1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NP xin tranh cử làm Mod diễn đàn KBC

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nguyenphuong5, 07/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bianconeri10

bianconeri10 Thành viên mới

Trời đất, mọi người động viên bác này kinh quá.
    Em thì vẫn chưa biết bác là ai cả.
    C/V gì như bài văn tả cảnh ý, e ko có thời gian ngồi ngâm cứu, đọc chuyện bác viết được.
    Profile cũng chẳng có gì, bác nè ở tận Thái cơ a`, hay đấy. Nhưng, mới chỉ ở cái tiêu đề thôi. Chất lượng còn phải bàn nhiều lắm.
    Học lại cách trình bày sao cho thiện cảm và cuốn hút nha.
    OK?
  2. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Bạn nguyenphuong5 thân mến !
    Qua thời gian rất ngắn bạn tham gia vào KBC, tôi có để ý và thấy rằng việc bạn tự đề cử mình vào quá trình bầu lại mod là một bước đột phá mới trong thay đổi đội ngũ quản lý KBC , điều mà từ trước tới nay chưa ai làm vì một cái cố hữu là khi bầu mod, thành viên dù có muốn làm vẫn cứ tránh vì họ sợ , họ sợ người khác bảo mình là chảnh , là ngông. Nhưng cá nhân tôi ủng hộ cái phong cách dám nghĩ dám làm của bạn . Tuy nhiên, Thời gian bạn tham gia vào KBC quá ngắn , sự đóng góp của bạn cũngnhư sự tin tưởng của các thành viên với bạn chưa nhiều. Bên cạnh đó , chúng tôi cũng chưa 1 lần gặp bạn , chưa nói chuyện với bạn , chưa hiểu gì về bạn Và với những biến cố trong quá trình bầu cử mod của KBC vừa qua . Việc bầu cho một cái nick mà chưa biết mặt là một cái gì đó quá ư mơ hồ . Tiểu sử của bạn cũng ko rõ ràng ?? Tôi chắc sẽ có thành viên nào dó có thể đang có suy nghĩ rằng : Biết đâu bạn là một cái nick đã từng tham gia vào KBC và đã từng làm xáo trộn cuộc bầu cử đang diễn ra !??
    Vậy để mọi thứ rõ ràng cũng như có thời gian cho bạn thể hiện mình trong quản lý diễn đàn và cho chúng tôi hiểu về bạn hơn . Bạn nên tham gia ứng cử mod và nhiệm kì sau . Trong thời gian từ giờ tới đó bạn hãy gặp gỡ mọi người , tham gia vào các buổi offline của KBC và thể hiện mình nhé !
    Trên đây là ý kiến cá nhân tôi .
    Chúc bạn may mắn và thành công .
    Thân ái .
    Minh
  3. khongkhocdau

khongkhocdau Thành viên mới

Đọc bài ứng cwr của bác này emlại nghĩ tới câu nói của TGT FPT Trương Gia Bình :Tôi sẽ trở thành thủ tướng trước khi 40 tuổi.
    Rất hay .Đây quả là bước đột phá cho box của chúng ta. Chất lượng thế nào thì phải có sự kiểm chứng của thời gian . Đừng nóng lòng nhé bác.
  4. nguyenphuong5

nguyenphuong5 Thành viên mới Đang bị khóa

Được nguyenphuong5 sửa chữa / chuyển vào 23:29 ngày 08/06/2005
  5. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Hay rất cần có những người như thế này nhưng CV ko đơn giản như chỉ là "Tôi muốn ứng cử Mod đâu" Mong là NP cũng lên trích chéo lý lịch chút , vì NP là người quá mới ..........lên chưa bít thực hư ra sao cả