1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi trao đổi Nick chát chít, hòm thư, địa chỉ, điện thoại .... để thông tin, tán gẫu, liên lạc, cưa

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi tuntunmeo68, 16/05/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. ninjarloanthi

ninjarloanthi Thành viên mới

sao hôm nay ko thấy anhtuanonline nhỉ ^^^^^^^^
    hay tên này lại cần đường sữa tới thăm rồi ^___^
  2. fantasy_1988

fantasy_1988 Thành viên mới

Hihihì,vừa đổi nick mới và muốn thử
  3. anhtuanonline

anhtuanonline Thành viên rất tích cực

Anh mang đường sữa đến thăm đi , hehhehe , không thừa đâu , hôm qua em thi xong là đi Nội Bài ngay , trưa nay mới về . Mà cái nick fantasy là nhóc Linh à ? híc thay nick linh ta linh tinh
  4. tuntunmeo68

tuntunmeo68 Thành viên mới

Linh là ai, mẹt mũi thía nào ?! có cái gì để ngiá được hông nhỉ ?!.. ví dụ như là ảnh ọt gì đó ý, post vào album đi.. !!
  5. tuntunmeo68

tuntunmeo68 Thành viên mới

hôm trước anh Huy chúc buổi tối vui vẻ !! but lúc đó em đang ko trả lời được , hic hic.... xozi nhá !!
  6. hunterpikachu

hunterpikachu Thành viên mới

Linh hả ^+___^+ Tình cờ anh đọc được cái này :"...
    Chán là một trạng thái tâm lý xảy đến khi mà ... người ta chán. Mức độ chán thì không giống nhau với mỗi người trong cùng trường hợp. Việc giải phóng sự chán lại càng không giống nhau với mỗi người trong cùng một trường hợp. Nhưng những người đang lại trạng thái chán dễ tìm đến nhau để:
    1. Hoặc sẽ hết chán.
    2. Hoặc sẽ chán thêm.
    Trạng thái tâm lý chán của con người thì ... bất kỳ ai cũng phải đã, đang và sẽ gặp và trạng thái này là không lặp lại hoàn toàn và mức độ mỗi lần cũng không hề giống nhau.
    Có hai cách giải quyết sự chán:
    1. Cứ chán đi chán đến hết muốn chán nữa thì thôi.
    2. Quên nó ngay tắp lự để lao vào những trò khác, có thể còn chán hơn.
    Chán đôi lúc cũng rất nguy hiểm khi mà người ta đang ... đứng gần những nơi nguy hiểm như: đường ray tàu hoả, lan can cầu, đang đi trên đường, đứng trên tầng thượng toà nhà cao tầng v.v... và nguy hiểm nhất là lại ở gần kẻ đang rắp tâm rình rập để "thịt" mình..."

