1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi rút Mod và bầu chọn Mod của box Tennis

Chủ đề trong 'Tennis' bởi khongtenso0, 10/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

Nơi rút Mod và bầu chọn Mod của box Tennis

Trái tim Việt Nam online
    Box Tennis
    ----
    ĐƠN XIN RÚT MOD​

Kính gửi các bác Mod và thành viên box tennis,
    Sau một thời gian dài gắn bó và đóng góp một ít công sức cho sự hình thành và phát triển của box tennis, tôi nhận thấy hiện nay box ta đã phát triển lớn mạnh và đi vào nề nếp, các Mod hiện nay đủ sức đảm đương các công việc quản lí box và offline.
    Nay tôi xin được rút chức năng Mod để dành thời gian tập trung vào công việc để sớm trở về Việt nam, sau này nếu có điều kiện và được các thành viên tin tưởng, tôi sẽ tiếp tục công việc quản lí box.
    Thật sự, tôi vẫn có thể vừa làm các công việc hiện nay vừa làm Mod, vì đây chỉ là thế giới ảo, không phải lo nhiều vào nó quá, nhưng với trách nhiệm là Mod, tôi không thể không quan tâm được, mỗi lần chỉnh sửa, thêm danh sách thành viên, chuyển xoá bài,.... cũng khá mất thời gian. Tôi rút Mod để tập trung vào việc khác nhưng thỉnh thoảng vẫn ghé box như một thành viên trung thành vậy.
    Chúc box tennis luôn phát triển và có thật nhiều hoạt động offline !
    Cám ơn tất cả mọi người trong thời gian qua đã tính nhiệm và giúp tôi trong việc quản lí box tennis
  2. MDX

MDX Thành viên mới

Định la làng lên là không đồng ý rồi nhưng đọc thấy cái lý do bên trên nên thôi, uhm, dù sao thế giới thực cũng vẫn quan trọng hơn.
    Khi hoàn tất trở về Việt Nam, mod tham gia sân Đào Duy Anh, lúc đó lại đề cử mod trở lại là mod.
    Cơ mà sau này hết được kiu : "mod ơi, mod à" hử? Bùn nhỉ?
  3. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

=> vì mod ra đi ....
    nhưng vì sớm đến ngày cùng (bạn) anh :
    Chúc thành công nhé .....
    Được nguyhun sửa chữa / chuyển vào 22:48 ngày 11/05/2006
    Được nguyhun sửa chữa / chuyển vào 22:49 ngày 11/05/2006
  4. MDX

MDX Thành viên mới

......vì sớm đến ngày cùng anh (vậy chính xác hơn)
    Lại dùng chữ tượng hình giống anh mantennis roài?
    Thoai, mình cũng nghĩ ngơi dzị. Nhiệm vụ đã hoàn thành
    Vào quán trọ Zimbabwe, vào quầy bar (nhấm nháp ly rượu, thả hồn vào buổi chiều châu Phi hoang dã) cho thư giãn thôi.
    Nhiệm vụ đã hoàn thành.
    Được mdx sửa chữa / chuyển vào 23:10 ngày 10/05/2006
  5. tulip77

tulip77 Thành viên rất tích cực

Mod khongtenso0 ơi !
    Mình nghĩ nếu như thời gian nào anh bận, cần tập trung cho công việc ngoài đời thì share trách nhiệm và công việc ở box tennis với các mod khác, thay phiên nhau trông coi, quản lý box. Thật ra không chỉ mod hay mem, đều cũng có những lúc bận rộn, và rất nhiều thứ phải làm trong cuộc sống, cho nên mới phải cần nhiều mod trong một box.
    Nhiều lúc ra vô box, nhìn thấy mod quen tuhộc cũng thích hơn, thấy gần gũi hơn, nhất là được đọc bài hay thông báo của người quen.
    Trước khi biết box tennis, tulip biết mod khongtenso0 thi thoảng giao lưu, rêu rao bên box 7xsg. và theo cái những cái link trong profile của mod mà lần mò sang thăm box tennis...... Tulip nghĩ cũng nhiều khách dạo chơi bên box tennis cũng như tulip vậy, vẫn muốn được nhìn thấy cái nick mod khongtenso0 quen thuộc ở bên dưới forum mỗi khi lang thang bên này
  6. muadongxua

