1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NP xin tranh cử làm Mod diễn đàn KBC

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nguyenphuong5, 07/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

NP xin tranh cử làm Mod diễn đàn KBC

NP đề nghị ra tranh cử Mod của KBC. Hôm nay vẫn chưa hết hạn bầu cử Mod (đến ngày 8/6/2005 mới hết hạn cơ mà). Vì vậy, NP làm một cuộc thăm dò ý kiến của mọi người.
    Chắc chắn nếu NP làm mod sẽ không để tình trạng mất đoàn kết nội bộ như đã xảy ra vửa qua
  2. khuc_mua

khuc_mua Thành viên mới

Hô hô chẳng ai biết gì về bác thì làm sao mà ủng hộ bác, bác trích ngang, trích dọc về bác nhiều hơn nữa đi. Nhưng trưóc mắt em thấy bác có sự Nhiệt tình( cái này hay đấy..). Cùng theo đó là một kế hoạch phát triển KBC, nhắc bác đừng bao h nói không bao h. Never say Never,
    Em xin ủng hộ bác đầu tiên vì cái sự nhiệt tình và dũng cảm của bác. Nhưng tuổi bác cao quá, sợ bác hết mình vì KBC lại ế vợ thì chúng em áy náy lắm bác à???

3. nguyenphuong5

thật lòng mà nói NP nếu có tham gia KBC thì cũng chỉ tham gia online thôi, các hoạt động offline chưa chắc đã có thời gian tham gia được (phải kiếm sống mà, thông cảm nhá). Đương nhiên, NP hứa sẽ never say never và không phụ lòng các bạn
    Được nguyenphuong5 sửa chữa / chuyển vào 21:13 ngày 07/06/2005
  4. kiemkhach_vo_tinh

kiemkhach_vo_tinh Thành viên mới

Thế là một người tài tại xứ Kinh Bắc đã xuất hiện. Nhưng không biết bác có thực lực gì mà dám huyênh hoang như vậy nhỉ?
    Hãy cho tôi biết 10 lý do để có thể bỏ phiếu cho bác nhé?
    Kẻ ngông cuồng như nguoikinhbacyeumuathu thì lặn mất tăm rồi và hắn đã vĩnh viễn ra đi không lời từ biệt.
    Những mong cho một kẻ ngông cuồng nữa thành công! Nhưng tôi chưa thấy một chút gì chứng tỏ tài lãnh đạo của bác cả!
    Hãy chứng minh cho chúng tôi thấy!
    Chào thân ái và quyết thắng!
  5. nguyenphuong5

Được nguyenphuong5 sửa chữa / chuyển vào 18:13 ngày 07/06/2005
  6. kiemkhach_vo_tinh

kiemkhach_vo_tinh Thành viên mới

Tôi nghĩ không cần thay bởi vì sẽ có những thành viên khác cũng đề nghị bác như vậy.Tôi không dám đại diện cho một ai đó! Mỗi người sẽ có một ý kiến riêng với bác!Bác nên trả lời cho thật thuyết phục và thoả mãn từng thành viên thì chúng tôi mới đặt niềm tin vào bác được!
    Go on!
  7. andray

andray Thành viên quen thuộc

Xin các bạn đừng tranh luận gay gắt như vậy nữa, và cũng xin bác Phương trình bày chi tiết hơn trong mục Đôi nhời cho các Ứng Cử Viên
    Chào thân ái và quyết thắng!
  8. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Theo em thi...ít nhiều mỗi một ứng cử viên phải nói sơ qua về tiểu sử bản thân. một chút phương hướng để đưa BOX phát triển. Hãy chứng tỏ mình có đủ năng lực đi nhé.
    Chắc chắn nếu NP làm mod sẽ không để tình trạng mất đoàn kết nội bộ như đã xảy ra vửa qua
  9. nguyenphuong5

[Trong một cộng đồng mở bất kỳ, ai cũng có thể được đưa lên làm lãnh đạo, nhưng không phải bất kỳ ai cũng trở thành nhà quản lý. Đối với một người tham gia cộng đồng mở bất kỳ, ở mức dân chủ 100% và hoàn toàn công bằng, người quản lý là người biết lắng nghe người khác nói, biết được dung hoà đuợc bản thân và người khác. Trong mọi cuộc tranh luận,luôn xảy ra và tồn tại nhiều ý kiến trái chiều nhau, và việc của chúng ta không phải là đánh giá ý kiến nào đúng, việc của chúng ta tham gia là để đem lại cho mình kiến thức gì. Sự dân chủ và công bằng ở một cộng đồng mở bất kỳ không thể đem lại cho ai sự ủng hộ tuyệt đối, khi khủng bố 11/9 xảy ra, Mr Bush nhận được sự ủng hộ rất cao trong cử tri Mỹ, nhưng cũng chỉ đến mức độ 65%. Tôi không phải là một người tài năng như lời châm chọc của bạn, nhưng tôi nghĩ rằng, làm mod ở đây là phải biết khai thác tiềm năng của mỗi người tham gia để đạt được kết quả mong muốn, tìm ra được và đáp ứng mong muốn và nhu cầu thường xuyên thay đổi của đa số thành viên. Một nhà quản lý xã hội giỏi không phải là một người giỏi tất cả các lĩnh vực, và không quản lý và điều hành làm sao cho xã hội đó hoàn toàn trong sạch, hoàn toàn tốt, nhà quản lý xã hội đó phải biết điều hành để xã hội ổn định trên nền tảng những gì nó có, dựa trên những quy định đối với cộng đồng nhỏ, hoặc luật pháp đối với một quốc gia. Cộng đồng KBC trên mạng của chúng ta là một cộng đồng mở, cơ hội dành cho tất cả mọi người tham gia với rất nhiều lứa tuổi, trình độ, ngành nghề chuyên môn, ham muốn, ý thích, ... do đó, không phải mọi topic sẽ là có giá trị đối với tất cả mọi người. Rất nhiều bạn trẻ sẽ không thích cái chủ đề khô cứng của tôi về đầu tư và tình hình kinh tế - xã hội của Bắc Ninh, đó là điều dễ hiểu. Tôi nghĩ rằng, sự ôn hoà và lòng nhiệt tình, thời gian online nhiều sẽ là các thế mạnh giúp tôi có thể tham gia điều hành cộng đồng KBC trên mạng này,một cộng đồng có nhiều người giỏi hơn tôi rất nhiều nhưng chúng ta có chung một điều là tình yêu với quê hương Kinh Bắc, và tình yêu với quê hương Kinh Bắc trong tôi chắc chắn không thua bất kỳ một thành viên nào.
    Xin kết thúc bài diễn văn tranh cử của tôi tại đây.
    NGUYEN PHUONG
  10. andray

andray Thành viên quen thuộc

Mình bắt đầu thấy khoái bác này rồi đấy, bác tự xoá cái bài cãi nhau ở trên đi là rất đúng .. làm lãnh đạo mà cứ hay đi cãi nhau vặt như em là ko ổn đâu. Chúng bác thành công! em sẽ vote cho bác