1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nước súc miệng cai thuốc lá Thanh Nghị có hiệu quả không?

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi bitton, 22/11/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bitton

bitton Thành viên rất tích cực

Hôm trước đi thăm một ông bác bị ung thư phổi do hút thuốc lá nhiều năm, giờ về thấy sợ quá! E cũng có thâm niên trong nghề kha khá năm rồi. Nên để bảo vệ sức khỏe e và vợ cũng lên kế hoạch để quyết tâm cai thuốc lá. Hôm qua thấy vợ e chẳng biết nghe ai mang về 1 lọ nước súc miệng cai thuốc lá Thanh Nghị bảo e dùng. Nhưng vì lần đầu tiên cai thuốc nên e muốn hỏi xem sản phẩm này có thực sự cai thuốc được hiệu quả không? Nếu hiệu quả thì e mới sử dụng vì các bác cũng biết đã cai thuốc rồi mà hút lại thì sẽ càng khó cai hơn. Nhờ các bác tư vấn!
  2. thoaquang45

thoaquang45 Thành viên quen thuộc

Không có kinh nghiệm trong vấn đề cai thuốc lá :D Nhưng thấy bác quyết tâm cai thuốc là e ủng hộ cả 2 tay 2 chân nhé! :)) :)) Chứ thuốc lá độc hại lắm!
    bittonGKPK thích bài này.
  3. GKPK

GKPK Thành viên mới

Thuốc lá độc hại lắm thì ai cũng biết, bác nói thế thì cũng thừa, cái quan trọng là phải làm thế nào để cai dứt điểm được thuốc lá mới là quan trọng.
    Bác cũng biết là ở VN mình hút thuốc lá ở nơi công cộng rất phổ biến, nên nếu như không quyết tâm, ra đường thấy mọi người hút thuốc lá sẽ rất khó để bỏ được.
    thoaquang45bitton thích bài này.
  4. Avatelecom

Avatelecom Thành viên rất tích cực

Nước súc miệng cai thuốc lá Thanh Nghị này hiệu quả đó bác! Trước e cũng đủ mọi cách để cai thuốc lá cuối cùng 2 chai nước cai thuốc lá Thanh Nghị này mà cai thành công :-bd:-bd:-bd:-bd Bác gọi điện đến số này này 1900 9415 họ tư vấn kĩ càng cho, để làm sao để cai thuốc lá được thành công.
    bitton thích bài này.
  5. bitton

Bác sử dụng nước súc miệng cai thuốc lá Thanh Nghị này như thế nào đấy? Có bị vật thuốc không bác? :-/:-/ Muốn bỏ thuốc mà nghe chừng gian nan lắm!
    Avatelecom thích bài này.
  6. thoaquang45

thoaquang45 Thành viên quen thuộc

E cũng chỉ có kinh nghiệm như vậy thôi, chứ đâu có hút thuốc lá đâu. Nói thật, như bố e đây, bao nhiêu năm hút thuốc lào :( :( Bây giờ suốt ngày ho khù khụ ra mà muốn cai cũng chẳng cai được đó. Cứ lúc nào cũng hút nốt gói này, nhưng e thấy nốt nốt lâu lắm rồi. Đến mức e với mẹ e chán chẳng buồn nói nữa ý.
    GKPKbitton thích bài này.
  7. sayyoudo

sayyoudo Thành viên rất tích cực

Vợ bác mua cho lọ nước súc miệng cai thuốc lá này à bác?
    https://thanhnghi.vn/
    Thấy họ ghi là 1 tuần là cai được, 1 liệu trình là 2 lọ là mang lại hiểu quả đó! :D E nghĩ là ăn thua đấy? :-bd:-bd
    bitton thích bài này.
  8. bitton

E cứ muốn tham khảo kinh nghiệm cho chắc bác ạ! :) E sợ cai được xong lại tái lại đến lúc đó có muốn cai cũng không khó. Trước thì chưa cai thử bao giờ nên cũng hơi bỡ ngỡ :P:P:P:P Bác có kinh nghiệm gì sử dụng nước súc miệng cai thuốc lá Thanh Nghị này rồi thì chia sẻ được không ạ?
    sayyoudo thích bài này.
  9. GKPK

GKPK Thành viên mới

Hút thuốc lá và thuốc lào đều độc bạn ạ! Ảnh hưởng rất nhiều đến phổi đó. E nghĩ là nhà mình nên dùng biện pháp mạnh để bác bỏ thuốc đi. Chứ dấu hiệu ho khù khụ liên tục là không tốt đâu ạ! :( Với lại bác hút thuốc lào nhiều như vậy cũng nên đưa bác đi khám sức khỏe định kỳ cho yên tâm nhé!
  10. Duocvna

Duocvna Thành viên rất tích cực

Muốn bỏ được thuốc lá thì cần phải có cả 1 sự kiên trì + quyết tâm và cần thiết phải sử dụng thêm sản phẩm hỗ trợ. Nước súc miệng cai thuốc lá Thanh Nghị cũng là sản phẩm được rất nhiều người chia sẻ hiệu quả sau khi sử dụng đó bạn ạ! :) :)
    Bây giờ bạn đã có sự quyết tâm, sản phẩm hỗ trợ thì chỉ cần thêm sự kiên trì nữa là chắc chắn sẽ cai được thuốc lá hiệu quả nhé! :bz:bz:bz:bz
    bitton thích bài này.