1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nội quy , ý kiến , đóng góp , yêu cầu , đặt danh hiệu member... tất tần tật cho hết vào đây ...

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Quí Đôn' bởi kisskid82, 17/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. die_another_day

die_another_day Thành viên quen thuộc

Vui nhể???MOD thì nữ là OK , nhưng lại là 1 cô bé ở bên mẽo????(nếu tui ko lầm??)Hmm,ku KID đã ở NGA , nay thêm 1 MOD ở mẽo thì...........bó tay....
    Tuy nhiên nếu mấy chú đã thông qua thì tui chịu vậy,tiếc alf ko tham gia được(thông củm)...Có ban liên lạc offline nữa à??Kinh..để xem được cái gì.....
    Nothing is impossible
  2. kisskid82

kisskid82 Thành viên rất tích cực

Không sao .. mod ở đâu mà chẳng được , chủ yếu là điều kiện online và nhiệt tình của bản thân thôi ... , với lại box mình mới chỉ có vài nguời thì cần gì mod cho đông ... hì hì ... , và nhất là đã có các fiếu bầu cử của các thành viên tham gia họp box online rồi đấy chứ ... hì hì .... Còn lại chất lượng các bài viết và chủ đề thì mọi nguời tham gia là chính ... hì hì ... chứ mod chỉ qua là lang thang xem bài của anh em post để giải chí thôi ... hì hì .. và có thông tin nào hay hay thì ... share cùng mọi nguời ... hì hì ...
    Hi vọng mọi nguời sẽ ủng hộ mod mới và vui vẻ khi tham gia box ... hì hì ...
    BC
    Somewhere in my broken heart ...
    Сой,и с fма ...!!!
  3. die_another_day

die_another_day Thành viên quen thuộc

Ủng hộ thì ủng hộ thôi , ăn nhằm gì ba cái chưc móp đó , he he...phải lo sửa xoá bài(như chú kid,dám xoá 1 chữ trong bài trước của die này...chữ q_u_é có gì là vi phạm đâu chứ)Chú chưa học khoá TV nâng cao rồi, tiêu biểu là tui hay chửi mấy đứa bạn của tui nè: đậu mè bọn bay..he he,ăn chay niệm phật nên xài toàn đồ chay...)hmmm.................
    À,nếu mà nhất trí MOD mới là quynh le84 thì đề nghị cô đó đóng góp gì đi, tiêu biểu là kéo thêm mấy em đông đông vào cho vui...cái này thì tui ủng hộ hết mình nhá..còn ko thì tui biểu tình à nha..
    Nothing is impossible
  4. kisskid82

Chú Die ơi ... chú nói thế có quá không vậy ... hì hì ... , KID chỉ xoá mỗi một từ mà nguời đọc xem câu của chú viết có thể không khoái cho lắm ... hì hì ... , mà đây là diễn đàn chung , chú có thể xem nội quy ngay ở trang thứ 1 đó ... hì hì ...
    Còn chú hỏi KID có học khoá tiếng Việt nâng cao chưa ấy à .... hì hì .... thông cảm ... KID chưa học ... chỉ học tiếng Việt thông thường đủ để giao tiếp và tán dóc với bạn bè hơn 20 năm nay thôi ... và còn fải học thêm mấy chục năm nữa mới hoạ may không thể học được nữa .. hì hì ...
    Còn mấy lời chú chửi bạn chú thì KID chẳng cần biết nó thế nào ... hì hì ... , nhưng trên này ... , chỉ cần một chữ nào có thể làm tổn thương nguời khác thì bị xoá ngay lập tức ... không nhân nhượng ... hì hì ... , hoặc ai có thấy bài viết nào đụng chạm đến mình thì cứ nhắn tin thông báo bài viết cho MOD ... , sẽ được chỉnh sửa và del nếu không cần thiết ...
    Các bạn yên tâm ... các MOD không lợi dụng khả năng quản lý của mình để ảnh hưởng quyền cá nhân của các bạn đâu ... Ai có bất cứ thắc mắc nào thì xin cứ nhắn tin trực tiếp cho các MOD hay gởi thông báo về các bài viết .... , mọi thắc mắc của các bạn sẽ đươc trả lời ... Và các bạn nên chú ý rằng ... đây là sân chơi chung của mọi nguời nên lời nói đôi khi cẩn thận một chút nhé ... hì hì ... " lời nói không mất tiền mua , lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau ... " hì hì ... , chúng ta có sân chơi này thì vui vẻ là chính ... hì hì ...
    Chúc các bạn tham gia vui vẻ ...
    BC
    Somewhere in my broken heart ...
    Сой,и с fма ...!!!
  5. Quynhle84

