1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NUCE English Club. Join 14:30 Every Sunday at 24H2. Topic on this week (18/4):My copyright

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi Aliboyboy, 14/02/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. akid

akid Thành viên mới

Oạch! (em ngã gãy mất 2 cái răng cửa rồi nè bác Alibôibác ơi). Mặc dù là chắc thắng Alibôibác trong cuộc karaok sắp tới (90% cơ, tui hát hay "nắm" đó) nhưng vẫn sợ (nhỡ bị ăn gian thì sao - mà nghe nick đã thấy "gian gian" rồi ). Chẳng hạn ăn uống hạng bét thì em còn chịu được chứ ....bét nhè thì đầu hàng thôi.
    Cuối tuần này có cái topic hay gớm :live&eat cơ đấy (có ăn free k0 vậy?). Tiếc quá, em lại bận đi du xuân chùa hương rồi (nói ra cho Alibôibác thèm, hehheh). Hẹn khi khác chiến cùng Alibôibác nha.
  2. akid

akid Thành viên mới

Mà tiện thể đây em cũng thách Alibôibác chiến đá cầu đấy (mèng ơi, thích thì cả trường làm ban giám khảo luôn + cả beengốc - chấp luôn nha, sợ gì). Mà riêng vụ này Alibôibác nhớ trả lời vào topic "Dân yêu thể thao của xd đâu hết cả rồi!!!!!" (tất nhiên với điều kiện Alibôibác phải biết chơi thể thao cơ - hy vọng là thế nhỉ? ), hix mở topic này ra mà chẳng ai "dám" trả lởi là sao chứ.
  3. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

CHủ nhật này phải đến mới được. Tiện thể rủ thêm ai đó muốn đi. Có gì vui không biết
    Ở NUCE, người ta kháo  nhau: Twins_of_VIP là kẻ đạo đức giả.
  4. Aliboyboy

Aliboyboy Thành viên quen thuộc

Akid thân mến ơi.. chỉ có đá cầu thôi á??? Thế mà cũng gọi là dân yêu thích thể thao à? Thế bóng đá thì sao? Đánh bóng bàn không? Đá cầu thì giờ ra chơi nào Ali chả chơi.. mỗi ngày mang một quả cầu đi là thường..
    Còn vụ Karaoke thì xét em nhé! Chưa biết ai thắng đâu..
    Đi chùa Hương thì có gì lạ cơ chứ? sao lại tưởng mọi người sẽ ghen tức hả?
    Này... thế akid biết chơi cái gì không? Hay mù âm nhạc hả em?
    ...
    Tôi yêu những gì đến tự nhiên, những câu nói thành thật, và yêu ngày nắng.
    ...
  5. Aliboyboy

Aliboyboy Thành viên quen thuộc

Chủ nhật Akid có đi chơi với box văn học không? Nhiều em xinh lắm.. Có 2,3 thằng con trai thôi.. đi không Ali rủ.. hê. hê.. đi chùa Hương làm quái gì
    ...
    Tôi yêu những gì đến tự nhiên, những câu nói thành thật, và yêu ngày nắng.
    ...
  6. akid

akid Thành viên mới

Ủa, trường mình mà cũng có box văn học sao ạ (thế nhiệm vụ của box này ra sao nhỉ?). Chủ nhật này Alibôibác đi chơi chắc vui lắm đây (em thì k0 được bởi lỡ hẹn rồi mà), về nhớ cho em vài món quà nha (câu này phải mình nghe mới đúng chứ nhỉ, heh, k0 sao). Mà sao thấy bảo chủ nhật này có đại hôi ttvn mà, Alibôibác k0 đi sao?
  7. akid

akid Thành viên mới

Nè, thách Alibôibác chiến đá cầu là vì đay là môn sở trường của em đó, chứ còn bóng đá với cả bóng bàn thì.....xì, chuyện nhỏ (quên mất, mình k0 biêt chơi bóng bàn và bơi lội nhỉ, hix). Mà đá cầu em từng nằm trong tuyển cơ, liêu Alibôibác sẽ có được bao nhieu % đây (haha).
    (ah, mà bảo em quote bài như thế nào với, em chẳng biết nữa, hix)
  8. akid

akid Thành viên mới

Mà Alibôibác thì biết gì về âm nhạc nhi? (nghi ngờ lắm nha). Tui mặc dù k0 biết chơi ghita (hix), nhưng tui biết chơi organ và piano đó (độc chưa), trống cũng tàm tạm..... (đánh dấu .... cho tưởng nhiều, hehheh)
  9. beengoan

beengoan Thành viên rất tích cực

Hì, xin lỗi bạn Ali boy boy nhé, tớ quen mồm thôi chứ không có ý bảo đằng ấy điên đâu Ấy thích thì để hôm nào có vụ gì hay ho tớ bắn tiếng cho ấy biết, chứ nói thật là tớ cũng không thật sự khoái mấy vụ này lắm.
    Hì hì
    ---------------------------------------------
    Hình như mình nghe có tên nào gọi mình là bee... ngốc thì phải
    Này em ngoan ơi nói câu tình cho thân ta tái sinhCứ nói khẽ nói khẽ thôi là khiến ta vui rồi
    Em ngoan ơi hãy ra nhìn trời đất ngập trong nắng vàngNgồi lại đây ngắm những hân hoan bên đời

10. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

Trùi ! thấy topic tiếng Anh ko dám vào hôm nay đú phát vào toàn tiếng việt !
    bee ngốc thì không biết ! nhưng bê hấp thì có tên này !
    Babe ! can't ya see? you're just not the girl for me.... I know it might be wrong but...I'm in love with your mom !