấy phù hợp hơn với việc mở các topic riêng cho mỗi vụ mua bán.
    Các mod khác cho ý kiến nhé
    Giải pháp sắp tới là chỉnh trang lại một topic mua bán nào nhiều bài nhất, lock các topic lẻ tẻ đang hoạt động khác lại, và thông báo đến các bạn thành viên khác về việc đăng tin mua bán tập trung lại một chỗ
    Trong topic mua bán các bạn có thể qoute thoái mái, ko lo bị "locke sửa chữa và chuyển" :P
    Được locke sửa chữa / chuyển vào 10:03 ngày 06/08/2005
  2. xipomos

xipomos Thành viên mới

Vấn đề này khá đau đầu!!! Mình đã rất nhiều lần nhắc nhở và xóa các bài viết sai quy định, nhưng hết người này thì đến người khác vào mở topic mới!! Hóa ra cái box ta chẳng khác nào box mua bán vợt!!! Nhắc nhở được người cũ thì người mới đến lại bắt đầu mua bán!!! Mình có cảm giác rất nhiều các thành viên đến từ box thị trường, nên các bác máu buôn bán là điều không tránh khỏi!! Nhưng xin đừng biến box ta thành một mớ hỗn độn!!! Tớ sẽ xin Admin ghép hai topic mua bán hiện thời lại làm một, và từ nay tất cả những bài mua bán ngoài topic đó sẽ bị xóa thẳng tay!
  3. xipomos

xipomos Thành viên mới

Đã ghép hai chủ đề mua bán lại làm một! Chỉ còn chủ đề duy nhất dành cho việc mua bán là: [topic]437981[/topic]
  4. anhmoveem

anhmoveem Thành viên quen thuộc

Dạo này không thấy các bác thông báo tụ tập một buổi thi đấu giao lưu tennis nhỉ.
  5. locke

locke Thành viên rất tích cực

Mình đổi tên chủ đề mua bán vợt second hand thành Trung tâm mua bán
    Đây sẽ là topic tập trung tất cả những bài post có liên quan đến mua bán, đến tiền và hàng trong BOX này (vì còn một số bạn muốn bán cái khác, ko phải vợt)
  6. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

box mình có phần set title cho thành viên thế mà chưa thấy ai mở hàng cả làm người đầu tiên tiên bác mod set cho em title + nha ... thank''s
  7. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

Đã từng có rồi nè ndt_007 ! . Mà bác là Mod của box nào đó rồi rồi thì chỉ có Admin mới set title được mà
  8. ndt_007

ndt_007 Thành viên mới

en ... hihi đúng mình xem ko kỹ chán quá ! thôi đa?nh qua box nào đó có admin kiêm mod, set title vậy hihi
  9. xipomos

xipomos Thành viên mới

Hôm nay 6-9-2005 XPM update lại phần mục lục đã lâu ko thay đổi. Bác nào có lập topic mà ko thấy trong Mục lục thì PM cho mình để bổ sung nhé!
    Được xipomos sửa chữa / chuyển vào 23:09 ngày 06/09/2005
  10. xipomos

xipomos Thành viên mới

Cái việc set title trong box ta có vẻ lơ làng quá!! Chẳng ai chủ động cả!! Nay em xin thử nghiệm ép buộc để xem các bác thấy sao! Mở hàng là anh Ngọcnt: Em set cái title này: " Một cao thủ của box Tennis! "
    hehe.. thử nghiệm thui nha anh! Có ý kiến gì thì PM cho em!!