1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi rút Mod và bầu chọn Mod của box Tennis

Chủ đề trong 'Tennis' bởi khongtenso0, 10/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MDX

MDX Thành viên mới

Mọi người hãy bình chọn một người xứng đáng hơn nhé.
    Em đề cử anh @rulo75
    Em đã vào TMG và xin rút mod, chẳng bao lâu nữa sẽ rút thôi. Vì tự thấy mình online cũng không nhiều, tham gia offline cũng không, để nick làm mod thì thấy thật hổ thẹn với mình. Yêu box thì yêu nhưng vì sự phát triển của box thì nên để người xứng đáng hơn đảm nhiệm.
    Thân!
    Được mdx sửa chữa / chuyển vào 11:32 ngày 21/10/2008
  2. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

MDX , sao em lại từ Mod ? anh thấy em vẫn đang thực hiện công việc tốt mà .... MOD là người quản lý bài viết thành viên, chứ đâu có bắt buộc phải Offline đâu em?
    Vì em bận tập làm mẹ nên thấy vậy thôi chứ anh thấy nếu em thấy có thể sắp xếp thời gian được thì tiếp tục làm Mod giúp các anh trong Box với nhé.
    Thân
  3. MDX

MDX Thành viên mới

Từ giờ đến khi admin nào ghé qua box rút chức danh mod của em thì em vẫn là mod mà
    Đùa chứ, tại em thấy mình chả giúp được gì cho các anh, mấy hôm trước thấy thời gian này rảnh định trở lại tham gia tổ chức các giải như ngày xưa nhưng cuối cùng lại kẹt có "bé Phở"...... nên chẳng dám làm gì nhiều, thậm chí tennis cũng phải tạm xa rồi.
    Em vẫn sẽ lên box thường xuyên khi rảnh rỗi mà, anh yên tâm.
  4. rambokhoa

rambokhoa Thành viên mới

5. rulo75

rulo75 Thành viên mới

Cám ơn em đã tin tưởng đề cử anh nhưng anh thấy em làm rất tốt em cú tiếp tục làm đi nhé , mọi người đều ủng hộ em .
    Riêng anh thì cho anh xin hai chữ Bình An , bởi em biết tính anh rồi đó , ít nói nhưng làm nhiều , chính vì ít nói nên lời nói hơi thô lỗ không hợp với MOD đâu .
    Chúc em " Mẹ Tròn COn Vuông nhé " ! Thời gian tới sẽ khổ cho em đây , giống vợ anh mà lị ! Hì hì !
  6. MDX

MDX Thành viên mới

Em đã chính thức được rút mod rồi. Gánh nặng bây giờ đè lên vai anh NguyHun đó nha, cố lên nha anh.
    @anh khongtenso0: anh cũng nên thường xuyên vào box mà online nếu không offline. Thể hiện vai trò của mod một chút đi anh.
    @chú Khoa: chú yên tâm, ở đây con cũng quen mod mà, không ai ăn hiếp chú được đâu. Ba Hưng sắp làm ông ngoại rồi chú à..hihi...
    Có lẽ đề nghị một mod mới phụ giúp với anh NguyHun thôi.
  7. desperados80

desperados80 Thành viên mới

Chẳng biết tiêu chí bầu Mod là gì? Thôi, tui tự ứng cử mình đê!
  8. nck

nck Thành viên mới

Tiếc quá, đang định nhờ mod hướng dẫn xem muốn tham gia box thì phải thủ tục gì
    Nhìn cái dòng chữ trên avatar của mod thấy buồn cười quá, chú Batigol đó tầm thường lắm, sao mang ra khoe tùm lum dzậy
  9. rulo75

rulo75 Thành viên mới

Làm mod tiêu chí đầu tiên là lòng nhiệt tình ( tui thấy cái này bác có , mem mới mà muốn gánh vác trách nhiệm là điều đáng khen . Theo kinh nghiệm tui thấy thì chưa ai tự ứng cử cả , đều là chỉ định và bầu nhưng có mấy ai chịu làm MOD đâu ).
    Tiêu chí thứ 2 là : Uy tín , cái này bác không có gì , vì chưa ai biết bác là ai !? Nếu bác ở Sg thì hãy lên chùa DDA thường xuyên để anh em biết bác , nếu bác ở HN thì có hội Vĩnh Tuy đó .
    Nhưng dù sao tui cũng Ủng Hộ bác ! Cố lên !
  10. desperados80

desperados80 Thành viên mới

Lòng nhiệt tình: có thừa
    Chưa kinh nghiệm, không uy tín, không bằng cấp.... không ai biết.
    01 tháng thử thách nhé. Tớ sẽ làm được. (đặt cược 5 dollars)
    ngắn gọn vậy tôi. thanks Rulo75 đề cử!