1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi rút Mod và bầu chọn Mod của box Tennis

Chủ đề trong 'Tennis' bởi khongtenso0, 10/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. azazel

azazel Thành viên rất tích cực

Gửi tất cả các Mem yêu quý;
    Tôi không biết nói thế nào, nhưng được ACE đánh giá cao và tín nhiệm, tôi cũng rất vui và cám ơn.
    Tuy nhiên việc đề nghị tên tôi vào danh sách ?oứng cử? Mod thì cho tôi rút lui, vì công việc của tôi không cho phép.
    Dĩ nhiên việc ai là Mod cũng không làm tôi bớt gắn bó hơn với box-tennis và với các bạn.
    Thân.
    AZ.
  2. red_shorts

red_shorts Thành viên mới

THeo em nghĩ việc bác có làm Mod hay ko cũng ko có gì quan trọng và ảnh hưởng đến công việc của bác đâu.
    Dù ko phải là Mod nhưng khối lượng thông tin mà bác cập nhật cho anh em thật lớn lao.
    Em nghĩ việc bác lên làm Mod chỉ đơn thuần là thuận tiện cho việc chỉnh sửa cho các bài viết, các thông tin, các tiêu đề, 1 cách chủ động và khoa học hơn thôi bác à.
    Chúc bác luôn mạnh khoẻ
  3. xipomos

xipomos Thành viên mới

Anh Azazel từ chối thật là tiếc quá? X xin dành phiếu cho Cuội. Chắc chắn Cuội sẽ là 1 Mod tốt! Anh Nguyhun làm 1 cái trưng cầu đi ạ! Ngoài ra còn 1 vài anh em nữa như anh dangduy2005, anh Hà Mã (dạo này có thời gian ko ạ?) Anh koten dạo này có lẽ bận, nhưng X nghĩ nếu a có thể thu xếp được thời gian xin a cứ tiếp tục làm Mod. Vì anh là 1 người có kinh nghiệm, những việc anh làm âm thầm nhưng hiệu quả.
    Về tiêu chí cho Mod, X xin có 1 vài ý sau:
    _ Có tâm huyết và nhịệt tình với box.
    _ Có 1 thời gian sinh hoạt và đóng góp cho box (để mọi người hiểu rõ)
    _ 1 người chín chắn, có tiếng nói, khéo léo, uy tín và được lòng mem.
    Chắc vậy là đủ.
    Theo X, Cuội là ứng cử viên số 1.
  4. khongtenso0

khongtenso0 Thành viên mới

Mình cũng mong anh Azazel làm mod vì anh rất am hiểu về tennis + nhiệt tình với box. Tiếc là anh lại xin rút.
    Làm Mod ngoài những tiêu chí mà xipomos nói ở trên, mình nghĩ cần phải tự nguyện nữa. Do đó mình xin bầu Cuội làm Mod. Cuội cũng là một thành viên lâu năm gắn bó với box và thường xuyên offline cùng box ở phía nam.
    Các bác mem khác xin vui lòng vào đây cho ý kiến (hoặc đề nghị thêm thành viên khách - với đk người đó chấp nhận). Khi nhiều người đồng ý thì chúng ta sẽ đề nghị Admin set Mod dễ hơn.
    1 phiếu cho Cuội
  5. rulo75

rulo75 Thành viên mới

Tôi thấy 3 mem có đủ tài năng để làm mod là : Cuội , Azazel , Dangduy.
    Anh Azazel và dangduy nhiệt tình xây dựng box và có uy tín nhưng như thế chưa đủ , phải có thêm tinh thần tự nguyện nữa cái này thì CUội có .
    Vote cho Cuội nha !
    Cái thiếu của Cuội là ít post bài tuy nhiên vẫn online thường xuyên , cố lên Cuội ơi !
  6. chu_cuoi20t

chu_cuoi20t Thành viên mới

Cám ơn anh em đặt sự tín nhiệm vào Cuội. Rất đáng tiếc anh Azazel không muốn làm mod vì Cuội rất thích đọc những bài bình luận của anh về các vđv trong các giải quốc tế.
    Nếu admin đồng ý để Cuội làm Mod thì Cuội sẽ cố gắng làm tròn trách nhiệm. Trong tương lai Cuội có ý tưởng là sẽ dịch nhiều bài đăng khác nhau trên các trang web tennis tiếng Anh sang tiếng Việt để mọi người tham khảo. Tiếng Việt Cuội dùng nhiều lúc hơi lỗi thời và đôi khi khó hiểu, hy vọng mọi người xí xoá cho trong tương lai.
    Cuội
  7. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

