1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(¯`°õ?Â.õTƠõTƠ Thặ? gi?Ên vỏằ>i OFFLINE MESSAGES õTƠõTƠ.õ?°´¯)

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi Xatitmu, 22/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Xatitmu

Xatitmu Thành viên rất tích cực

(¯`°õ?Â.õTƠõTƠ Thặ giÊn vỏằ>i OFFLINE MESSAGES õTƠõTƠ.õ?°´¯)

Hãy chia sẻ những msg thú vị ở đây nhé

Có thể bạn cho rằng bạn muốn ẩn nick mình để khỏi bị làm phiền, nhưng tôi không thấy thế, hãy tùy từng lúc vì họ còn nhớ và quan tâm đến mình họ mới vậy và biết đâu lúc đó họ đang cần đến mình cũng như có lúc mình mong người ta trên mạng. Hãy để ngày ngày chúng ta được thấy nick sáng của nhau để được biết rằng mọi người vẫn đang bình an vô sự ngay cả khi không chat với nhau, hãy gửi tin nhắn này đến mọi người cho tất cả những người yêu thương xung quanh bạn, bạn nhé ! -->ủng hộ ^^
  2. Xilanh6

Xilanh6 Thành viên mới

Ngày xửa ngày xưa, có cô bé quàng khăn đỏ đến thăm bà. Trên đường qua rừng, cô bé bỗng thấy 1 con sói đang rình rập trong bụi rậm . Cô bé quát : - sói già độc ác, đừng hòng hãm hại ta. Sói nhảy ra khỏi bụi rậm bỏ chạy. Cô bé tung tăng đi tiếp, Đựoc 1 lúc, lại bắt gặp con sói núp sau gốc cây, Cô bé la lên : - sói già độc ác, đừng hòng hãm hại ta. Con sói tức tối chạy đi. Cô bé lại vừa đi vừa hát, hix, 1 lúc sau lại gặp con sói núp sau bụi cây, cô bé gào lên: - sói già độc ác, đừng hòng hãm hại ta. Đến nước này, sói nhảy ra giận dữ vào hét lên : - vừa phải thôi nha đồ vô duyên, có để yên cho ta đi Toilet ko?
  3. MrCua77

MrCua77 Thành viên mới

Đôi khi, bạn cần phải chạy thật xa để bạn có thể thấy ai sẽ chạy theo bạn. Đôi khi, bạn cần phải nói nhỏ để có thể thấy được ai đang lắng nghe những lời nói của bạn. Đôi khi, bạn cần có 1 quyết định sai lầm chỉ để thấy được sẽ có ai đó ở bên để giúp bạn sửa chữa nó. Đôi khi, bạn cần để người bạn yêu đi khỏi để thấy được họ có đủ yêu bạn để trở về bên bạn hay không
  4. HouseMuzik

HouseMuzik Thành viên mới

Chết thật nhìn qua cứ tưởng Massage Thư giãn đang định lon ton vào đăng kí 1 chân
  5. Xatitmu

Chỉ có ở VN: Hai cô cậu yêu nhau mà hai họ ngăn cản, cả hai quyết định nhảy sông tự vẫn, nhưng không chìm được vì rác lềnh bềnh, cả hai xông ra trước đấu xe tải, xe chạy gần đến thì vấp ổ gà quẹo sang một bên, cả hai quyết định mua thuốc ngủ cho chắc, uống xong thì nổi hứng dắt nhau vào hotel vì thằng dược sĩ bán lộn thuốc thập tòan đại bổ. Giờ thì cả hai cũng có cuộc sống ổn đinh ở một chung cư cao tầng mới xây, một hôm anh chồng giận con thằn lằn trên trần nhà, lột dép chọi, trần nhà sập, đè 2 vợ chồng die tại chỗ....
  6. Xatitmu

