1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở đâu bán đa dạng các loại BỐT rẻ và đẹp các ấy ơi?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi hanuer, 21/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguvanbaochi

nguvanbaochi Thành viên rất tích cực

[/quote]
    Nhà mình ở gần Nguyễn Quý Đức nè.
    Nói chung ở đấy chỉ được cái nhiều hàng và đại trà thui, còn không đẹp lắm
    Mà mọi người đi mua nhớ trả giá nhé. Khoảng 30- 50k là okie
    [/quote]
    Ừ, có lẽ bởi mình thích boot cổ thấp, mà ở đó lại nhiều kiểu này.
    À, mà ra khu Kim Liên, mua boot cũ cũng Okie. Mang tiếng là cũ, nhưng mà chất lượng lắm, rất nhiều đồ xịn, mới nguyên, giá cả nhiều lúc còn đắt hơn boot mới.
  2. tabbychiro8x

tabbychiro8x Thành viên mới

uki tks nàng nhé, tớ cũng định 1-2 hum nữa tranh thủ đi xem ntn, 1 lần tớ đi thử boot ở LĐH cũng đi 1 cái boot cao gần đến đầu gối thì thấy chân thon hơn ý, cơ mà nên đi boot đế nhọn cao hay là đế = nhỉ? tớ sợ là đế nhọn và cao đi có vững ko, tại mình ko quen đi đế cao ý
  3. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

ủ ôi hôm qua tớ ra chợ Ngã Tư Sở...hjx...cứ gọi là mở mang tầm mắt ạ. Hôm qua tia đc 1 em boots da hàng đẹp chất ổn 395k...mê lắm rùi...gót ko cao lắm tầm 3-4cm thui, chắc chắn, cao đến gối. Cơ mà chỉ có đúng 1 đôi mẫu duy nhất, bị một chị đến thử trước lấy mất rùi...Ức chế...nhìu đôi đẹp lắm mà lỡ thích em đấy mất rùi.
    Lúc sau ra Đội Cấn cũng tia đc một em boots trắng da mèm, cao qua cổ chân một chút...cũng thích lắm rùi mà ko có size 35...Nhục quá ! Rõ là làm sao ý...cả 2 đôi mình thích thì đều ko mua đc...ức chế
  4. tueminh86

tueminh86 Thành viên mới

Bạn ơi chợ Ngã Tư Sở mà có hàng nào boot ổn thế, có phải mặc cả nhiều không, tớ sợ vào đấy lắm, hỏi giá mà ko mua thì chắc khỏi về luôn mất.Chân tớ cũng nhỏ lắm toàn đi size 35 thui khó mua lắm mà đâu có lùn 1m63 ma
  5. Kj3u_Ljnh

ui..ấy giống tớ , cao 1m62 mà chỉ size 35 cho tất cả, bắp tay tớ cũng bé như trẻ con ý...hjx...người thì cũng đâu có gầy đâu mà bị tay bé. tớ chưa mua trong chợ ấy bao giờ nên ko bít...thấy chị kia mặc cả boots đấy 395k >> 290k nhưng mà người ta ko bán. Tớ đi nên ko bít cuối cùng thế nào. Ấy đi vào trong chỗ hàng giầy thì là cửa hàng đầu tiên bên tay trái, trong cái khu có đường đi hẹp ở giữa ý, chứ ko phải bên ngoài đâu.
  6. dikilur

dikilur Thành viên mới

ôi mấy con mẹ bán hàng chợ đấy thì thôi rồi, vào 1 lần tởn đến jà, nói thách thì lắm mà đanh đá chua ngoa thì ko ai bằng, thôi ra ngoài mua đắt hơn 1 tí nhưng cho nó lành
    tớ thì sau khi lượn tầm chục hàng ko mua đc đành về order trên mạng
  7. binhpana

binhpana Thành viên mới

Keke, mình cũng thế, lượn chán chê chả ưng, may quá vớ được lúc chị Thương bên Thời trang HQ thông báo có boot đang sale, có 280k 1 đôi, đánh liều mua 2 đôi size 35 ( may mà vừa xinh chân). Giờ đi 2 đôi đó ra đường nhiều người nhìn, mấy người đứng ngắm 1 lúc rồi xông ra hỏi chị ơi mua ở đâu mà đẹp thế
  8. Kj3u_Ljnh

các nàng may mắn thì đc thế chứ order về toàn ko giống với trên web or là ko đi vừa...hjxx...nản lắm...tớ chán order roài....Toàn nhìn trên web có đôi nào ưng ý thì đi tìm mua, tớ thấy bi giờ mí cửa hàng có boots y hệt web order mà có khi giá còn rẻ hơn, or nếu mình biét mặc cả cũng đc giá rẻ hơn 1 chút ý
  9. tueminh86

tueminh86 Thành viên mới

Hic đúng rồi đấy, order có khi chẳng giống hình web, nhìn trên web thì rất long lanh. Đúng là chân bé khổ thật, tớ đi mua cứ phải đi vào chân thì mới biết như nào, mà những đôi đẹp sao mà toàn những đôi size lớn hơn. Chán luôn. Năm ngoái may thế lượn lờ tự nhiên vào Công Giầy chẳng có ý định mua thì lại vớ được 1 đôi vừa chân mà đẹp.Các ấy có bít chỗ nào bán boot bệt, cao cổ ơ đâu đẹp đẹp thì cho tớ bít với.Dạo này toàn đi giầy thể thao
  10. Kj3u_Ljnh

thấy bảo chợ Hôm cũng nhìu cũng mặc cả phải ác...tớ toàn đi cùng đứa bạn, nó bít mặc cả..hjx..toàn trả còn 1/2. Ở chợ NTS thực ra có hàng ghê có hàng ko mà. Cái hàng đầu tiên mà tớ bảo bốt đẹp ý , bán toàn bốt da là chủ yếu, vào cái là nhận ra ngay. Thấy cũng ko đến nỗi quá quắt lắm đâu. Thuận mua vừa bán. Mình cứ thử, đẹp thì mua, . Thật ưng hãy hỏi giá và mặc cả.