Quynhle84 Thành viên mới

anh xem lại cái bài anh Gửi lúc 21:28, 09/03/2003 , theo em biết thì '' giải trí '' chứ sao anh lại ghi ''giải chí '' , hic, đầu em ko có chí anh ơi.hihi
    Ngày 28 là ngày 29 bên VN , em chắc ko có ở nhà vào lúc mấy người họp rồi . Nếu được thì chuyển lại ngày 30 đươcko ?
    Được Quynhle84 sửa chữa / chuyển vào 06:11 ngày 24/03/2003
  6. HAZARD

HAZARD Thành viên quen thuộc

Hichic...Em có ý kiến..Cái avatar của QL hơi bị bigggggggg...Choáng hết chổ rùi....
    ...Lived in the life.you need to have a heart.What for do you know..To love you forever..
  7. kisskid82

Ok ... ai thích có mấy cái avatar vừa với khuôn khổ thì có thể tự dùng photo shop để nén lại với kích thước không quá 150x150 ... , còn nếu nhác quá thì ... hờ hờ ... gởi ảnh đây cho KID ... xử lí hộ cho ... hì hì ...
    BC
    Somewhere in my broken heart ... Never fall in love ... but i lie ...
    Сой,и с fма ...!!!
  8. 1415

1415 Thành viên mới

Chắc em cũng phải đổi lại thôi,may mà bác chưa ngó đến em...he he..
    Anh sẽ chờ đến ngày em trở lại
    Nắng vàng chan hoà bước em đi
    Ngày đó sẽ mau thôi em ạ
    Em hỡi anh mãi khắc trong tim​
  9. kisskid82

Dạo này có lắm các thành viên mới nhưng chẳng biết ai ra ai cả ... híc híc ... , mọi nguời ghé qua topic này http://www.ttvnol.com/forum/t_157151để lại chút gì đó cho mọi người biết chút xíu để thân nhau hơn đi ... hì hì ...
    Còn về việc post bài thì các bác , các chú , chị em và các em cứ post thoải mái ... hì hì ... , những bài viết nào thấy "ngứa" quá thì làm ơn nhấn vào cái biểu tượng có ghi cái chữ " than fiền " một tẹo .. hì hì ... ( nhưng hạn chế thôi ... hì hì .... chỉ nên dùng những lúc thật cần thiết ... hì hì ... ) , mọi thắc mắc sẽ được xem xét giải quyết tận nơi ... hì hì ...
    Về nhu cầu của box thì ai có ý kiến gì thì cất tiếng chút đi .. hì hì ... Chẳng hạn như vừa rồi có topic rất nóng bỏng trong box , mọi người có muốn thêm những topic như vậy để thảo luận và tranh luận như vậy nữa hay không ( lâu lâu KID lại tìm lại bí kíp xưa rồi lôi lên cho vui ... hì hì ... chứ tự nghĩ ra thì chịu .. hì hì ... nhường ngưới khác thui ... ) Cả những ý kiến hay yêu cầu của thành viên mới về những khúc mắc khi post bài hay sửa đổi thông tin , set tittle gì đấy , cứ lên tiếng một tẹo .... hì hì ...
    Rất vui và rất mong được mọi người góp ý ...
    BC
    Somewhere in my broken heart ... Never fall in love ... but i lie ...
    Сой,и с fма ...!!!
  10. al_capone

al_capone Thành viên mới

Cho cái title cái nào : Ông cụ non của cô bé.Sát thủ của box LQĐ.