1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nội Quy + Thông báo ( Thông báo mới nhất trang cuối) + Ý kiến + Giải đáp thắc mắc tại đây + Set Titl

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi Halley83, 23/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. messenger

messenger Thành viên mới

Hôm nay chúng ta kỉ niêm đúng một tháng ngày ra đời Box NB của chúng ta ngày 22-2/22-3
    Sau một tháng Box cua chúng ta đã có gần 30 thành viên, trong đó những thành viên tích cực rất nhiều như minki@, tam_hon_cua_da@, sap_chet_van_yeu_doi@, rosebut_86@, utxinhmatbiec@, a_li_bo_bo@, langthanginternet@, phuonganh_nb@, anhphuong86vn@, boytinhyeu@,.... và nhiều các thành viên khác.
    Nhìn chung hoạt động online của Box mình là đông vui, và hoạt động offline khá tích cực. Chúng ta đã tổ chức được 1 lần họp online và 2 lần offline. Đây là điểm mạnh của Box chúng ta. Cần phải tích cực củng cố và phát triển thêm. Yếu tố chính phụ thuộc rất nhiều vào các thành viên, phụ thuộc vào sự tích cực của các bạn.
    Nhưng vấn đề hiện tại là có "hơi" nhiều chủ đề mang tính câu, buôn dưa. Các bạn cần hạn chế nhé !
    Và còn những vấn đề gì tồn tại, các bạn hãy nêu ra ý kiến để đội ngũ Mod của Box rút kinh nghiệm, để đưa ra đường lối phát triển Box lớn mạnh hơn.
    Chúc các bạn ngủ ngon ! Chào thân ái

2. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

thế là đã sang 1 tháng nữa ninmh bình chúng ta có trong trái tim việt nam nhanh nhỉ các bạn thì ko sao nhưng những ngày tháng này đối với mình hình như nó rtấ wan trọng nhưng ko sao mình sẽ cố gắng dể box ninh bình ngày càng fát triển hơn và cả những người đang tham gia box ninh bình nữa chứ dâu fảu riêng mình dúng ko mọi người ơi cố gắng nhé vì ko chỉ 1 tháng m,à fải luôn luôn xh và fát triển
    phuonganh_nb
  3. phuonganh_nb

thế là đã sang 1 tháng nữa ninmh bình chúng ta có trong trái tim việt nam nhanh nhỉ các bạn thì ko sao nhưng những ngày tháng này đối với mình hình như nó rtấ wan trọng nhưng ko sao mình sẽ cố gắng dể box ninh bình ngày càng fát triển hơn và cả những người đang tham gia box ninh bình nữa chứ dâu fảu riêng mình dúng ko mọi người ơi cố gắng nhé vì ko chỉ 1 tháng m,à fải luôn luôn xh và fát triển
    phuonganh_nb
  4. phuonganh_nb

nè em thấy box ninh bình vẫn thế mà có gì thay đổi lắm đâu ( vẫn hoạt động tút mà hì hì...)
    phuonganh_nb
  5. phuonganh_nb

nè em thấy box ninh bình vẫn thế mà có gì thay đổi lắm đâu ( vẫn hoạt động tút mà hì hì...)
    phuonganh_nb
  6. tam_hon_cua_da

tam_hon_cua_da Thành viên mới

VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN!
    GIAN NAN KO HỀ NẢN!!!
    QUYẾT TÂM XÂY DỰNG BOX NB VỮNG MẠNH
    [ size=6]Ngày đó ngày đó sẽ không xa xôi!
    Và chúng ta là người chiến thắng!
    [/size=6]

ĐỪNG HOÁ THÂN THÀNH ĐÁ!
    VÌ TÂM HỒN ĐÁ GIÁ BĂNG...!!!
  7. tam_hon_cua_da

tam_hon_cua_da Thành viên mới

VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN!
    GIAN NAN KO HỀ NẢN!!!
    QUYẾT TÂM XÂY DỰNG BOX NB VỮNG MẠNH
    [ size=6]Ngày đó ngày đó sẽ không xa xôi!
    Và chúng ta là người chiến thắng!
    [/size=6]

ĐỪNG HOÁ THÂN THÀNH ĐÁ!
    VÌ TÂM HỒN ĐÁ GIÁ BĂNG...!!!
  8. rosebut_86

rosebut_86 Thành viên rất tích cực

kHởi đến bao giờ khi mà cô em ROSE này cứ đi đâu cũng kêu " BÁC BÁC ĐÁ LẺ " nhiều quá ! he he he bực thì có bực nhưng chả sao .. tức nỗi các bác chả nói gì cả .. rùi đi thì.... hichickể cho bà con nghe .. sao mà vui thế ! thế là 1 trong những người tích cực như Rose chưa gặp ai của box NB cả? chán ?!
    Dương Scarlet xxx
    Crazy , but that how it goes
    Millions of people living as foes
    May be it isn't too late
    To learn how to love
    And forget how to hate ..............
  9. rosebut_86

rosebut_86 Thành viên rất tích cực

kHởi đến bao giờ khi mà cô em ROSE này cứ đi đâu cũng kêu " BÁC BÁC ĐÁ LẺ " nhiều quá ! he he he bực thì có bực nhưng chả sao .. tức nỗi các bác chả nói gì cả .. rùi đi thì.... hichickể cho bà con nghe .. sao mà vui thế ! thế là 1 trong những người tích cực như Rose chưa gặp ai của box NB cả? chán ?!
    Dương Scarlet xxx
    Crazy , but that how it goes
    Millions of people living as foes
    May be it isn't too late
    To learn how to love
    And forget how to hate ..............
  10. hacnt

hacnt Thành viên mới

Mong các bạn giúp đỡ cám ơn nhiều