1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nội quy , ý kiến , đóng góp , yêu cầu , đặt danh hiệu member... tất tần tật cho hết vào đây ...

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Quí Đôn' bởi kisskid82, 17/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HAZARD

HAZARD Thành viên quen thuộc

Hichic..Ảnh ở đâu bi giờ mà gởi...hiii..Chắc phải đợi lúc nào chị ỉn chịu chụp chung cái hình lớn rùi gởi luôn một thể nhé.......
    Live in the life .You need to have a heart.What for do u know???To love you forever
  2. ty_phu_thoi_gian_new

ty_phu_thoi_gian_new Thành viên quen thuộc

hiiiii...Lâu lắm rùi mới vào lại nick này..Chào các anh chị em và các bác...
    ...KHI TA Ở CHỈ LÀ NƠI ĐẤT Ở.
    KHI TA ĐI ĐẤT BỖNG HÓA TÂM HỒN...​
  3. 1415

1415 Thành viên mới

Bác siêu MOD trở lại rồi à??KINH........nhậu đi bác ơi....sắp họp box ại rồi kìa()....
    Anh sẽ chờ đến ngày em trở lại
    Nắng vàng chan hoà bước em đi
    Ngày đó sẽ mau thôi em ạ
    Em hỡi anh mãi khắc trong tim​
  4. baresi

baresi Thành viên quen thuộc

Nhân việc nick này của tôi được trở lại 1 cách tình cờ, xin được góp ý vài lời:
    +Sau 1 thời gian khá vắng lặng , nhất là sau vụ nổi cộm về G khiến cho box ta khá đông vui nhưng sau đó cũng trở lại với những thành viên cũ, lâu năm.Hiện nay ,box có phần đông đúc trở lại, đó là về số lượng nick , số lượng bài viết so với trước kia.Nếu xét trên các mặt bình thường thì đó là 1 niềm vui .Nhưng thực chất liệu có như vậy ko?Việc 1 số nick mới vào post khá là nhiều bài,đó là rất hoan nghênh, nhưng liệu nhuqwngx bài đó có giúp được gì ko,có làm cho box vui lên , hấp dẫn lên hay là đi xuống , thâm chí đả kích nhau khá là trầm trọng , bằng những lời lẽ ko đáng được dùng.Thật sự thì việc post 1 bài gọi là có chất lượng thì khó mà nói làm sao cho đúng , vì tuỳ theo mỗi ngưpời nhận định thôi.... nhưng phải dựa trên số đông.Theo tôi thấy và qua những gì đã đọc ở các topic thì các bài,các topic của các nick như salem_***,today**** đa số là spam bài, nội dung thì trái với quy định của ttvnol như đả kích cá nhân, tục..... và đa số nên cho vào đại dương thì hay hơn.
    + theo tôi nghĩ , nếu việc box trở nên đông vui, lượng bài viết nhiều như thế này, nhưng đi theo chiều hướng như hiện nay thì tốt hơn hết cho nó trở lại thời điểm trước,ít nhưng mà có chất hơn.Thử hỏi , nhìn vào số topic trong trang 1 hiện nay,vào đọc thì có được bao nhiêu bài được gọi là 1 bài?Thử hỏi nhìn vào thấy 2,3 topic về hôn, box tình yêu chăng?Đã có 1 topic nhật ký , đó là nơi mọi người nói về tâm sự, suy nghĩ của cá nhân mỗi con người về họ , về ai đó, ko có chút gì liên quan đến box, hay nói cách khác là 1 box tâm sự thu nhỏ....nhưng tất nhiên, tâm sự trong quy định của ttvn()....
    Nếu cứ như thế này, có lẽ box ta sẽ mất đi rất nhiều thành viên đã gắn bó lâu dài với box.Mong xem xét lại.
    Vài lời.Thân chào.
    TO LOVE IS TO DIE IN THE HEART
    BECAUSE WHEN YOU LOVE YOU BE SURE YOU?TRE LOVED !
  5. toc2bim1082