muadongxua Thành viên mới

Chị tulip ơi! Bài viết của chị hay quá. Rất hay.
    Nhưng mà.........admin nhanh tay lẹ chân quá
    Ta buồn ta đi lang thang bởi vì ai?(hình như bài hát trong câu chuyện Trầu Cau thì phải?! )
  7. locke

locke Thành viên rất tích cực

Bác kotên chắc PM cho admin rồi, lý do bác đưa ra rất xác đáng, và theo lệ TTVN thì admin sẽ rút mod bác ngay, thật đáng tiếc, anh em chưa kịp phản ứng gì. Giá mà có vụ biểu quyết, chắc chắn locke sẽ làm cừu ghẻ giơ phiếu phản đối, hic. Đó là về lý, hic.hic.
    Buồn vì bác kotên thôi ko làm mod nữa. Dù chưa từng gặp mặt, nhưng anh em đã chung lưng chăm chút cho box này bao nhiêu lâu, luôn cùng nhau làm việc. Trong quá trình xây dựng và phát triển box, dù có lúc mọi người có bận một thời gian, cũng luôn nghĩ sẽ còn kotên vẫn làm việc, và locke nghĩ là bác kotên cũng nghĩ thế. Bác đột ngột rút mod làm anh em hụt hẫng quá , hic hic.
    Vui là bác được tập trung vào công việc, cũng sắp được về VN đoàn tụ gia đình anh em, lại có thời gian quản trị box tiếp. Khi bác về VN, lại có thời gian, Chắc chắn là anh em sẽ nhất trí bầu bác làm mod tiếp vì sự mẫn cán, nhiệt tình và chính xác trong công việc bác đã làm.
    Mong bác hoàn thành tốt công việc, vẫn đủ thời gian chơi tennis (và vào box), sớm về VN.
  8. khanhhuydelta

khanhhuydelta Thành viên mới

Mod khongten quả là quyết đoán quá, không để cho ai kịp can ngăn. Sự rút mod bất ngờ của bác làm cho anh em cảm thấy hụt hẫng quá vì trước giờ công việc hậu trường gần như chỉ có bác và mod locke cáng đáng.
    Thôi thì chỉ còn biết chúc bác sớm hoàn tất công việc mà bác đang theo đuổi để anh em còn sớm hội ngộ với bác ngay tại quê hương mình vậy.
    To locke: Trách nhiệm bây giờ đè nặng lên vai bác đấy. Mình sẽ cố giúp sức bác.
    To MĐX: Em luôn là cầu nối rất quan trọng của box tennis này đấy
  9. mauxanhyeuqui

mauxanhyeuqui Thành viên mới

ôi........ nói đi là đi liền àh???
    không để nhìu người chào àh?? cả box có 1 nickname ấn tượng thế (luôn là ẩn số - first number noname - hiểu theo nghĩa IT) thế mà thấy bye cái roạt , bạn khéo thật đưa ra 1 lý do chính đáng đến nổi ai cũng gạt nước mắt phải đồng ý: lào là bận học để còn chuẩn bị về nước.... buồn đến 2 ngày vẫn còn buồn...to get great success in your life
  10. checkout_2k

checkout_2k Thành viên mới

Mod ?okhongtenso0? đã thành danh và dự định rửa tay gác kiếm với lý do nghe rất xác đáng. Anh chị em nói chung là ?oauki?, chúc pác "về hưu" mạnh khoẻ .
    Không biết pác có dự định nhượng lại cái ?odu sờ nem? cho ai không vì tên này nghe cũng đẹp, và cũng kiếm thêm ít tiền về VN. Có ai định đấu giá ko ? Tui ra giá khởI điểm 1,5chai đó !