1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở đâu bán đa dạng các loại BỐT rẻ và đẹp các ấy ơi?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hanuer, 21/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hanuer

hanuer Thành viên mới

Ở đâu bán đa dạng các loại BỐT rẻ và đẹp các ấy ơi?

Tớ thích mấy loại boots đế thấp, chất liệu bằng nhung hay gì đó mà ko phải là da để đi bao ra ngoài quần trong mùa đông này. Có bạn nào biết chỗ nào bán nhiều và đa dạng các chủng loại ko? Giá cả trong khoảng bao nhiêu nhỉ? Bên muare boot cũng đẹp, giá dao động trong khoảng 300k - 380k, thế có phải là đắt ko nhỉ? Có chỗ nào rẻ hơn ko?
    Cảm ơn mọi người nhìu.
  2. Pesaynt

Pesaynt Thành viên mới

nếu giá như ấy nói thì ra chợ Hôm cũng đa dạng mẫu mã lắm, chả khác j các shop ở ngoài đâu, mà giá thì mềm hơn rất nhìunhưng nhớ mặc cả nữa nhé, càng hạt dẻ càng tốt mà, đúng ko?
  3. miumiu89

miumiu89 Thành viên mới

hàng dầu ấy ơi hnọ bạn t mới mua 1 đôi ở đấy có 250k thui àh^^
  4. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Bạn em bảo vào Sensini ở đầu Phạm Ngọc Thạch, năm ngoái giá khoảng 200 - hơn 300K; năm nay chưa rõ
    Em muốn hỏi quần tất dày (len, nỉ...) màu be hoặc màu đen thì bán ở đâu và já cả thế nào nhở
  5. lovelybug90

lovelybug90 Thành viên mới

màu be thì em ko rõ, nhưng tất quần dày màu nâu, tím, đen bán nhìu ở chỗ gần Hàng Ngang nhắm, phố Gia Ngư thì phải. Hum rùi em vừa tậu 1 cái 60k.
  6. p2ptrp

p2ptrp Thành viên mới

hix, em đú với các sis được hok? Người em béo tròn hok ú lắm đâu, dưng mà chân to ( nhất là đùi, mông), hơi nùn liệu có đi bốt được hok hả các sis?
  7. YoungKyo

YoungKyo Thành viên mới

như mình nghĩ thì mấy bạn cao tầm 1m60 trở lên mang boots mới đẹp, chứ ko thì mang vô nhìn chân ngắn ngủn, như mình nè
  8. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên mới

Ừa...ra Sensini đi nàng hoặc chợ Hôm , ra chợ Hôm thì mặc cả nhiệt tình vào cho tớ...cứ trả còn 1/3 hoặc 1/4 ý....nó nói thế nào cũng đừng tin, cùng lắm là lên 5, 10k thui. Quyết ko trả hơn nàng ná ! :D
  9. bebu86

bebu86 Thành viên mới

các bạn ơi, tớ cao m63, béo 1 chút, chân to thì đi bốt đc ko nhỉ, băn khoăn quá
  10. januarygirl

januarygirl Thành viên mới

Sao lại ko đi dc, đi tốt ấy chứ , nhưng mà nên đi loại boot càng cao càng tốt nhá, cao đến đầu gối luôn ấy. Đừng nên mua loại lửng lơ đến mắt cá or ngang bắp chân, sẽ càng nhấn vào sự "to chân" của mình hơn ấy