1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ở Hải Phòng địa chỉ phòng khám răng Nha Khoa DDC uy tín chất lượng tốt, giá rẻ không ạ?

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi tranthithuha666, 11/07/2014.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. tranthithuha666

tranthithuha666 Thành viên mới

ở Hải Phòng địa chỉ phòng khám răng Nha Khoa DDC uy tín chất lượng tốt, giá rẻ không ạ?

Tình hình là em muốn làm đẹp bộ nhá và cũng như chuẩn bị cho…biển đảo của em ..hiii vì răng em bị nhiễm Tetaciclin, em đã đi khám và muốn tẩy trắng nhưng bs bảo không tẩy đuowcj, họ bảo chỉ có cách là làm thẩm mỹ, nhưng giá đắt quá cho cả hàm …hix hix, lên cô dâu mà bộ răng ntn thì chít em h…hix..em có đi tư vấn một vài nơi rồi, rất phân vân.

Có cô em cùng cty giới thiệu đến phòng khám Nha khoa DDC để khám, em ý rất khen pk này về chất lượng (vì răng ăn nhai bình thường, không đau tẹo nào) và giá cả cũng khá hợp lý

vì em ý cùng bọc mất 4 chiếc răng hàm, mất 16 triệu cách đây cũng hơn năm rùi, em cũng đã nhìn thử răng của em ý rồi, mầu trắng đẹp, nhỏ, gọn, em thấy cũng thấy yên tâm phần nào về pk này, nhưng chuẩn bị lên cô dâu mà răng đau thì chít

đang phân vân quá…ai đã khám, kinh nghiệm, hay đã làm răng thẩm mỹ ở Nha Khoa DDC này rồi thì xin gợi ý cho em thêm ạ.

Em cám ơn nhìu!
    thichmongto thích bài này.
  2. Hoahongbach16

Hoahongbach16 Thành viên mới

Em và mấy chị trong cty hay qua nha khoa Việt Tú (đg Điện Biên Phủ), nha khoa Hải Châu (Trần Nguyên Hãn), nha khoa DDC (cạnh bệnh viện Đại học Y Hải Phòng)...nói chung là nhiều thể loại lắm ạ, nhưng em thấy Nha Khoa DDC ổn hơn cả vì anh bs làm trực tiếp (mỗi tội hơi bị đầu lâu), được cái là cẩn thận, làm chất lượg, em thấy anh ý niềng răng cho cả người nước ngoài nữa, giá thì em cũng tuỳ, em thì em hàn răng mất 100k, bọc 1 răng mất 1 củ. Em nghĩ chị cần tham khảo ý kiến của nhiều người khác nữa xem sao:-)
    HoThiNgathichmongto thích bài này.
  3. tranthithuha666

cam on me hoahongbach16
  4. hakieu904

hakieu904 Thành viên mới

Nha khoa DDC thì chị tin được mừ, hồi trước, cũng gần 2 năm rùi, em quyết định mãi mới chọn pk này đó chị, mất hơn 15 triệu cho bộ răng, vì trước răng em thưa và bị sâu, xỉa tăm vào những chỗ sâu mùi kinh, thỉnh thoảng còn bị chảy máu răng, và đau nữa ..hix hix, em có đi khám ở một vài nơi, nhưng giá mắc quá, nhất là phòng khám ở nk quốc tế đg Trần Nguyên Hãn, đát kinh (30triệu) sau đó qua khám ở nk DDC mất hơn 15 triệu, răng rất đẹp, trắng và tự nhiên (chả ai ở cơ quan em biét đó là răng giả cả : ))… nói chung, em vote cho phòng khám răng nha khoa DDC này.

Tiện gủi chị trang web của họ để chị tìm hiểu:
    www.ddcdental.com
    HoThiNga thích bài này.
  5. Bimz

Bimz Thành viên rất tích cực

hi mình biết 1 bà chị làm cũng được lắm có phòng khám riêng ở nhà nếu vẫn cần thì mình cho số đt và địa chỉ cho nhưng nhà gần đồ sơn cơ ^^!
  6. tranthithuha666

báo cáo cả nhà, sau 5 ngày nín thở bóp cò, đi nhẹ nói khẽ cười duyên, và nhằm tránh cho trẻ em, người già hoảng sợ như xem phim...ma:)) em luôn luôn trong tình trạng khẩu trang kín mít như bị cúm h5n9999;)) sau khi quyết định gửi trọn niềm tin ở NHA KHOA DDC, em cũng đã có trọn niềm hạnh phúc, cực thích và love love bộ răng mới đẹp của em ;) ngay cả cô em cùng cty cũng phải khen là đẹp,-)) em rất thích, cực tự nhiên như raen cũ, mầu rất tự nhiên, ...nói túm lại là đáng đòngntieeng em bỏ ra, bs cường rất chu đáo, tận tình, em thấy rất cận thận khi làm cho em. em thấy ăn uống bt, không đau đớn gì cả, ...cám ơn cả nhà đã tư vấn giúp e. thank you, thank youuuu mọi người nhiều nhiều
    HoThiNgaBimz thích bài này.
  7. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Uy tín, chất lương thì chả bao giờ rẻ và ngược lại đã rẻ thì ....
  8. hoangfnhung

hoangfnhung Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác Sĩ Liệu ở ngõ Hào Khê Lạch tray
  9. nhatduong1208

nhatduong1208 Thành viên rất tích cực

Pr khiếp
  10. hp_buon

hp_buon Thành viên rất tích cực

Nha khoa Sài Gòn - 131 Cát Dài, Lê Chân, Hải Phòng rất uy tín. Bác sĩ làm khá cận thận bạn có thể tham khảo
    DanChoiHp123 thích bài này.