1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi trái tim tìm thấy nửa trái tim - hãy giữ lửa trái tim yêu thương cho nhau

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi hghontimbiec, 27/11/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hghontimbiec

hghontimbiec Thành viên mới

Nơi trái tim tìm thấy nửa trái tim - hãy giữ lửa trái tim yêu thương cho nhau

Cuộc sống hiện tại, mọi người tất bật với bộn bề công việc, không ít những bạn trẻ không còn thời gian dành cho bản thân mình, không còn thời gian để giao lưu kết bạn,... Có lẽ kể cả ko còn cơ hội đi tìm một nửa yêu thương cho mình.
    Box Làm quen - rút ngắn khoảng cách, nghe tên là biết mục đích của box. Trong box có nhiều ngôi nhà riêng, trong những ngôi nhà riêng có nhiều thành viên, tớ lập topic này mong rằng có nơi giao lưu chung cho mọi người. Biết đâu đấy sẽ có những thành viên của các nhà khác nhau tìm thấy nhau và có riêng ngôi nhà nhỏ thì sao nhỉ?
    Qua diễn đàn, nhất là qua net ta sẽ dễ thổ lộ mình hơn, mạnh dạn hơn nhiều so với bản thân ta ngoài đời -> cơ hội kết bạn nhiều hơn -> từ những cơ hội đó sẽ phát triển dần lên ...
    Mọi người vào đây lưu ý quy định của box mình. Hãy xây dựng và phát triển ngôi nhà này, biết đâu nếu không tìm được một nửa yêu thương thì sẽ tìm thấy những tình bạn ở đây Những bạn là của nhau qua đây cũng có thể bày tỏ, dù chỉ là 1 câu nói gì đó cũng đủ ấm lòng người nhận rồi nhỉ cũng đủ ấm áp cho mùa đông giá lạnh này
    Nghiêm cấm mọi trường hợp đặt gạch nhé!
    Chúc mọi người sẽ tìm thấy nửa yêu thương của mình từ đây, sẽ tìm thấy những người bạn, sẽ tìm thấy niềm vui thật & ảo
  2. holiwar

holiwar Thành viên mới

cho làm chân gì để còn đăng ký nào kưng ơi
    cứ chúc mừng nhà mới cái đã
  3. truetolove

truetolove Thành viên mới

Cuộc sống bận rộn và kéo mình đi mãi, giật mình tỉnh lại ta đã có gì chưa? công danh sự nghiệp là gì? khi mình ta đi về riêng lẻ bóng
  4. changchaithonque

changchaithonque Thành viên mới

Mình cũng muốn tìm thấy nửa trái tim lắm vì mình chẳng có thời gian để tìm hiểu nữa.Hy vọng vào đây kiếm tìm được nửa trái tim còn lại.Thế mà!
  5. Sepcuathuky

Sepcuathuky Thành viên mới

Công việc bận rộn, bất chợt thấy ánh mắt lo lắng của bố mẹ, giật mình...
    Cũng dăm ba mối tình, cũng hò hẹn mãi nhưng độ bền tỉ lệ nghịch với thời gian ...
    Muốn tìm sự thăng bằng dù chỉ là ảo có nên vào đây
  6. Xatitmu

Xatitmu Thành viên rất tích cực

con rắn cô đơn, vào đây kiếm tìm. Không tìm được nửa yêu thương nhưng hy vọng cũng có chút ấm áp từ thế giới ảo mang lại cho trái tim già cỗi này
    Chúc mừng hội mới
  7. meteor_pnt

meteor_pnt Thành viên mới

oh my love !
    where are u [​IMG]
  8. hghontimbiec

hghontimbiec Thành viên mới

em này ở nhà Xử Nữ. có lẽ em biết nhiều về thành viên box này, ở đây ko biết có chức vụ gì không nhưng hy vọng em sẽ có thể giúp mọi người biết & làm quen với nhau dễ dàng hơn
    Cám ơn mọi người đã vào hội nhé!
    Nếu có thành í & muốn tìm kiếm thật sự hãy để lại nick YM nhỉ? Hay là tự PM cho nhau nếu được thì trao đổi, có thể công khai tại đây hoặc có thể là oánh lẻ
  9. meteor_pnt

meteor_pnt Thành viên mới

em....làm quen với bác này trc đã, tại em cũng là rắn
  10. kite

kite Thành viên mới

chả bít thế nào cứ đăng ký cái đã
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa