1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi tán tỉnh,xả xì trét, cảm xúc thăng hoa, một thoáng lơ đãng....nơi Box Beat....

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi timail, 15/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Khuấy phát cho nó ngấu nhi?....Chiê?u tối nay sau khi đi đóng tiê?n cho bác Cuk vê? lại gạ gâfm thêm được một tha?nh viên ky? cựu nưfa cu?a box đó la? bạn Hermione....Bác Cuk chuâ?n bị bắt cua nhé
  2. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Em với bà xã chắc chắn sẽ đi. Em hẹn bác Cuk nhé, em làm về hơi muộn tầm 6h chiều mới tan.
  3. cooking

cooking Thành viên mới Đang bị khóa

Thông báo: hạn chót là nộp lệ phí đi Sapa vào Chủ Nhật tuần này, lúc 3h chiều tại Cafe Nhân số 9 Láng Hạ.
  4. takbeatles

takbeatles Thành viên mới

Đề nghị Cooking cập nhật danh sách các thành viên đã đăng kí đi chơi.
    Để bà con an tâm hơn cho chi phí đầu tư ăn chơi lần này, khoản 600k nên được liệt kê rõ là chi cho các khoản nào và bao nhiêu cho mỗi khoản. Theo anh dự tính thì 600k là quá thừa thãi. Nên tính sao cho chi phí bỏ ra sát với chi phí thực tế nhất. Chi phí gộp 600k hiện nay chỉ thích hợp cho các đồng chí đã có thu nhập riêng. Gì chứ chênh lệch 100-200k cũng là vấn đề cho các bạn chưa đi làm rồi. Cứ từ mình hồi xưa mà suy ra thôi tuy các bạn sinh viên giờ giàu hơn mình hồi xưa.
    Chương trình Sapa sẽ hứa hẹn cực kì thú vị!
  5. kiboo_suru

kiboo_suru Thành viên mới

Các anh chị BB ơi cho em hỏi, tối mùng 4 em cũng lên tàu đi Sa Pa. Em từ trước đến giờ vốn đã hâm mộ các anh chị nhiều lắm nhưng chưa có dịp được diện kiến. Nhân chuyến này (có lẽ sẽ đi cùng tàu), các bác cho em sang chơi với BB được ko ạ?
    Của đáng tội em cũng từng một thời thik Beat (theo cái "anh ấy") nên nghe nói có hát hò thì... kí ức xưa trỗi dậy!
  6. cooking

Được chứ, nhưng miễn là đi cùng chuyến với BB. Còn nếu không thì hẹn gặp lại ở Sapa.
  7. cooking

Thông báo:
    Hiện nay số người đăng ký đã lên con số 12 người và đã hoàn thành nhiệm vụ đóng tiền vé đi.
    1. Trứng gà.
    2. Wnc và 2 bạn.
    3. Tak.
    4. Nhóc mèo.
    5. Bass và 3 bạn.
    6. Lizzy
    7. Cook Family.
    Những ai có ý định đi Sapa thì nhanh chóng đăng ký với Julia và nộp tiền. Muộn thì sẽ không kịp mua vé và lúc đó xin tự túc phần vé. Thông báo thêm là sắp đến Tết rồi nên ban tổ chức không tiện liên tục cập nhật thông tin. Bà con chú ý tự giác.
  8. kiboo_suru

Bác ơi, cho em xin cái phone của bác Julia. Nhân tiện cho em hỏi, các bác đi chuyến mấy giờ? Tàu LC số mấy ạ?
  9. cooking

Có hai vấn đề nho nhỏ và cũng to to là:
    1. Xin điện thoại của Julia thì em mật thư trực tiếp cho hắn, đừng hỏi anh làm gì cho mất công.
    2. Vé tàu bọn anh chưa nắm trong tay nên chưa biết là đi chuyến nào. Mới đặt vé và thu tiền xong thôi.
  10. kiboo_suru

Anh cooking ơi, nếu bác julia ko check PM thì em biết làm thế nào? Chẳng nhẽ chờ đến khi bác ấy check xong rùi nói "em ơi, chị xin lỗi"? Hay là anh bày cho em cách nào đó liên lạc được với bác ấy đi.
    Có j các anh chị phone hoặc sms cho em qua số: 0915.330.836 nhé!
    Thks các anh chị nhìu lắm ạ!