1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NOSTRIFIKACE??????????????

Chủ đề trong 'Czech' bởi xatoquoc, 02/05/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. xatoquoc

xatoquoc Thành viên mới

Cho mình hỏi bạn nào đã từng làm cái Nostrifikace cho mình hỏi về vấn đề tiết học số môn học..mà phải làm ở trường cấp ba nó như thế nào vậy?Gay quá,sắp thi rồi mà bây giờ nó mới báo :((
    Cám ơn mọi người trước nhé!
  2. keo_mut5001

keo_mut5001 Thành viên mới

Nếu tớ không nhầm, thì nếu tổng số tiết học của một môn mà bác nghỉ quá 50% thì bác sẽ không được klasifikovat từ môn đó! (Và bác sẽ phải làm lại bài thi vào cuối tháng tám- cuối kì nghỉ hè-Và nếu bác ko được tốt hơn điểm 5 thì bác sẽ học lại năm học này đấy!
  3. MuaHN

MuaHN Thành viên quen thuộc

Cài nà?y bàn cĂ?n vĂ? trươ?ng CẮp III ơ? VN, xin danh sàch càc mĂn hòc cù?a 3 nfm hòc cẮp 3 (trong 'ò mĂfi mĂn fà?i ghi chi tiẮt càc chương hòc cù?a tư?ng mĂn 'ò - mĂfi chương hòc bao nhiĂu tiẮt). Sau 'ò dìch sang tiẮng Czechia. Sau 'ò cĂ?n hòc bà, bf?ng tẮt nghiẶp... nhưfng cài nà?y chf́c là? bàn biẮt rĂ?i. Chùc may mf́n!
    MuaHN
  4. ke-doc-hanh

ke-doc-hanh Thành viên quen thuộc

Cái giấy đấy cứ về trường cấp 3 mà mình đã học mà xin là được.Có cãi mẫu của bộ rồi mà,chỉ cần thêm cái chữ kí của hiệu trưởng lên đó nữa là được,nhưng kinh nghiệm là lần trước tui đã bị từ chối cấp nostifikace vì lí do ở đây trường Gym phải học 2 ngoại ngữ trong khi ở Vn chỉ có 1 ngoại ngữ là tiếng Anh.Ngoài ra thì nó còn nói số môn tiết học mỗi môn của mình đều ít hơn của nó rất nhiều.
    Nói chung là mất bao nhiêu tiền để gửi và dịch cái giấy của nợ đấy mà cuối cùng chính vì cái giấy đó mình lại 0 làm được nostifikace.Về sau vứt bố cái giấy đó đi xin 1 phát thì lại được ngay.
  5. xatoquoc

xatoquoc Thành viên mới

Xongggggggggg,gay rồi,nếu vậy thì mọi người ai cũng bị thế hết à,sao vẫn có người làm được mà :-/, gay rùi gay rùi