Đừng chán nhé
  7. hunterpikachu

hunterpikachu Thành viên mới

Gửi đến một người vừa mới off để thi đại học...
    Tôi yêu cậu không phải vì bất cứ cái gì khác, cậu thân yêu, mà vì cậu đúng là bản thân tôi hơn cả tôi. Dù bằng chất gì đi nữa thì tâm hồn cậu và tâm hồn tôi cũng là một. Nếu tất cả mọi người khác chết mà cậu còn thì tôi sẽ còn tiếp tục tồn tại; nếu tất cả mọi người khác còn mà cậu mất, thì vũ trụ sẽ thành một cái gì hết sức xa lạ và tôi sẽ không còn là một bộ phận của nó. Tình yêu của tôi đối với những người khác giống như lá cây rơi trong rừng, thời gian sẽ làm nó thay đổi, còn tình yêu của tôi dành cho cậu thì tựa như những tảng đá vĩnh cửu bên dưới, như những tảng băng trôi muôn đời không tan nát. Một nguồn vui chẳng mấy khi biểu lộ nhưng cần thiết, giống như hơi thở. Cậu à, tôi là cậu, cậu là tôi! Cậu lúc nào, lúc nào cũng ở trong tâm trí tôi, lúc nào cũng ở bên cạnh tôi, dù cậu có ở xa xăm cách mấy, cậu vẫn gần tầm tay với của tôi hơn bất cứ người nào khác, và tôi thì luôn luôn ở bên trong những ánh nhìn và sự quan tâm của cậu??
    Cậu ấy hoàn toàn đơn côi! Chúng tôi phải chia lìa! Xin hỏi, ai sẽ chia lìa chúng tôi? Chừng nào tôi còn sống thì không thể có chuyện ấy được, không bao giờ. Không một ai, không một cái gì có thể làm được điều ấy. Mọi người trên trái đất có thể tan ra thành hư không trước khi tôi thuận tình bỏ mặc cậu ấy. Đối với tôi, cậu ấy trước kia là thế nào, sau vẫn sẽ là thế ấy,suốt đời. Tạo hoá sinh ra tôi để làm gì, nếu như tôi hoàn toàn bị chứa trong cái vỏ xác này? Chắc chắn phải có một sự hiện hữu của ta bên ngoài ta. Những cơ cực lớn của tôi trong thế gian này là những cơ cực của cậu, tôi đã theo dõi và cảm thấy từng nỗi cơ cực ấy từ đầu; lẽ sống lớn của tôi là bản thân của cậu.
    Cho nên đừng có nói đến chuyện chúng tôi chia lìa nhau nữa, điều ấy không thể có được, và?
    ?o em có nghĩ rằng tôi đã yêu em bằng thứ tình yêu mà không một người nào trên thế giới này có thể có được? Em có nghĩ tôi đã yêu em nhiều năm trước khi chúng ta gặp nhau? Có lần tôi đã định đi thật xa, đã ruồng bỏ em, đã đối xử tàn tệ với em để quên em. Tôi yêu em nhưng tôi không muốn cho em biết. Em thích tàn nhẫn với những người em yêu... Em sử dụng tình yêu như một ngọn roi giáng xuống đầu họ.
    em cứ cười, nếu thích nhưng quả thật là tôi yêu em, tôi muốn dâng hiến cho em tất cả những gì em muốn. Tôi muốn sống bên em, che chở em và để cho em tự do làm những gì em thích. Em đã vất vả, đau đớn nhiều rồi, đã chịu đựng quá mức giới hạn của nó. Không ai biết rõ hoàn cảnh của em bằng tôi, vì thế tôi muốn em vui chơi như một đứa bé?vì em chỉ là một đứa bé có lúc can đảm, có lúc nhút nhát và ương ngạnh. Lúc nào tôi cũng coi em như một đứa bé. Chỉ có đứa bé mới cứng đầu và vô tình giống em thôi.
    rõ ràng một điều là chúng ta sinh ra để là của nhau. Rõ ràng tôi đã là người duy nhất có thể yêu em sau khi biết rõ con người thật của em?cứng rắn, tham lam và? còn lại những gì giống hệt như tôi. Tôi yêu em và liều lĩnh. Tôi yêu em thật nhiều. Phải chi em để tôi tự do, tôi sẽ yêu em một cách dịu dàng và thắm thiết như bao nhiêu người bình thường khác. Nhưng tôi không muốn cho em biết, tôi sợ em nghĩ tôi là kẻ yếu đuối và em sẽ dùng tình yêu của em để chi phối lại tôi.?
    "Tôi đôi lúc làm những chuyện mình không thể hiểu nổi. Và bây giờ chính là lúc còn không thể hiểu hơn.Mọi thứ rối loạn, hoang tàn, đâm thẳng vào óc .Có lẽ tôi quá căng thẳng, đầu óc tôi như muốn vỡ bung. Có lẽ chính lúc này đây, tôi nghĩ ...tất cả mọi thứ dường như đang lặp trở lại. Cậu còn nhớ chỉ mới hơn một năm trước , đúng vào lúc lạnh cắt da cắt thịt như thế này, tôi đã trải qua một thời kỳ đáng sợ đến mức gần như tôi tự huỷ hoại mình đến mức tồi tệ nhất, đã như thế nào cậu chắc cậu là người hiểu hơn ai hết. Tôi sợ rằng mình đang lặp lại vết thương cũ. Tôi sợ mình lại đi hủy hoại hết mọi thứ xunh quanh mình và lại hủy hoại cả cậu. Tính tôi là vậy, ích kỉ đến cùng cực, nhưng giờ ngồi nhìn cậu như thế, tôi biết làm sao?
    Cười vì sự bất lực của chính mình"
    Sol
  8. ninjarloanthi

ninjarloanthi Thành viên mới

Sáng nay ngủ quên mất đến 9h ( do tối qua ngủ muộn quá) . Buổi họp hum nay bàn về những vấn đề gì ? ai đó post lên đi
  9. traitimtinhnguyen

traitimtinhnguyen Thành viên mới Đang bị khóa

chán ông anh quá. Hôm nay họp đến gần 12 h lận. lần sau muộn cũng đến nha. Em đi co việc gio
    vao để post thông tin lên (đã đánh) nhung mao ko ep dc cai so do
  10. ngocsangvn

ngocsangvn Moderator Staff Member

bít CLB vẫn hay muộn thế mà ko đến , tên Ninja chuối kia