1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NQ's diary !!

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi chipbo_blue, 21/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

Mong rằng topic này sẽ làm mọi người thoải mái mỗi ngày vì có thể nói hết những điều mình nghĩ,những tâm sự của mình .Mong mọi người sẽ coi nó như môtj quyển nhật kí thực sự của riền mình
    em mở hàng nhé
    21/5 :hôm nay bực mình quá,lần đầu tiên bị ăn thịt thỏ
    bọn tổ mất daỵ làm mình chờ dài cổ ,ghét quá đi
    Sáng nay đến lớp........mình vẫn chưa quyết định được,còn quá nhiều việc làm mình suy nghĩ...........liệu có nên trả lời ko đây ?

NEVER SAY :FOREVER OR BEST OR ONLY IN LOVE !!!!.
  2. meocon_g1983

meocon_g1983 Thành viên rất tích cực

Hôm nay trời mưa thấy chán .ANh cũng không lên có việc đột xuất mình chẳng muốn nói gì cả.Học hành thì linh tinh chán chẳng ra sao cả.Anh Nam béo thi đỗ rồi cũng chúc mừng anh ấy mình có chuyện muốn hỏi anh mà không gặp
    Tự nhiên thấy cũng vui sao không có cái nhật ký này từ đầu nhỉ mình toàn qua box khác viết thôi
    i will always love you ....rồng lớn
  3. chipbo_blue

Hôm nay trời mưa ghê quá.Sáng nay nhận được...........vui hết chỗ nói.chiiều đến nhà bác N để bàn bạc vừa mừng vừa vui.Chẳng bít nữa nhưng thực sự có quá nhiều việc cần suy nghĩ. Hẹn anh hôm nay lên chat mà seo chẳng thấy mẹt mũi rì vậy trời ?? Mí hôm nay ngồi dịch cho bố đến đêm đau đầu quá.........

4. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Hôm nay đội mưa lên Hn, không ngờ trên HN nắng to, đường thì bụi bặm quá, đi ăn sinh nhật thằng bạn, vậy mà nó cho cả lũ chờ dài cả cổ, mãi mới được đi ăn, chẳng hiểu chúng nó nghĩ sao lại vào quán bí đỏ, ăn chán òm, sau đó lại kéo nhau đi ăn ốc, hic hic, không biết lát nữa có sao không??
  5. choemxin

choemxin Thành viên rất tích cực

Hôm nay lại trốn tiết, mong là ông lão ko điểm danh. Hic
    Cho em xin <== kẻ mà ai cũng bít là ai đấy.
  6. chipbo_blue

to anh devil :ko sao đâu anh ạ
    bôi cao là khỏi ngay
    úi roài ơi ,hôm nay là buổi cuồi cùng phải đi học thêm ,thầy chữa bài KT khảo sát và đọc điềm.......he he,lớp mình toàn tài tử ,95% dưới trung bình,toàn 1 với 2 hay thế
    đi chơi bi_a sưng cả tay hix hix,đã thế còn giầm mưa về nữa.......he he nhưng cũng vui.......lâu roài ko đụng đến cái gậy,mình chơi kém hẳn !!!

7. nhoc_con_thich_dua

nhoc_con_thich_dua Thành viên tích cực

Trời nắng to tự nhiên thấy nhớ mẹ lúc đi học về gọi điện về nhà mẹ nói dưới nhà mưa to lắm.Tối qua đi dạy anh cho một bé lớp 9 nó kể sắp chia tay hôm qua thằng bạn thân của nó mang đến lớp đĩa nhạc toàn những bài hát chia tay cả lớp nghe xong đều khóc .Nghĩ lại giống mình ngày xưa mà thôi .Mùa hè rồi còn gì hai năm về trước mình cũng đâu khác gì nó.Nhận được mail của anh thấy vui anh nói có thể hè này anh sẽ về kêu mình giữ sức khoẻ .Hy vọng là anh sẽ về được
    love me love my dog
  8. h_unforgiven

h_unforgiven Thành viên rất tích cực

hêh hôm nay test 3 môn dều đc 100% ehhheêhh! dã wé!
    hải
  9. byebye_tinhyeu

byebye_tinhyeu Thành viên rất tích cực

Mấy hôm nay không lên mạng roài Không ngờ vào box thấy mấy đứa nó định tổng công kích mình ác thiệt Đúng là cái lũ trời đánh cậy đông hiếp yếu. hehhe Nhưng lâu rồi mới thấy box đông vui vậy Sướng quá Mừng hết cả người luôn

I don't want to cry because A man but I.....
    Love is tears, Tears is nothing => Love is nothing

10. devilamerican

devilamerican Thành viên quen thuộc

Công nhận là HN dạo này nắng và bụi nhiều quá, hôm trước uống rượu, hôm sau đi cả ngày ngoài nắng rồi lại ngồi uống bia, về đến nhà gần chết, hic hic