1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi xả stress của Du học sinh.

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 18/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haichit

haichit Thành viên mới

Vàng 1: tớ/anh/em vẫn là trai mồ côi vợ , chứ không được như đại gia NY.
    Vàng 2: Uh, không cái giỏi, chỉ thể hiện quan điểm giỏi thôi. . Tớ công nhận, có lẽ các bác ấy dùng từ chưa chuẩn
    Vàng 3: Chả lẽ chỉ mới có gái làm PhD hay MS mới không là bức tường
    Hơn nữa, cả ngày đi làm về mệt, cái cần nhất là gì?
    Với lại con gái học lắm dù có đẹp nhiều thứ (như bác kitte nói) nhưng mà vẫn thiếu nhiều thứ (vì chả có thời gian mà học/làm/thực hành )
    Nhưng mà trớ trêu cái là gái học nhiều thì phải thích giai giỏi hơn mình, để mình không có cơ hội cãi (em/chị/bạn yêu/..nói nhá). Mà trai giỏi, lại tìm về với các em xinh xắn, cũng có đàu óc nhưng mà học ít hơn chút, ới ới, gái PhD đi về đâu
    (tớ chỉ lấy ví dụ chứ không nói là con gái PhD ế nhá, chẳng qua là chưa gặp "đúng người" thôi)
    Đấy nhá, vợ ltl có bao giờ cãi đâu cơ chứ. Mà cũng là gái PhD đấy.
    Đấy, đã bảo mà, có bao giờ chịu nhịn đâu.
    Nhưng mà thôi, tớ chịu khó nhịn như ltl4 để chị em trong box du học đỡ phải mang tiếng "giỏi bày tỏ quan điểm"
    Được haichit sửa chữa / chuyển vào 05:13 ngày 09/04/2008
  2. Junimond

Junimond Thành viên mới

Thoi sua ko cac bac i'' lai nhao vo mang minh

Được Junimond sửa chữa / chuyển vào 07:17 ngày 09/04/2008
  3. nkh183

nkh183 Thành viên mới

To thua, trinh ko du. Tu gio cha vao box nay lam gi.
    Stress ko thuyen giam. Toi hoc xong fai ngu som.
  4. X2

X2 Thành viên mới

Ông nào mà hồi trẻ chả ôm mộng kiếm người đẹp kề bên. Rồi cưới vài năm, con cái rồi công việc bận bịu vào, thêm tuổi già sầm sập kéo đến, thế là nhan sắc xuống cấp. Lúc đấy lại đi kiếm mấy em trẻ đẹp hơn mà nỉ non "Cái con mụ phù thuỷ nhà anh ....blah blah blah...". Bao nhiêu kịch bản thế này rồi?
  5. X2

X2 Thành viên mới

Phải nói thêm là gái PhD lại dễ chiều chồng nhá. Thật 100%. Em bây giờ chưa làm PhD còn hay cãi chồng chứ, nếu mà làm thì chắc phải giả vờ ngu ấy chứ.
  6. haichit

haichit Thành viên mới

oạch, chị em chạy hết thế này thì lại để anh em xả stress một mình à?
  7. huongkobeo

huongkobeo Thành viên mới

khà khà, ấy làm gì mà phải căng thẳng thế nhỉ. Vào cãi nhau cho vui thôi, còn thực tế thế nào thì ai cũng biết mà
    Ừ thì gái PhD khó kiếm chồng, ấy thế mà các anh box duhoc cứ hóng tin thấy có em gái nào mò sang thì lân la, la liếm ngay.
    Mấy anh í chê cái kiểu "nho hẵng còn xanh" cho đỡ tủi thân é mà.
  8. ccbtm

ccbtm Thành viên mới

Từ ngày Sư Tỷ biệt tích giang hồ, mình thấy nhớ quá. Huhu, Sư Tỷ ơi.............
  9. mile

mile Thành viên mới

bạn Haichit bình tĩnh nhé, làm sao ấy nghĩ ra nhiều lý luận thế nhỉ, phải để thời gian luyện công và rủ rê các em gái sang SB chứ.
    Ừ, mà các bạn trai box mình cứ phân biệt gái PhD này nọ là lần sau tớ cũng ứ vào đây chơi nữa. Xả gì thì xả, nhưng mà vẫn phải trên tinh thần chị em du học muôn năm chứ
  10. ltl14

ltl14 Thành viên mới

Khổ thế, bác ý làm em ko muốn lại muốn mình gặp phải chào chị sao. Rút lại câu nói "em ý ăn nói hàm hồ" ở trên. Và thay bằng câu "chào bạn". Xã giao vật vã.
    Dù sao thì ai cũng biết thừa tỷ lệ con zai/con gái bên này thế nào rồi. Nói thế nào thì cũng chả thay đổi đc sự thật là zai cứ thừa, có chê có bai nhưng cuối cùng cũng sự thật là chả có ai mà la liếm. Mà có chê có bai thì cuối cùng cũng phải kiếm bằng đc 1 người mà la mà liếm thôi. huongkobeo sang đây rồi thì biết :D.
    Bao nhiêu chuyện người đi người ở, 4 năm cô đơn, khôn 3 năm dại 1 giờ rồi :D. Thôi ko nói tiếp mọi người lại nhảy vào chửi. Con gái du học thiệt đủ đường