Giá ơi thương lấy lương cùng! Tuy rằng khác loại nhưng chung là tiền. Thương nhau lương giá đi liền Ghét nhau lương giá hai miền xa xôi. Gió đưa cái giá về trời, Cho lương ở lại chịu nhiều đắng cay. Giá ơi ta bảo giá này: Giá lên nhanh quá có ngày?chết lương. Nhiễu điều phủ lấy giá gương Đồng lương vật giá phải thương nhau cùng. Người ta đi cấy lấy công, Tôi nay đi cấy còn trông nhiều bề: Trông cho vật giá?rẻ rề, Lương tăng vùn vụt là mê lắm rồi. Bắc thang lên hỏi ông trời Giá lương như thế, dân thời sống sao
    ông trời mới trả lời rằng !! Làm dân ráng chịu chứ kêu gì nhiều !!
  7. Alanh77

Alanh77 Thành viên mới

+ Yêu anh mấy núi cũng trèo Mấy sông cũng lội thấy anh nghèo..lại thôi
    + Xa quê con nhớ mẹ hiê?n Con vê? gặp mẹ?.lấy tiê?n xong con lại xa quê
    + Râu tôm nấu với ruột bầu, Chồng chan vợ ngó, lắc đầu hổng ăn.
    + Ta về ta tắm ao ta Sảy chân chết đuối có người nhà vớt lên
    + Bình tĩnh tự tin không cay cú Âm thầm chịu đựng trả thù sau.
    + Má ơi đừng gã con xa Gã con qua Úc,Canada được rồI
    + Tình chỉ đẹp khi còn dang dở Cưới nhau về tắt thở càng nhanh
    + Vẽ hình em lên cát Rồi hôn em môt phát Ôi cuôc đời chua chát Toàn là đất với cát
    + Cười người chớ dại cười lâu Cười hết hôm trước hôm sau lấy gì cười
  8. Xengrchina

Xengrchina Thành viên mới

Nếu như em là phở? Anh sẽ là nước lèo? Ðời có cuốn vèo vèo? Ta bên nhau em nhỉ ? Nếu như em là cột? Anh sẽ làm căn nhà? Dù bão tố phong ba? Vẫn ôm em, che chở!!! Giả như em môi sứt? Thì anh cũng rốn lồi? Lồi rốn với sứt môi? Hai ta đi cùng lối? Giả như em sợ tối? Anh sẽ là ngọn đèn? Dù dầu đắt xăng lên? Anh vẫn luôn toả sáng!!! Còn nếu em là ván? Anh sẽ làm cái đinh? Ðóng một triệu chuyện tình? Cũng không khi nào hết!!! Nếu em hay nói dối? Anh nói dóc như thần? Hai chúng mình thành thân? Rủ nhau lừa thiên hạ ...!
  9. hienvj

hienvj Thành viên mới

Hồi 22h: Theo tin đã đưa, ngày hôm nay mùng 2 tháng 12 năm 2006, trên đường phố Hà Nội xảy ra một vụ án rất là nghiêm trọng. Nạn nhân là một thằng ăn xin bị giật mất một cái dây chuyền vàng ...bởi thằng cụt tay ngồi trên một chiếc xe máy do một thằng cụt chân đèo. Bên kia đường có một thằng mù nhìn thấy, kể cho thằng điếc nghe, thằng điếc bảo thằng câm gọi điện thoại cho Công An, đến giờ vẫn chưa bắt đc thủ phạm
  10. DungCoNhin

DungCoNhin Thành viên mới

Gái xưa dạ một vâng hai. Gái nay mà bảo là quay cãi liền. Gái xưa nhìn đẹp như tiên, Gái nay như mấy con... điên ngoài đường. Gái xưa may vá tỏ tường Gái nay chỉ biết tìm đường Shopping. Gái xưa mới thật là xinh Gái nay như thể ....." tinh tinh xổng chuồng ". Gái xưa ăn nói dịu dàng Gái nay ăn nói sỗ sàng thấy ghê. Gái xưa vừa gặp đã mê Gái nay nhìn kỹ vẫn chê như thường. Gái xưa đâu biết trèo tường Gái nay leo cổng kiếm đường theo trai. Gái xưa làm lụng quen tay Gái nay làm biếng khoanh tay ngồi nhìn =)) Bọn con giai tị nạnh với con gái đây mà :D