1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õ-? Liste de v?"ux pour No?ôlõ-" õ-? Sinh nhỏ?ưt, lỏằ. Tỏ??t... bỏ?Ăn muỏằ'n ?'ặ?ỏằÊc tỏ?ãng quà g?ơ

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi He-goat, 08/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zim127

zim127 Thành viên mới

ờ chí ní, lâu rồi ko khoe "của"
    đây là cái đèn đấy nhá, cái lọ bẩn bẩn bé bé cạnh đấy là cái lọ tinh dầu đấy, mỗi lần nhỏ độ 2 giọt lên cái đèn rồi ở dưới thắp nến thế là hương thơm ngào ngạt (đùa thôi, cái này thơm rất nhẹ nhàng, ko bị như xịt nước hoa thơm phòng ). hồi trước có cái đèn bằng đất, nhìn đẹp ơi là đẹp, nhưng nobita quá nên làm vỡ mất tiêu rồi
    chất lượng ảnh hơi "cao" (tại chụp vội, ko để flash nên fải chỉnh sáng một cách nông dân )
    tranh thủ demo luôn đống nến với hương hiếc (đây là một nửa gia tài thôi, một nửa chỗ hương còn lại đã được sơ tán về vn, tầm 4 5 cục nến to đùng thì được cất trong tủ cùng với một số coffret hương nến pot pourri các loại -- mà cất kĩ quá bây giờ cũng chả nhớ cất ở đâu nữa )
    còn đây là đống nến để làm nhiên liệu đốt nóng cho cái diffuseur parfum kia
    (sao mình chụp ảnh xấu thế, trông chả lung linh gì cả )
  2. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Eo khiếp đúng là ăn chơi có tổ chức
  3. wqaxszcde

wqaxszcde Thành viên mới

Ơ Zimmmeeee kho Tầu giống tớ quá, cực khoái mấy cái này, hôm nào cũng phải khoe cuủa, đú theo oooo ,
    theo sự xắp^xếp của tổ chức cũng phải vác dần về VN để lưu trữ
  4. zim127

zim127 Thành viên mới

5. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Hế hế cứ tưởng mỗi mình dở hơi thích chơi nến,ai dè...
    Mỗi tội h ở chung với chủ nhà nên chả có điều kiện chưng diện gì sất
    Bây h hình như chúng vẫn đang nằm trong 1 cái valy vứt gửi ở nhà bạn thì phải
    Được mithn sửa chữa / chuyển vào 07:54 ngày 16/12/2005
  6. philippe

philippe Thành viên rất tích cực

Eo khiếp đúng là ăn chơi có tổ chức
    [/quote] sắp được tận hưởng rồi còn kêu j` nữa bác công nhận nhà này nhiều nến
    à này bác ơi em bảo em thích những cái nến đo đỏ, hay là tiện tay ... bác đem về làm quà em mới Nôen này em phải thui thủi một mình, chả có quà kiếc j`, lại ko đi chơi được cùng các bác tội lắm cơ
    thủ tục : ko biết mấy hôm tới thời tiết thế nào đây hị hị
  7. zim127

zim127 Thành viên mới

hơ thằng em dạo này ăn nhiều bánh LMDE quá nên bị sao à ? chính chủ thì ko xin, lại bảo khách đến tiện tay thì ....
  8. heiner

heiner Thành viên mới

chị ơi mắng oan em em đâu dám nhờ anh zai em làm việc động trời như thế hở chị mà anh ý là cán bộ, chả nhẽ lại lấy của chị mấy viên nến ông ý á, lôi thôi cướp luôn hị hị
    chả là hôm trước ngồi gõ vội quá, thành ra nói tắt h thong thả, em xin được giãi bày đôi nhời cùng chị là thế này ah chị để ý cái 3 chấm lửng vàng² : em định nói là "thì để em có nhời xin với chị zim rồi" thay vào chỗ 3 chấm đấy. Chị thấy ko, ghép vào câu thì em có điều j` ko phải với chị đâu thế mà nỡ mắng em thế
    hôm nay em xin nói lại đầy đủ cho rõ, cũng là để tạ lỗi với chị
    [...]em thích những cái nến đo đỏ, hay là tiện tay thì để em có nhời xin với chị zim rồi bác đem về làm quà em mới[...] he he may quá có cái 3 chấm ko có tạch với nhà zim
  9. zim127

zim127 Thành viên mới

ừm, fải thế chứ đáng nhẽ hôm qua coloc lên paris, thằng em mà xin tử tế từ đầu thì chị đã gửi cho ít nến lên rồi (điêu đấy, đừng tiếc nhá ^_^)
    thủ tục tí ko lại bảo là câu bài : thế đã ai nhận được quà noel chưa, tớ sắp rồi mặc dù vẫn chưa chuyển bị contrepartie ... nhưng thôi kệ ... trơ quen rồi
  10. arnaud

arnaud Thành viên mới

em chưa, tại sáng 26 anh zai mới sang lại mà
    tí về chat phải nhắc ko có lại quên quên ông giết
    h quyết tâm sở lượn tí, ko biết zai nuôi đã đi học về chưa, còn đi ... mua nến với mấy thứ nữa