1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi trút giận của các thành viên 7X Sèi gòng

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi Shogun_tuongquan_new, 15/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baby_ccc

baby_ccc Thành viên mới Đang bị khóa

Mía nó chứ! Nó lật lọng cái hợp đồng lao động với em. Ngày mai em nghỉ luôn cho tụi "nó chết". Tụi nó nói thử việc 2 tháng sẽ tăng lương, giờ tụi nó đòi 6 tháng nữa mới tăng lương. Pực mình quá!
    Làm cái gì mà làm suốt từ 6g30 am đến 6g30 pm, chủ nhật cũng không được nghỉ để đi uống cafe nữa chứ! hic hic Bóc lột sức lao động quá đáng.
    Mai em sẽ làm đơn nghỉ việc! Chủ nhật lên Tí Nị.
    Từ mai em sẽ ca bài ca "thất nghiệp". Ai bao cái tội em "ngu". Đang làm ngon tự dưng nghe lời người ta xúi dại nói chỗ này lương cao lên đâm đầu vào. Giờ ránh chịu chứ biết kêu ai đây trời. Hic hic
    Tức quá ngủ không có được !!! Sáng nào cũng 5h đã phải dậy để chuẩn bị đi làm. Hic hic
  2. baby_ccc

baby_ccc Thành viên mới Đang bị khóa

Ùa, nhắc đến thuế em lại tức điên cả tiết. Tự dưng bị nộp phạt thuế 3tr. Tức muốn "ói máu"... hic hic
  3. 24h

24h Thành viên mới

to ng có quyền: cho mình gởi lời khen - ngưỡng mộ đến bạn... ăn ở ko, ko có chiện để làm còn hơn cả mình [​IMG]
    [nick][nick]
    Được 24h sửa chữa / chuyển vào 15:16 ngày 23/06/2007
  4. ruanjunhai97

ruanjunhai97 Thành viên rất tích cực

Mệt quá, hum nay phải mần chết cha luôn...
  5. helenham

helenham Thành viên mới

Dzận, dzận, dzận....... dzận dzì mà dận quài.............! Kắn àh!
  6. chuotchitxu

chuotchitxu Thành viên mới

Trời ơi...
    Sáng sớm mà phải nổi máu điên với thằng IT dog die nè...
  7. 24h

24h Thành viên mới

Ko bít Đại học kỹ thuật Công nghệ nằm ở đâu nữa, lên địa điểm .com tìm, p25 muh nóa cứ ra p17 ... mới sáng sớm muh nóa mún mình [​IMG] thui đi đại.
    Mà cũng wởn... từ đó h coi thi có phải tập huấn j đâu... cái trường này... thiệt là [​IMG]
  8. unforgiven27

unforgiven27 Thành viên mới

Uống cà phê với anh tui về ngồi ngắm mấy chai rượu, pha ****tail uống còn sướng hơn nhiều, chả muốn cà khịa mà cứ chọc bà, hỏng hạp nổi à. Tính tình kỳ cục!
  9. e_chong_vi_sarsss

e_chong_vi_sarsss Thành viên mới

Chịu nóng 2 ngày rồi nha. Mai mà k sửa máy lạnh thì khỏi làm luôn . Chủ gì ma keo kiệt thấy sợ, làm ăn lớn mà cứ tính từng bạc cắc
  10. dark_hanzo

dark_hanzo Thành viên quen thuộc

Rõ ràng là một hành vi đáng giận, thế mà mình lại không giận. Có phải đó là một điều đã quá bình thường trong xã hội. Có phải cứ làm luật thật nhiều, luật rắc rối nhiêu khê, rồi để người ta phải lách luật, ơ kìa mày lách à, thì cứ cho mày lách làm gương cho bọn khác lách theo nhé, đến khi mọi người quen với việc luồn lách, đến khi người ta lách một cách vô ý thức, vô tư lự thì ra tay bóp. Bóp cũng là một nghệ thuật và người bóp cũng là nghệ sỷ. Đã bóp thì phải thòi ra, không bóp mạnh, phòi nhiều, nó đau nó xót quay lại cắn thì khổ. Bóp từ từ, bóp nhẹ nhàng, bóp đều tay, lúc cần nhanh thì nhanh, lúc cần mạnh thì mạnh sao cho chúng nó phọt ra rồi vẫn thấy sướng, không đau đớn gì cả. Bóp sao cho chúng nó thấy ghiền, tự động đến xin được bóp định kỳ.
    Bạn này, anh kia, chị nọ... đã từng bị bóp, không ít thì nhiều, cũng đã từng phọt ra. Thế đấy, chúng ta mấy ai bị bóp mà có can đảm không phọt ra? có ai có can đảm hét to vào cái bọn bópper ấy là tao dek có cái gì để mày bóp cả, ngon thì cứ làm cho đúng luật. Thế đấy, bạn bị bóp vì bạn đã lách, mà nếu bạn không lách chắc gì bạn có thể tồn tại cho đến bây giờ. Nói đến sự tồn tại, nhớ đến cái bằng lái thân thương đã hy sinh anh dũng cho sự nghiệp chống bóp bậy. Thương mày quá bằng lái ơi, tao rất buồn khi phải nói có lẽ sự hy sinh của mày là vô ích!