1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NUCE English Club. Join 14:30 Every Sunday at 24H2. Topic on this week (18/4):My copyright

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi Aliboyboy, 14/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Punk_Rock84

Punk_Rock84 Thành viên mới

Lâu lắm mới thấy anh giahuy- thần tượng của mình vào box. Nhớ anh ghê cơ!!!
    ------------------------
    Khi ôm anh xin đừng ôm chặt quá.......
  2. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

Okie, Mọi người mau tham gia nào....Đi cho vui đê

Tốt nghiệp đại học, Lý lich rõ ràng, Sức khỏe tốt. Công việc ổn đinh. Nhưng ...vẫn độc thân
  3. giahuy5581

giahuy5581 Thành viên quen thuộc

Punk_rock 84 la ai ma noi chuyen nghe co ve "de chiu" the nhi????ai la "than tuong" cua ai co?????
    Mà câu lạc bộ có chương trình gì vui cho mình tham gia với nào, lâu rồi ko về trường, nhớ quá cơ!Mà dạo này đang muốn đầu tư tiếng anh cho nó giỏi...
    HUYMICHAEL
  4. trando_matcan_solo

trando_matcan_solo Thành viên mới

XD cũng có CLB Tiếng Anh???? À thì ra thế, bây h thì tớ mới hiểu tại sao dân XD giỏi tiếng anh. Ặc dã man cực kì, cô giáo dạy môn Statistic của bọn tớ là sinh viên trường XD, học K43,tên là Thuỷ nói tiếng anh siêu hay luôn! Lúc cô nói ngày xưa cô học Xây Dựng, cả lớp suýt ngất!!!!
    <P><FONT face="Courier New"><STRONG><EM>              Có mùi hương gì rất dịu</EM></STRONG></FONT></P>
    <P><FONT face="Courier New"><STRONG><EM>                  Đung đưa gió thoảng vườn cau</EM></STRONG></FONT></P>
    <P><FONT face="Courier New"><STRONG><EM>              Có niềm bâng khuâng rất lạ</EM></STRONG></FONT></P>
    <P><FONT face="Courier New"><STRONG><EM>                  Trong ánh mắt người tìm nhau</EM></STRONG></FONT></P>
    Được trando_matcan_solo sửa chữa / chuyển vào 11:43 ngày 02/03/2004
  5. Aliboyboy

Aliboyboy Thành viên quen thuộc

Ồi roài.. bị sốt H5N1.. nằm nhà mất một tuần.. bây h mới phơi phới.. CN vừa rồi nghỉ tiếc quá.. bác Twin với Akid có đi không?
    ...
    Tôi yêu những gì đến tự nhiên, những câu nói thành thật, và yêu ngày nắng.
    ...
  6. Aliboyboy

Huy ôi.. về đê.. ra trường là té mất mặt luôn.. thi thoảng quay lại cho anh em sống lại những giờ phút Michael chứ.. bây h hỏi lại bọn mới vào.. mày có biết anh Gia Huy không mày? .. Đừng làm chúng nó phải nói từ Không biết nhé..
    Ngày xưa mang chuông đi đánh xứ người nhiều rồi.. về thôi..
    Contry road, take me home, to the place, I belong.....
    ...
    ...
  7. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

à , chủ nhật vừa rùi có đi, Chẳng thấy chú Ali đâu cả. Tiếc hụi hụi . Cơ mà cũng vui đáo để. Chẳng biết tuần tới chủ đề là gì nhi?

Tốt nghiệp đại học, Lý lich rõ ràng, Sức khỏe tốt. Công việc ổn đinh. Nhưng ...vẫn độc thân
  8. tao_thao2002

tao_thao2002 Thành viên quen thuộc

keke, chắc chú aliboyboy bị mấy em ở lớp bắt đi làm chả để mừng ngày mùng 8 tháng 3. mãi hôm rùi mới gặp bác twice.
    Tiếc hùi hùi, bác ali hôm wa không đi. có 1 em trông delicous vật vã. keke, tiếc wa'', thế là tui fải xem 1 mình.
    Yêu là chết trong lòng một ít
    Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu
  9. Aliboyboy

Hôm qua mắc đi cắm trại với bọn bạn Bkec.. bán hàng hơi bị lãi.. vui vật.. ngồi hát xẩm với chúng nó.. được gần 70K đấy.. hát theo yêu cầu mà.. ê hê..
    Ali chúc các bạn gái trong box Xây dựng thân yêu tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất nhân ngày 8-3!
    ...
    ...
  10. akid

akid Thành viên mới

Heh, khổ thân cho Alibôibác quá, chắc là chủ nhật vừa rồi vẫn chưa khỏi ốm nhỉ.
    Còn em thì thực hiện hẳn bằng hành động cơ (chứ cn vừa rồi em cũng không đến club). Em bắt được cả đống các bạn nữ bên Tài Chính, thế là rủ cả lớp đi giao lưu luôn (lớp em 100% boy mà, khổ ghê). Công nhận cũng vui thiệt. Thôi thì đành để tuần sau đến club vậy.