1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

O dau co' free book ba con oi.

Chủ đề trong 'Mỹ (United States)' bởi caigichaduoc, 17/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. caigichaduoc

caigichaduoc Thành viên rất tích cực

Cac bac cho em hoi o tren mang co dia chi nao offer free ebook ko? Em cung co vai dia chi nhung co ko nhieu va nhung quyen sach xin nhu Foundation cua Asimov thi ti`m lo`i ca ma''t cung ko tha''y. Nho cac bac recommend chi em may cai, neu la science va social science ( cua My ) thi cang tot. Cam on cac bac nhieu la''m. Ma tien the cac bac cho em hoi bay gio co bac VN nao hoc MIT ko nhi? ( em ko hoi dan hai ngoai dau vi dan hai ngoai kieu la''m )
  2. longatum

longatum Thành viên rất tích cực

mình có biết ít nhất một người đang học MIT. Tên là Vân Trang. Grad school. Ngày xưa học Brandeis thì phải.

Tiền bất kiến cổ nhân
    Hậu bất kiến lai giả
    Niệm thiên địa chi du du
    Độc sảng nhiên nhi lệ hạ
  3. caigichaduoc

Em thay dan VN minh hoc cac truong noi tieng cua My kieu nhu MIT hay Harvard thi Grad nhiu hon han Under. Em quen mat ko noi ro la em hoi may bac Under co ( Em so la ko co nguoi VN nao hoc Under o MIT ). Ka''m on bac Longatum nha''. O ma em dang hoi ve E book co ma nhi.
  4. genisys

genisys Thành viên rất tích cực

http://ebooks.vdcmedia.com/
    Lác đác hoàng lan, lất phất Thuhồ run mặt sóng, thoảng sương mùNgười đi mỏi phố mùa chưa cúcSắc áo vàng kia nở sớm ư ?
  5. caigichaduoc

Em cam on bac Genisys nhe'' . Thuc ra thi em vao cho nay ko tim thay nhung quyen em muon, nhung ma xem di xem lai thi lai thay ro la` la''m quyen hay.