1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nơi xả stress của Du học sinh.

Chủ đề trong 'Du học' bởi Tropical_Jungle, 18/09/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haichit

haichit Thành viên mới

Bạn béo cứ làm như con gái du học là mỡ hay sao ấy mà "la liếm"... Nói chung vẫn là "ao nhà"...
    Tớ thấy cái avat ar của ấy nam tính mà hóa ra là nữ hả? Ấy lại nói tớ hay lý luận làm tớ khó xử quá, chả lẽ tớ lại không biết lấy lòng chị em phụ nữ?
    Chứ tớ nói thế thôi, anh em du học sinh là nhất rồi đó, chị em sang là nâng như nâng trứng ấy chứ. Mà lúc tớ bảo là con gái du học là đắt giá lắm thì chả có chị em nào vào khen tớ một câu, trong khi mới có "giỏi lý luận" một chút thôi mà đã thi nhau ném đã tớ. Mang tiếng chết, chẳng may năm sau chả có em gái sang SB thì cũng buồn lém.
    Uh, tớ chính thức xin lỗi chị em, tớ nhỡ nhời. Dù thực tế cho có đúng là như thé thật thì tớ cũng kém quá, chả biết nói khéo gì cả
    yêu câu này quá cơ

Được haichit sửa chữa / chuyển vào 11:23 ngày 09/04/2008
  2. daolehien

daolehien Thành viên mới

Xoá
    Được daolehien sửa chữa / chuyển vào 03:35 ngày 10/04/2008
  3. ccbtm

ccbtm Thành viên mới

Chào mừng Sư Tỷ tái xuất giang hồ.
    Tình hình là topic đang bàn luận chủ đề nóng hổi, em không dám làm loãng topic, em chỉ thông báo một tin thôi ạ: "em sắp điên đến nơi rồi, stress quá".
  4. miss_seu

miss_seu Thành viên mới

sao đàn ông con trai sống ở cái nơi hiện đại coi như là nhứt TG rùi mà tư tưởng vẫn chả khác gì mấy anh chưa từng ra khỏi lũy tre làng thế nhỉ . thôi thì du học có nhiều vấn đề nhưng thay vì nhìn vào các vấn đề mà nghĩ ngợi linh tinh thì xin các anh hãy thông cảm nhiều hơn . ở cái nơi xa xôi đất khách quê người , thân cô thế cô lại ít khả năng tự bảo vệ mình rồi lại bị nói này nói nọ thì khổ các chị em quá ( may mà các bậc phụ huynh ko nghe được chứ nếu biết thì chả ai dám cho con gái họ đi du học) .
    Thôi thì vẫn cổ vũ các chị em đi du học để còn tự bảo vệ nhau.
    Hình như đây là lần thứ 2 em bị kêu là đanh đá ( từ hồi lên box duhoc tự dưng bị 2 lần nói là đanh đá . lần đầu tủi thân suýt khóc vì tưởng mình đanh đá thật) . em xin bày tỏ quan điểm thế thôi ah . còn em biết là ai đã quyết tâm thì chả vì những suy nghĩ của các anh làm cho tổn thương tới mức ko đi du học nữa.
    to TJ : cái xinh kiểu trí thức mà em nói ý phải cảm nhận lâu lâu mới hết ý được . cứ tiếp tục suy nghí nhá
    Mà bạn nào bảo tớ giỏi cãi và cãi hăng ý nhở, ko biết là gái hay trai chứ nếu là con gái thì tớ buồn mất mấy giây đấy
  5. daolehien

daolehien Thành viên mới

Xoá
    Được daolehien sửa chữa / chuyển vào 03:36 ngày 10/04/2008
  6. daolehien

daolehien Thành viên mới

xoá
    Được daolehien sửa chữa / chuyển vào 03:36 ngày 10/04/2008
  7. penguinbay

penguinbay Thành viên mới

Ừ, mà các bạn trai box mình cứ phân biệt gái PhD này nọ là lần sau tớ cũng ứ vào đây chơi nữa. Xả gì thì xả, nhưng mà vẫn phải trên tinh thần chị em du học muôn năm chứ
    -------------------------------------------------------------------------------------
    Ấy ấy đừng vội đi gái PhD, nói thế chứ các giai PhD bảo về với các gái đẹp thì không nhưng cứ hóng hớt các gái PhD nào sắp sang hay gái PhD nào độc thân thôi
  8. haichit

haichit Thành viên mới

Khổ, đời nó là thế, miệng thì chê mà tay thì cứ quàng lấy. Đau mỗi hai chữ "thiếu thốn"
    Được haichit sửa chữa / chuyển vào 02:44 ngày 10/04/2008
  9. daolehien

daolehien Thành viên mới

xoá
    Được daolehien sửa chữa / chuyển vào 03:37 ngày 10/04/2008
  10. miss_seu

miss_seu Thành viên mới

[/quote]
    thiếu j cơ? ấy thiếu j cơ? không đầy đủ à...
    đau thế
    Oh, I am what I am
    ---> ặc, chị daolehien thâm quá . thế này thì đau thật