1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

O nhiem moi truo`ng do hoa chat bao ve thuc vat va` hoa chat doc hai

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi richardclayderman, 02/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. richardclayderman

richardclayderman Thành viên mới

Toi dang ca`n ga''p nhung~ thong tin ve` o nhiem~ moi truong` do hoa'' chat'' bao ve thuc vat va hoa'' chat'' doc hai , mong cac'' ban hay~ giup'' toi vi` toi phai nop ba`i va`o thu'' 3 nen viec ra''t ga''p.
    Thanks
  2. rinvic

rinvic Thành viên mới

Thân chào các bạn, mình là thành viên mới của ttvnol.com. Hiện mình đang làm luận văn tốt nghiệp về đề tài xử lý bụi clinker của nhà máy xi măng. Mình rất cần các tài liệu về . Mình rất mong các bạn chia sẻ chỉ giúp mình nhé.
    Chân thành cảm ơn!
    Thân chào các bạn, mình là thành viên mới của ttvnol.com. Hiện mình đang làm luận văn tốt nghiệp về đề tài xử lý bụi clinker của nhà máy xi măng. Mình rất cần các tài liệu về . Mình rất mong các bạn chia sẻ chỉ giúp mình nhé.
    Chân thành cảm ơn!
    Rát tiếc phải nói, nhưng tôi nghĩ sẽ có cơ hội rất thấp để các bạn có thể nhận được sự giúp đỡ.
    Nếu các sinh viên đến với tôi nhờ giúp đỡ, tôi sẽ sẵn sàng hướng dẫn các bạn với câu hỏi:
    - Em làm đến đây rồi, em thắc mắc chỗ này. Em muốn đi thêm nơi này, cho em ý kiến với.
    Còn nếu: - Em đang làm ... gửi cho em tài liệu với.
    Tôi sẽ không giúp, và đá đít ra khỏi văn phòng
    Lời khuyên chân thành nhất, nên chạy tìm tài liệu thêm nguồn khác, và nên thay đổi để không phại gặp tình trạng thế này.
    Bạn đã đọc topic [topic]573283[/topic] chưa?
    Các chủ đề này sẽ bị xoá sau 2 ngày.
    Chúc các bạn may mắn trên đường tìm tài liệu.