Chào anh Thanh tà và các bạn ....
    Trước nay Box mình có 6 Mod chuyên trách các công việc như online : quản lý các bài viết của thành viên như chuyển hoặc xóa các bài viết, dọn dẹp Box ..... hướng dẫn các thành viên mới khi tham gia diễn đàn,... bên cạnh đó còn có công việc Offline : cái này cũng khó ... cần có sự góp sức của các thành viên khác , tổ chức các giải giao lưu, các buổi họp mặt ...
    Và vì Box tennis mình chủ yếu hoạt động mạnh nhất là ở 2 miền Nam Bắc , và cụ thể hơn là Hà Nội và Tp HCM ... và hiện giờ số lượng Mod ở Hà Nội là 3 và Tp HCM là 2 ... thế nên cần thêm 1 Mod ở khu vực Tp HCM nữa.
    Hiện giờ theo tiêu chí làm MOD mà Xipo đề cập và với sự tin tưởng, đề bạt của anh em thì có các mem sau đang là các ứng cử viên do tự đề cự hoặc được các mem đề cử:
    - @chu_cuoi20t : đăng ký gia nhập Box Tennis ngày 27/03/06 , hiện đang công tác ở Nepal sẽ về VN vào tháng 12/08, đã cùng tham gia và có nhiều đóng góp cho các giải offline của Box Tennis SG. Được các bạn nhận xét là có uy tín, nhiệt tình và chịu chơi, thế mạnh về Offline. Sẵn sàng làm Mod cùng phát triển Box Tennis.
    số lượng phiếu bầu:
    - Xipo
    - KHongten
    - Rulo
    - MDX
    - @azazel Chiến Binh thầm lặng : anh tham gia Box Tennis ngày 21/02/07 và luôn có những cập nhật tin tức quần vợt thế giới, Vn và các hoạt động online trong Box. Sự nhiệt tình và tình yêu Box Tennis của anh là không thiếu, luôn muốn phát triển cùng Box nhưng anh chưa sẳn sàng làm Mod, mong anh suy nghĩ thêm vì khi các bạn đề cữ nghĩa là anh có uy tín và xứng đáng với công việc này.
    số lượng phiếu bầu:
    - Bobotai
    - Cuội
    - MDX
    - Red short
    -
    - @dangduy2005 đăng ký thành viên Box Tennis ngày 14/05/07 , có những đóng góp tích cực nhất định cho các giải Offline và các vấn đề về kỹ thuật , tuy nhiên còn hơi ít.
    số lượng phiếu bầu:
    - Rulo
    - @desperados80 thành viên khác mới trong Box : 22/10/08 , sự nhiệt tình và uy tính hay sự đóng góp đều chưa có hoặc chưa được biết ...
    số lượng phiếu bầu:
    - chưa có
    anh em tiếp tục cho ý kiến và bình bầu nhé ... thời gian là 2 tuần (trước ngày 16/11/08)
  8. desperados80

desperados80 Thành viên mới

Ai nói tui k có ai bầu? có bác Rulo75 bầu hẳn hoi đấy!! kakaka
    Nói vui thôi, tui mà làm thì có tan rã Box à. mà ai cho tui làm khi k biết tui là ai, ở đâu...
    Tui thấy bác Azaze1 đủ tiêu chuẩn nhất, nhưng rất tiếc đã từ chối(Bác nên nghĩ lại). Bác Dangduy, Rulo là lựa chọn thứ hai sau Azaze1
    Tóm lại nếu Azaze1 từ chối và Rulo75 từ chối nốt thì tui vote cho Dangduy.
    Chúc Box nhanh chóng vượt qua thời kì "quá" độ này!
  9. Commandos08

Commandos08 Thành viên mới

Vote for Azaze1! Come on!
  10. rambokhoa

rambokhoa Thành viên mới

Mình bâù 1 phiêú cho dangduy2005. Sao các mod ko liên lạc với dangduy về vụ này ? Ko lẻ người ta ko lên tiếng xung phong làm Mod trên đây thì cho là ko tâm huyết với ttolvn hay sao? . Cuội chỉ "mạnh" phần offline, nhưng về kỉ thuật và trình độ về tennis để giúp đở các Mem mới chưa chắc Cuội có thể bằng DangDuy. Azazel ko chịu, Rulo lo quanvotvn.com rồi , chỉ còn DangDuy và Cuội. Thôi thì làm 1 trận single về tennis và 1 trận bia bọt giữa DangDuy và Cuội để quyết định chuyện này đi.