1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ô chữ - Đọc kỹ luật mới trang 1

Chủ đề trong 'Game Show' bởi baotrungvip, 24/04/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Hết hạn vay nợ ở topic cho vay nặng lãi. Hết hạn từ hôm 19/7 tha chưa treo lên lại còn đi nói xấu.
  2. cocvangkhe

cocvangkhe Thành viên rất tích cực

Nếu em buồn thì treo anh lên cho vui cũng được, trong cuộc sống có khi không phải cái gì mình muốn là được, Yo cũng không cố ý đâu, thôi vì ngôi nhà GS, mọi người nên chấm dứt ở đây không bàn cãi nữa nhé. Lần sau cứ theo luật mà làm, biết là phiền phức thì đừng cho vay, nếu cho vay rồi thì xem như đóng góp cho từ thiện GS em nhé.
  3. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Anh nghĩ là em thích cho vay à? Hết người nọ người kia PM xin tiền với vay tiền nên em mới đành phải mở ra cho vay. Cho vay có đc bao nhiêu đâu mà toàn bị oán. Em chả giàu đc lên nhờ cho vay nhưng cũng ko oán thán gì. Nhưng lại có những người ko biết điều. Đã biết luật là thế rồi thì phải chịu lại còn đi rêu rao bêu xấu em khắp nơi. AL nó vay ko trả đc cho em em còn treo nó lên nữa là. Đã vào đây chơi cờ bạc, được thua là may mắn. Thua mất tiền thì thôi phải chấp nhận xử theo luật. Đằng này cứ đi oán thán rồi bêu xấu người ta. Mà đấy là em đã cho vay tiền để chơi đấy chứ nếu ko cũng chẳng biết chơi ở đâu. Em bực mình nên mới nói thế chứ chả ám chỉ ai. Yo nó đem em đi bêu xấu và kêu ca khắp nơi rồi em mới xử như thế. Bực hết cả mình.
  4. notatall

notatall Thành viên mới

Hơ hơ, mình tưởng có chỗ kiếm G để xoá đói giảm nghèo thì ra là đám cãi nhau tưng bừng à. Mở topic để "trình bày" vấn đề này riêng chứ sao lại vào đây tưng bừng náo nhiệt thế này.
    Cho vay thì xét "tư cách" người vay rồi quyết định: cho/không cho là chuyện của người giàu roài. Xưa nay vẫn vậy, ngoài đời cũng vậy, ngân hàng còn đòi thế chấp, không trả tịch thu kìa...
    Chỗ này để vui chơi, chứ lợi lộc giè. Sao mất hoà khí vậy!!!!
    Ô chữ mở lại đê để anh kiếm tí G chống đói giáp hạt chớ
    Have fun !!!
  5. nhohp

nhohp Thành viên mới

Em xin tự thanh minh nhé. Hồi Em vay chị 30 K hồi đó chưa có luật cho vay, vả lại hồi đó chị cũng chưa cầm quỹ của GS. Chị nhớ lại đi. Vì hồi đó em thua trận Arsenal - Barcelona xong em hết tiền thấy chị thắng trận đó em mới vay. được khoảng 1 tuần chị mới cầm quỹ rồi mở topic cho vay nặng lãi !
    Còn bây h em ko ý kiến gì nữa chấp nhận chịu treo nick. Có những điều gì sai mong chị bỏ qua cho. Còn nick đó cứ tuỳ chị giải quyết ! Em ko có ý kiến nào nữa ! Chán !

6. nhohp

nhohp Thành viên mới

Em xin tự thanh minh nhé. Hồi Em vay chị 30 K hồi đó chưa có luật cho vay, vả lại hồi đó chị cũng chưa cầm quỹ của GS. Chị nhớ lại đi. Vì hồi đó em thua trận Arsenal - Barcelona xong em hết tiền thấy chị thắng trận đó em mới vay. được khoảng 1 tuần chị mới cầm quỹ rồi mở topic cho vay nặng lãi !
    Còn bây h em ko ý kiến gì nữa chấp nhận chịu treo nick. Có những điều gì sai mong chị bỏ qua cho. Còn nick đó cứ tuỳ chị giải quyết ! Em ko có ý kiến nào nữa ! Chán !

7. nhohp

nhohp Thành viên mới

Chuẩn bị công phu mất gần 1 tuần để hôm nay phục vụ bà con cơ mà bị treo nick rồi. Có lẽ trò này tạm nghỉ đầu tuần sau sẽ mở nha bà con thông cảm !
  8. DangVanNgu

DangVanNgu Thành viên mới

Chính xác rồi! thế mà mình ko nghĩ ra
  9. mrhugolina

mrhugolina Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Anh nghĩ ra nhưng post chậm.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa