1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở đây có ai thích comics Candy - cô bé mồ côi ko?

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi jaime, 31/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xinhxinh18

xinhxinh18 Thành viên quen thuộc

Candy a`, truyện rất cảm động và sâu sắc...
    Truyen Candy la`n dau tien duoc xuat ban , mình chang biet gí ca, cho den luc no ta'i ban, và sau khi nghe loi nho ban ru re doc, thi` minh moi mua ve`.. wow... doc xong tap 1, muon doc tap 2... mê luon. Nhung ma` chi con khoang 1 thang nua, minh fai di du hoc roi`... nen... quyet dinh lieu 1 phen.. di lu`ng truyen Candy bo^ cu~ ve` doc... sau 1 buoi chieu` san duoi, minh mua duoc 1 bo nhung lai thieu mat vai cuon... tiec lam nhung chang biet lam sao...
    Ve nha la o^m lay, doc quen ca an toi'.. bi me la 1 tran... hic hic...
    Luc Steve chet.. hic hic.... minh khoc wa chung.... tội nghiệp cho Pati... hic hic... cũng tội cho Candy nữa...
    Lúc chia tay với Terry.... hic hic... toàn là buồn thôi... nhưng mọi người không thấy rằng... mỗi khi Candy đau khổ... William lại có ở bên cạnh à... Theo mình thì khi tình yêu nó đã đi qua thì chẳng nên níu kéo làm gì... Quá khứ đã là lịch sử mà lịch sử thì không thể thay đổi được...
    Candy còn có William... Từ đầu đến cuối truyện đều kết thúc bằng cảnh gặp nhau ở trên đồi Polly... Candy và William... người yêu đầu tiên của Candy cũng là người cuối cùng bên cạnh Candy khi cô bé hạnh phúc... đó cũng là destiny cho 2 người... Mình yêu William... hì hì...

XINHXINH18

LIFE IS A DIFFICULT ADVENTURE BUT I'LL NEVER GIVE UP