1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi tán tỉnh,xả xì trét, cảm xúc thăng hoa, một thoáng lơ đãng....nơi Box Beat....

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi timail, 15/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hogwart

hogwart Thành viên mới

Em in hẳn ra 'ĩa rĂi mĂ anh ko 'ến lấy 'ấy chứ, giwĂ lại '. l-i cho em, huhu, oan wwaa
  2. cooking

cooking Thành viên mới Đang bị khóa

Em bive thân mến, kinh phí dự tính là 600K/người.
    LÀM QUẢ CHỮ TO CHO CÁC BẠN DỄ ĐỌC VÀ DỄ HIỂU NÀO:
    CHÚNG TA SẼ OFFLINE THU KINH PHÍ CHO CHUYẾN ĐI SAPA VÀO HỒI 3H CHIỀU NGÀY THỨ BẨY 27/1/2007 TẠI CAFE NHÂN SỐ 9 LÁNG HẠ.
    CHÚ Ý: NẾU AI CHƯA CÓ KHẢ NĂNG ĐÓNG NGAY TOÀN BỘ CHI PHÍ THÌ CÓ THỂ ĐÓNG TRƯỚC TIỀN VÉ ĐỂ BAN TỔ CHỨC CÓ THỂ NHANH CHÓNG LÊN KẾ HOẠCH LẤY VÉ CHO MỌI NGƯỜI TRONG THỜI GIAN SỚM NHẤT.
    NẾU AI CHƯA KỊP CHUẨN BỊ THÌ XIN THÔNG BÁO TRƯỚC ĐỂ BAN TỔ CHỨC CÒN SỬ DỤNG PHƯƠNG ÁN DỰ PHÒNG.

3. H_Jude

H_Jude Thành viên mới

em và thằng bạn máu lắm rồi đấy, nhưng em ko thể quyết định đc là có đi không, vìnó còn phụ thuộc vào tìh hình sức khoẻ của ông nội em. nếu tết mà sứckhoẻ ông tốt thì em mới đi được, còn ko thìem phải về quê. thế nên cho em và bạn em vào phương án dựphòng nhé
  4. cooking

Thông báo về giá vé: thông tin mới nhất về giá vé là 140K do Julia thông báo hồi 11h8'' sáng nay. Mọi người chú ý nhé.
  5. juliajulia

juliajulia Thành viên mới

Thông báo về giá vé: Đặt mua vé tàu đi Sapa: Ghế mềm điều hoà giá 130k/vé/chiều, nhưng nếu mua 20 vé liền nhau, thêm phí 10k/vé.
    Giải thích 1 chút về việc thêm 10k. Tớ nhờ người quen đặt vé trực tiếp nhưng kô thể mua được 20 vé ngồi liền nhau do các công ty du lịch đã booked hết rồi. Vì vậy, thêm phí dịch vụ vào mới có thể lấy được. Tớ mới tạm thời đặt như vậy, chưa trả xu nào hết. BTC quyết định mua qua đường dịch vụ như vậy kô thì trả lời tớ sớm nhá.
  6. linhdevil

linhdevil Thành viên mới

Rất tiếc vi? không thê? chung vui cu?ng mọi ngươ?i mu?ng 4 Tết na?y được, tôi ơ? nha? xem a?nh cô? vuf vậy
  7. cooking

Thông báo: hôm qua đã có những người sau thực hiện công tác đóng phí: Tak, trungga, WnC (x3). Những ai đã đăng ký mau chóng nộp để tiến hành đặt vé. Hạn cuối cùng là chủ nhật ngày 4/2/2007.
    Thông báo thêm: chịu khó đọc kĩ và ghi nhớ thông tin nhé. Nói chung là chúng ta ai cũng có việc riêng cả, cố gắng sắp xếp thời gian và chỉ cần một thao tác nhỏ đó là bỏ ra 5 phút để cập nhật thông tin và ghi nó vào sổ lịch làm việc.
  8. cacmen

cacmen Thành viên quen thuộc

huhu.. cho e vào danh sách pending nhé, vì bây giờ em lại chưa sure được lịch ngày 4... nói theo cách của Tuanbeat và Julia em thuộc tỷ lệ : 80% đi - 20% off ...
    ham hố lắm, kiểu gì cũng cố bon chen...
  9. cooking

Hôm nay có thêm hai con cua bò ra khỏi lỗ là chú Nam và em nhóc mèo. Thông báo hết. Ngày mai sẽ tính tới con cua tuấn bát :))
  10. hogwart

hogwart Thành viên mới

em phải ở nhà ăn tết với Hà nội thân yêu rùi, huhuhuh
    Chúc mọi người đi chơi vui vẻ...