toc2bim1082 Thành viên quen thuộc

6. Todayisgudaytodie

Todayisgudaytodie Thành viên mới

Hờ hờ Welcome bác Baresi trở lại cái chơi nào. Chắc lâu ngày bác kô vào đây nên quên cả cách type tiếng Việt rồi hả ??? Bài của bác tôi đọc có mấy đoạn type tùm lum hết chả hĩu zê cả. Hay là .... giận quá mất khôn run tay type hông được.
    Em bảo bác cái này nhé. Theo bác thì như thế nào mới gọi là 1 bài thực sự ??? Người ta vào forum này để làm gì .... ngoài mấy chuyện về thầy cô, tin tức trường lớp ..... chẳng nhẽ bác cấm kô cho người ta buôn dưa lê hả???? Nếu bác có hứng thú với mấy đề tài gọi là formal thì em chống mắt lên xem bác post được bao nhiu bài gọi là ....nhé.
    Mà nghĩ cũng lạ. 1 người lâu lắm rồi mới vô đây, đọc lướt qua vài bài. Cứ alê hấp khóa topic. Hờ hờ chắc bác làm MOD hay làm miết zê đó hẽm. Lúc đầu tôi cứ tưởng tôi nhìn lầm nữa cơ. Một MOD theo tôi thấy ai cũng được người ta vote cho nhìu lắm cơ. Zậy mà.... hehe có 2 mạng cùi vote cho bác. Sao vậy nhỉ ???

Franco Baresi hờ thần tượng 1 thời của tôi. 1 con người phong thái đỉnh đạt cả trong bóng đá lẫn đới sống. Zậy mà ai đó đi lấy tên thần tượng của tui làm nick lại chả có 1 xơ múi nào giống cả. Theo tôi, bác này giống thằng đầu hói độc tài Franco của Tây Ban Nha hơn.
    Có cái hình post lên chơi. Ai đó mún đổi avatar thì cứ copy thoải mái nhé. Kô tính bản quyền đâu.
    Vài lời. Thân chào.
    Đời là sung là sướng là hưởng thụ
  7. baresi

Chẳng muốn cãi nhau nhiều làm chi.Chú em nói sao thì nói, mackeno......
    Box ta và các box khác trong ttvn đa số bây giờ 99%bài viết là spam..nhưng spambài kiểu gì , buôn lê kiểu gì chứ kiểu như 3 nick vừa rồi thì tốt hơnlà ko có.Tôi nói về 1 bài viết,nhwung tôi có yêu cầu ai cũng viết như vậy ko?Và tôi có nói ko spam bài ko?Thế thôi.Văn dốt ,võ dát ..nói vậy thôi.
    Còn tôi là ai?Ko tham gia nhiều ư?Đọc ít ư?Ko ai vote sao ư?Muốn tôi có bao nhiêu người vote?Ời , ời ,ời....
    Được baresi sửa chữa / chuyển vào 17:50 ngày 18/08/2003
  8. Todayisgudaytodie

Todayisgudaytodie Thành viên mới

Hờ bình tĩnh nào bác. Bình tĩnh ..... Bác sửa lui sửa tới rồi mà vẫn cứ lỗi type. Đọc chả hĩu cái quái gì cả.

Bác là ai ư ???? Hehe sao em biết được. Em chỉ guess thôi. Hình như bác tên Tường thì phải. Guess thôi. Sai thi thôi bác nhé. Vì bác Tường mà em biết cũng siêu sao lắm cơ.
    Kô tham gia nhiều ư ??? Correct ít nhất là 1 tháng nay bác mới vào lại. Mà chả phải bác nói tình cờ tìm lại nick sao nhợ ??

Kô ai vote sao ư ??? Correct có 2 sao chớ mấy hề. . Mà ưa nhìu sao thì cũng dễ thôi. Em mách bác cách này nhé. Reg nhìu nick vào rồi vào vote cho bác. Zậy khỏi sợ mang tiếng MOP mà ít sô. Hehe cheer cái đi.
    Vài lời. Thân chào.
    Đời là sung là sướng là hưởng thụ

9. toc2bim1082

toc2bim1082 Thành viên quen thuộc

mod đâu rồi kìa, sao để các bạn câu bài trong topic này vậy? tranh luận thì phải sang topic khác chứ?
    Hãy biết vui và sống cho chính em. Tuổi của em như giọt nước trong dễ vỡ, điều đáng kiêu hãnh là phải biết vươn lên, chứ không phải là tự mình tan biến trong đất.
  10. baresi

chết vì cười mất...đúng là phải ời.. ời.. ời thôi....