1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nói xấu người yêu đê!

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi teddy84, 21/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. teddy84

teddy84 Thành viên mới

Nói xấu người yêu đê!

Trong tình yêu, ko phải lúc nào bạn cũng vui vẻ, cũng hạnh phúc.
    Anh ấy làm bạn tức giận? Bạn cảm thấy khó chịu với anh ấy điều j? Anh ấy làm bạn chưa hài lòng? Bạn muốn chê bai anh ấy nhưng ko muốn bạn bè và những người xung quanh muốn biết người yêu mình xấu? he he. Vào đây để chia sẻ những điều đó nhé! Nói xấu chút thôi mà.
  2. neko1602

neko1602 Thành viên mới

Ghét k đc, yêu lắm
  3. teddy84

teddy84 Thành viên mới

Tự mình bóc tem cái vậy!
    Haiz. Tớ đang bực mình đây. Làm cái topic cũng để giải tỏa cơn tức giận cái đã. Ngẫm thấy từ ngày iu nhau đến nay. Mà bọn tớ mới bắt đầu nhé! Anh ấy chưa bao giờ đưa tớ đi ăn sáng uống cafe rồi lượn lờ vào cuối tuần cả. Ngày trước anh ấy còn bảo sáng thứ 7 phải đi làm, còn mỗi sáng chủ nhật thì anh ấy kêu cả tuần đi làm mệt rồi, cuối tuần anh hay ngủ nướng. Thôi thì là thói quen của anh ấy, tớ cũng ko ý kiến j? Bây giờ anh ấy được nghỉ thứ 7 cũng thế! Cả 2 buổi sáng cuối tuần, ko tuần nào là anh ấy ko thức dậy trước 12h trưa. Ngủ dậy xong, có hôm thì nt cho tớ hỏi han,có hôm thì cũng chả nhắn nhiếc j cả. Tớ góp ý thì anh ấy kêu, tại tối qua nhiều việc quá! Anh thức khuya nên ngủ quên mất. Mà sao tuần nào cũng thấy mọi chuyên diễn ra như thế ! Tớ nản quá! Không biết nên góp ý chuyện này như thế nào!
  4. lifesucks

lifesucks Thành viên rất tích cực

Uh em cũng thấy nhiều khi đàn ông rất chi là vô tâm nhé. Ny em chẳng thèm nhắn tin cho em mấy ngày liền, em nhắn cũng chỉ nhận được re qua loa, nói thì bảo : "Anh chẳng biết nhắn gì cho em". Thế mà cậu tót đi chỗ này chỗ kia, về quê về củng cũng chẳng nói gì. Đấy ko phải là chuyện à? Gọi điện bảo "Em muốn gặp anh ngay bây giờ, anh đến bây giờ đưọc ko, em chờ anh", lão kêu "Ừ" thì chờ muối mặt, bật máy lại thấy nick sáng, nhảy vào hỏi thì cậu kêu là đang đọc truyện, xem tivi, download, blah blah blah... và bảo "Anh tưởng em đang ngủ nên ko làm phiền nữa (???)" Em tức quá "Anh ko thấy e bảo a đến nhà e ngay bây giờ được ko, em chờ anh" à? A ko đến đc cũng báo một câu chứ.
    Cũng hiểu là người ta yêu mình nhưng nhiều lúc vô tâm quá, phụ nữ thì lại hay cả nghĩ, chán
  5. RC_PLANE

RC_PLANE Thành viên tích cực

người iu tớ hay ghen lắm , hơi 1 tý là ghen , bạn bè đồng nghiệp cùng cơ quan tớ cũng ghen , bạn học cùng lớp cũng ghen , đại khái là tất cả những đứa con gái nào có liên quan đến tớ là ghen tất .Liên tục kiểm tra các cuộc gọi và tin nhắn của tớ , chẳng may có 1 đồng nghiệp nữ nào đó nhắn tin hỏi công việc hay gì đó mà ngừoi yêu tớ vớ được là tớ chết . Tớ phải bỏ qua tất cả các mối quan hệ công việc hoặc xã giao với những bạn nữ .Nhiều lúc bạn bè cũ nhắn tin gọi điện hỏi thăm nhau xong là tớ phải xóa đi ngay kẻo về đến nhà là rách việc . Có lầ người yêu tớ biết tớ xóa lại làm ầm lên " tại sao lại xóa , có gì giấu giếm mà phải xóa ....." khổ thế chứ ! Đã thế lại còn cái tói rất hay giận dỗi vì những lý do dở hơi chả đâu vào đâu , tính bình quân ra khoảng 2 tuần người yêu tớ giận dỗi một lần , chán !!!
    Phải cái người yêu tớ chỉ có những tật xấu như trên thôi , còn tất cả mọi thứ khác đều tốt cả , tốt đến mức tớ chưa từng gặp 1 người con gái nào được như thế . Chả biết phải làm thế nào
  6. trunguytre

trunguytre Thành viên mới Đang bị khóa

chú chàng của em này giống hệt mình cách đây 1 năm ! và hậu quả của sự vô tâm đấy là sẽ chia tay ! gái càng yêu nhiều thì càng luỵ thôi ! đàn ông như thế là đang đắn đo câu con cá to hơn đấy ! anh chết rồi nên anh biết !
  7. trungmabu128

trungmabu128 Thành viên mới

thế này mà gọi là người yêu à, đang muốn lẩn tránh rồi, ko ai yêu mà như thế này cả
  8. trungmabu128

trungmabu128 Thành viên mới

Giá mà mình được nói xấu người yêu vào lúc này, đơn giản là vì.... chưa có người yêu............. hu hu
    i hate you
    i hate this feeling
  9. teddy84

teddy84 Thành viên mới

Anh ấy bận học 3-5-7. Vậy là tớ chưa bao giờ được đi chơi với người yêu vào tối thứ 7 cả. hik. Tối thứ 7 ở nhà thật là chán. Mọi người có đôi có cặp, tung tăng đi chơi với nhau. Cafe,nghe nhạc,xem phim. Còn tớ thì ở nhà, lướt nét, chả chat chit được với ai, vì bạn bè nó đi chơi hết rồi. Ngồi đọc tâm sự của bà con, thấy chuyện của mình sao mà tẻ nhạt thế! Từ hồi yêu nhau, anh ấy dắt tớ đi cafe được 1 lần, đi xem phim riêng cũng được 1 lần, còn đâu toàn đi cùng hội nọ hội kia. Hoặc để tớ ở nhà một mình. Nếu ko đi chơi thì thôi, cả 2 ở nhà. Còn nếu tớ giận, tớ bảo tớ đi chơi với bạn,thì lập tức anh ấy cũng kêu phải đi với bạn bây giờ. Mặc dù trước đó, bảo ko bận j hết, ở nhà thôi. hik.
  10. neko1602

neko1602 Thành viên mới

Hê hê, các bạn này bức xúc ghê nhỉ, ng yêu tớ phũ với tớ đến mức mỗi ngày k bị hắn dập vùi, tớ thiếu thiếu thiếu j đấy
    Nhưng những lúc ngọt ngào thì k cưỡng đc