1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nói về ngày sinh nhật của bạn!!!!!

Chủ đề trong 'Bóng bàn' bởi ansoxvn, 14/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ansoxvn

ansoxvn Thành viên quen thuộc

Nói về ngày sinh nhật của bạn!!!!!

Chào các bạn!!!!!!
    Chủ đề này dành cho các bạn nói về ngày sinh của bạn, cho mọi người biết ngày sinh của bạn là ngày nào để đến ngày đó mọi người sẽ dành cho bạn những lời chúc tốt đẹp nhất đến với bạn.
    Tôi thì thì sinh vào ngày hơi đặc biệt một chút đó là ngày 02/09, còn lâu mới đến ngày sinh của tôi, và tôi nghĩ rằng đến ngày đó mọi người sẽ dành cho tôi những lời chúc tốt đẹp nhất chứ. Cong các bạn thì sao? Các bạn thì vào ngày nào nhỉ? không biết có ai sinh vào ngày lễ giống như tôi không nhỉ? Các bạn viết vào đây nha!!!!!!!!!
    Nếu hôm nay là ngày sinh nhật của bạn, thì tôi xin chúc bạn Happy Birthday To You.!!!!!

THÊ THAO là nguồn động viên rất lớn trong cuộc sống hằng ngày của con người!!!

ANSOXVN

Được ansoxvn sửa chữa / chuyển vào 21:25 ngày 14/05/2003
  2. coint

coint Thành viên quen thuộc

Sinh nhật à, tớ thích sinh nhật lắm, dù có hơi khổ 1 tí ...hichíc. Tớ sinh vào 27.12.
    Tớ rất thích sinh nhật vì đây là dịp gặp các bạn bè của tớ (điều mà ngày thường tớ và các bạn tớ không làm được). Nhưng mà hồi còn sinh viên, sinh nhật của tớ chán lắm đúng vào mùa thi...mà ở trường Ngoại thương của tớ, mùa thi đúng là mùa của sự khổ cực. Bọn tớ cũng chẳng để ý đến hôm đó là thứ mấy, chỉ biết ngày nào thì đi thi. Suốt ngày chỉ lo học, lo thi nên mặt đứa nào cũng ngắn tũn. Mệt mỏi, mất ngủ, gầy đi nhiều... Nhưng mờ sinh nhật của tớ sướng lắm. Bạn bè đến đông đủ dù là chỉ đến 1 chút, nói vài câu và ...tặng quà (hí hí, năm nào tớ cũng nhận được bộn quà của mọi người ). Điện thoại thì tít tít liên tục. Bố mẹ gọi điện chúc mừng, bạn bè gọi điện. 1 số bạn ở nước ngoài thì nhắn tin chúc mừng....Thích lắm....
    Đối với tớ, sinh nhật bao giờ cũng là 1 ngày đáng nhớ....

CỨ VÔ TƯ ĐI, RỒI MỌI CHUYỆN SẼ ĐÂU VÀO ĐẤY THÔI...

Được coint sửa chữa / chuyển vào 10:42 ngày 15/05/2003