1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NUCE English Club. Join 14:30 Every Sunday at 24H2. Topic on this week (18/4):My copyright

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi Aliboyboy, 14/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Twins_of_VIP

Twins_of_VIP Thành viên rất tích cực

Tuần trước toàn trường ngoài, lại có vài con bé dở người, có vài thằng ku hâm hấp.
    Tuần này không biết thế nào?

Tốt nghiệp đại học, Lý lich rõ ràng, Sức khỏe tốt. Công việc ổn đinh. Nhưng ...vẫn độc thân
  2. Twins_of_VIP

Tuần này không đi được rùi...

Tốt nghiệp đại học, Lý lich rõ ràng, Sức khỏe tốt. Công việc ổn đinh. Nhưng ...vẫn độc thân
  3. lordzeus

lordzeus Thành viên mới

Hichic...Em gửi email tới huce@hotmail.com định hỏi về cái này mà mãi không thấy hồi âm. Thôi thì hỏi luôn ở đây vậy:
    - Thứ nhất: Tham gia như thế nào?
    - Thứ hai: Lệ phí bao nhiêu?
    - Thứ ba: Chương trình hoạt động như thế nào?
    - Thứ tư: Các thành viên tham gia?
    - Thứ năm: Chưa nghĩ ra...
    Mong anh chị chỉ bảo!!! Thanks!!!!
    Fear of the Light​
  4. cafedang24

cafedang24 Thành viên mới

hic, em la sinh viên khoá 44 vừa tốt nghiệp, không biết có tham gia được không nhỉ, nhưng em rốt tiếng Anh lắm,bác nào có lòng cho em đi ké cái nhỉ ( lưu ý, em là male, các bác đừng tưởng bở)
  5. Twins_of_VIP

Đơn giản hơn bạn tưởng đấy:
    Nào
    Thứ nhất: Cứ chủ nhật hàng tuần,14h30 bạn đến trường vào phòng 24 nhà H2, ở đó đã có mọi người rồi. Thường mỗi buổi sinh hoạt có khoảng trên dưới 20 người. Đừng có ngại! Bạn cứ thẳng tiến bước vào: "Hello" và bạn sẽ được hướng dẫn ngồi ở một bàn nào đó cùng với một số thành viên khác. Hãy nhớ rằng thường thì bạn hay không tự tin khi gặp những người chưa quen, nhưng ở đây không khí cực kỳ thoải mái và thân thiện. Bạn sẽ được phát một tờ nói về các chủ đề cần thảo luận. Tuy vậy, bạn có thể làm quen với mọi người trước đã. Bạn càng nói nhiều thì mọi người càng để ý đến bạn. Tất nhiên chỉ bằng tiếng ANh thôi. Đừng lo sợ mình nói sai. Chỉ cần để người khác hiểu là được rùi. Cuối buổi có thể có trò chơi, hát hò...
    Thứ hai: Tham gia là miễn phí cho tất cả mọi người. Nhưng bạn cũng có thể đóng 10K để được nhận một thẻ thành viên của CLB, với thẻ này bạn có rất nhiều quyền lợi: picnic, cắm trại, đặc biệt những đêm văn nghệ ở trường đòi hỏi vé mời, bạn có thể dùng thẻ thành viên làm vé mời.
    Thứ ba: đã trả lời ở câu 1 rùi nhé. Thêm một chút là ban quản trị gồm5 người học trong XD. Có hai cô gái và 3 chàng trai
    Thứ tu: Các thành viên tham gia, đến từ nhiều trường khác nhau: Xây dựng, ngoại thương, ngoại giao, kinh tế, ngoại ngữ,ngân hàng. sư phạm...Có người thường xuyên đến, có người thình thoảng đến, có người nói tiếng anh rất giỏi, có người chỉ bình thường. Nhưng tất cả đều rất yêu Tiếng anh
    Thế đấy, mong bạn tham gia ngay vào chủ nhật tuần này ngày 18/4 chủ đề là: My Copy right
    Nhân tiện mời luôn chú Cafeđắng, đồng hương Nam định đi luôn. Chủ nhật này tớ sẽ đến đấy!
  6. lordzeus

lordzeus Thành viên mới

Thankssss!!! Chiều nay em sẽ đi thử xem sao... Hi vọng gặp được ai quen quen... Chứ em ngại phải nói chuyện với người lạ lắm... Hầu hết những ai em bắt chuyện... hichic... toàn là họ bắt đầu trước... Chán ốm đơi
    Thanksss!!!
  7. Twins_of_VIP

Chiều nay nhòm thấy chú Lordzeus rùi, đẹp trai dã man, tiếng anh hơi sành điệu. Cô bạn gái đi cùng mình cứ khen nức nở mới a kay chứ. Lần sau có đi nhớ đừng thể hiện ...nhiều hơn anh nhé :D
  8. lordzeus

lordzeus Thành viên mới

Đừng làm em thất vọng như vậy. Trình độ đã chẳng ra gì mà anh cứ khen lấy khen để, em cứ nghĩ là anh khen đểu cơ đấy... Hichic... Ai dè... Hihì Xin lỗi nhé...
    Hichic... hôm qua chả nói được mấy... các vị khác tranh hết cả phần của mình rồi....
    Mà hình như anh Twins of VIP lần nào cũng dẫn một cô mới theo thì phải???
    Được lordzeus sửa chữa / chuyển vào 11:20 ngày 19/04/2004