1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở đâu bán đa dạng các loại BỐT rẻ và đẹp các ấy ơi?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hanuer, 21/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

Lên cửa khẩu Lạng Sơn Đùa chút thôi nhưng thực sự nếu đi được Lạng Sơn thì boot ở đó vừa đẹp, vừa rẻ, vừa bền. Năm trước mua đc 2 đôi, năm nay tiếc mãi vì cơ quan bố mới đi Lạng Sơn mà mình không biết để đi ké.
    Boot Phạm Ngọc Thạch dáng đẹp, giá cả vừa (so với những nơi khác), chứ ra chợ, mình thấy toàn hành dởm thôi, boot ở Hàng Giầy (Dầu) cũng thế, dùng chưa hết 1 mùa đã hỏng, mà không biết mua thì chắc chắn bị chém đẹp.
    Ra Phan Bội Châu cũng ok, nhưng hàng ở đó xịn nên khá đắt. Dưới 1 triệu thì chắc không đủ tự tin để vào đó đâu.
    À, còn 1 chỗ nữa, là ở đường Nguyễn Quý Đức, đi sâu 1 chút. Dáng boot đẹp, giá cũng được, bớt được tầm từ 30-50K.
    Dởm nhất là mấy hàng giầy Sài Gòn ở đường Tây Sơn (hay Sơn Tây gì đó), đã đắt, lại còn nhanh hỏng nữa.
    Hic, nhắc đến boot lại thèm, nhưng thôi, không đầu tư nữa, hết chỗ để rồi.
  2. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

tớ cũng công nhận Boot Lạng Sơn vừa rẻ vừa đẹp, có 150-180k một đôi, mấy cái đôi bốt cứ rao trên này là hàng Quảng Châu. Thâm quyến... toàn từ Lạng Sơn đánh về cả
    Được autumnmoon86 sửa chữa / chuyển vào 17:05 ngày 07/12/2008
  3. emmiu87

emmiu87 Thành viên mới

mình cũng vào xem rồi, nhưg thấy có kiểu ưng tjhì lại ko có size của mình .Mình ko hiểu các bạn bảo vào xem choáng quá out ra lun nghĩa là thế nào thế? có phải là giá cao quá ko ? hay la thế nào>?
  4. sEpErAtEd

sEpErAtEd Thành viên mới

Tớ hay mua boot với guốc dép ở Kim Liên hàng Châu Âu kiểu như euro shoes ở Phan Bội Châu nhưng giá ko đắt như ở Phan Bội Châu đâu chỉ tầm 300 đến hơn 400 thôi cũng thấy đc mà đi cũng bền
  5. nhim2015

nhim2015 Thành viên mới

Theo quan điêm cá nhân tớ thì là do xấu, đắt, lại còn nổ quá trời.
    Hôm trc lượn vào sensini thấy boot bệt cũng đẹp mà xì tin, còn bốt cao gót thì hơi nhừ với trông ko xịn mấy.
  6. hanuer

hanuer Thành viên mới

Công nhận, đôi nào trông cũng già, chả có gì đặc biệt mà đắt kinh người, bằng tiền ấy mình mua được 2 đôi còn đẹp hơn thế ý chứ.
    Chị nhím cho em hỏi, chị có biết giá cả mấy đôi boot bệt ở Sensini dao động trong khoảng bao nhiêu ko? Em định mấy hôm tới sẽ đi mua. Ở cửa hàng 9teen ở Tôn Đức Thắng có 1 đôi trông cũng đẹp giá 270k, cũng ưng rồi nhưng hi vọng ở Sensini sẽ có đôi rẻ hơn và đẹp hơn nên chưa mua vội .
  7. nhim2015

nhim2015 Thành viên mới

Chị chỉ ngó có 1 đôi thôi. Đôi đó cũng hơn 200 rồi. Còn boot cao gót thì hơn 400. Đắt như gì í. Thấy đẹp thì lấy thôi chứ lần chần gì nữa. Lần sau ra mà bán mất rồi thì hơi tiếc. Tìm đc đôi hợp có dễ đâu
  8. dikilur

dikilur Thành viên mới

9teen ở đoạn nào Tôn Đức Thắng ấy ơi
    hôm trước ra PYN Shop nhiều boots đẹp phết mỗi tội đôi mình thích thì lại chẳng có size, mỗi đôi chỉ có 1 size thôi í, cũng tầm 400
  9. hanuer

hanuer Thành viên mới

Ngày nào em cũng đi qua đó đều ngó vào, vẫn chưa bị bán . Chiều mai em lượn Sensini 1 vòng rồi quyết định sau.
    Tớ ko để ý số nhà. Nó xuôi về phía đầu phố, nếu đi từ Tây Sơn lên thì là bên tay trái. Pyn shop nghe nhiều rồi nhưng tớ cũng chưa vào bao giờ. Mà 400k thì đắt quá nhỉ, tớ ko kham nổi .
  10. loakentim411

loakentim411 Thành viên mới

Nhà mình ở gần Nguyễn Quý Đức nè.
    Nói chung ở đấy chỉ được cái nhiều hàng và đại trà thui, còn không đẹp lắm
    Mà mọi người đi mua nhớ trả giá nhé. Khoảng 30- 50k là okie