1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi rút Mod và bầu chọn Mod của box Tennis

Chủ đề trong 'Tennis' bởi khongtenso0, 10/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chu_cuoi20t

chu_cuoi20t Thành viên mới

Tháng 12 này khi Cuội có mặt ở VN thì nhất định sẽ gặp tất cả anh em rồi. Còn mặt kỹ thuật thì Cuội sẽ dựa vào các bài phân tích kỹ thuật bằng tiếng Anh dịch sang tiếng Việt cho anh em tham khảo. Thật sự anh DangDuy cũng là một thành viên lâu năm và lớn tuổi hơn Cuội --> Kính lão đắc thọ, nếu anh DangDuy lên tiếng thì phiếu Cuội sẽ chuyển cho ảnh.
    Cuội
  2. NguyHun

NguyHun Thành viên rất tích cực

Anh à ... anh lại nhầm 2 vấn đề này rồi .... muốn làm Mod thì phài có tâm huyết và tự nguyện .... nhưng không có nghĩa là ngược lại không làm Mod nghĩa là không có tâm huyết đâu anh ....
    anh em tiếp tục cho ý kiến và hãy suy nghĩ kỹ trước khi bầu chọn nhé , mỗi lá phiếu của anh em rất là ảnh hưởng đến sự phát triển của Box Tennis, và khi đã bầu chọn thì cho dù ai là Mod thì các anh em cũng phải tôn trọng để cùng vận hành Box Tennis này nhé.
    Cảm ơn
  3. azazel

azazel Thành viên rất tích cực

Tôi bầu cho Chú Cuội 1 phiếu.
    Cứ làm đi Cuội à, có tôi đứng đàng sau (núp)!
    AZ.
  4. kick_nrush

kick_nrush Thành viên mới

Tôi ngoài Bắc nhưng có giao lưu với miền Nam đôi lần.
    Tôi vote cho Cuội, không có gì phải bàn. Bác dangduy và Azza thì khỏi phải nói về tâm huyết và hiểu biết rồi, nhưng sợ họ không thu xếp được thời gian. Cuội sẵn sàng hơn.
  5. desperados80

desperados80 Thành viên mới

Sao cứ nhường qua nhường lại vậy nhỉ? Ai không làm thì tớ nhảy vô làm ráng mà chịu đấy nhé!
    Azaze1 từ chối, Rulo75 cũng vậy, Dangduy vẫn lặn không lên tiếng... Thôi bầu cho Chu-cuoi20t(k bít giờ nhiêu rùi?) Cố lên Cuội ơi! "Chiếc ghế" nóng này đang chờ bác đấy.
    Cố mà lập lại trật tự XH và lấy lại "bản sắc" của giải TTVNOL đi bác
    The Goverment to boss it!
    The National Assembly to vote by show of hands!
    The Party is: " A snake in the grass"!
    The Communist is severely!
    The People is moneyless!

6. LiveView

LiveView Thành viên mới

Đã nhiệt tình, chịu chơi ! Lại có thêm "trợ lý" xịn, thì còn chần chừ gì nữa !
    Vote cho Cuội 1 phiếu bự luôn !
  7. dangduy2005

dangduy2005 Thành viên mới

Anh Rambokhoa : cảm ơn anh.Vì nhiều lý do mà lý do chính là không thu xếp được thời gian + chuyện offline của em thì trừ khi tham gia giải mới thu xếp có mặt. Không làm mod được đâu anh.
    Nguyhun : hãy bỏ anh ra khỏi ds bình chọn đi. Thứ nhất là về thời gian k thu xếp được, thứ hai là đóng góp còn ít quá. Vì vậy k thể làm Mod được.Tuy nhiên làm quân sư quạt mo cho Hậu thì có lẽ được. . Cho nên Mod có gì cần thì cứ cho anh em biết để cùng tiếp tay , ví dụ như tổ chức giải cần người tiếp tay hoặc offline v.v...
    Mình xin bỏ 2 phiếu luôn, vì thấy bỏ ai cũng tiếc.
    1. anh AZZAZEL : ngoài những đóng góp rất ấn tượng em có gặp và có nghe vài anh em trong này nói về anh. Em vote cho anh và mong anh hãy suy nghĩ lại và tham gia vào ds ứng cử viên bình chọn nhé.
    2. Cuội : rất nhiệt tình, chịu chơi , trẻ khỏe. Cuội cũng đã lên tiếng sẵn sàng. Dịch tài liệu đưa lên lẹ lẹ cho anh xem đi cuội, mình nôn nóng xem mấy tài liệu đó, chắc là có nhiều cái mới mẻ.
    Mình chỉ mong sao cho Box Tennis ngày càng lớn mạnh và thu hút nhiều thành viên hơn.
    DangDuy
    ---------------------------------------------------------------------
  8. desperados80

desperados80 Thành viên mới

Tóm lại thì "ông thần" nào được bầu vậy? Mà bầu bì cái gì nữa, rõ ràng quá rồi... bầu tới, bầu lui...hihihih... cuối cùng cũng là Cuội thui!
    Cơ chế là vậy mà!
    Nhanh lên nha mấy Mods, để anh em còn được nhậu chầu "nhậm chức" nữa chứ!
  9. yeutraibongni

yeutraibongni Thành viên mới

Sau khi theo dõi thì mình thấy Cuội nên làm Mod. Mình xin bỏ phiếu cho Cuội.
  10. truong7888

truong7888 Thành viên mới