1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

õ-?õ-?õ-? õTô BEATZ 3: THE UNITED BEAT _ comments/playlist/related stuffs

Chủ đề trong 'Electronic Dance Music - Nhạc điện tử (EDM)' bởi bravery, 04/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Điện đóm giỏi quá
  2. sky_by_night_84

sky_by_night_84 Thành viên mới

hay tuyệt ..........
    chẳng biết nói gì hơn
    đung đưa
    tai nghe nhạc
    mắt soi gái
    các pác thông cảm vì các chị em hôm nay xinh quá đi mất
    tươi tắn + lịch sự + cảm xúc mạnh mẽ quá
    nhưng điện đóm như ****
    ( em đoán là ai đó Chơi khán giả rồi ... vì mấy con đèn tuýp vẫn sáng hà ........ )
    hừ
    số 200 ăn ĐB em số 201 nè .......... hix ........... cái chính là lên chụp ảnh cùng mấy anh DJ đẹp trai ..... hehehehe
  3. cundc

cundc Thành viên mới

Bạn sẽ không mua, bởi vì bạn sẽ... phe! kekeke
    Chuẩn bị kỹ năng "phe vé" đi nhé!
  4. cundc

cundc Thành viên mới

Quả thật, cần phải có Beatz để dần dần cải thiện tình hình sự sống của nhạc điện tử ở Hà Nội. Hôm nay mới thấm thía cái cảnh dân mình bị phụ thuộc vào địa điểm tổ chức Beatz, lại càng mong muốn một ngày EDM sẽ có một sân chơi hoàn thiện để các DJ tha hồ phiêu và dân tình tha hồ phê.
    Hi!
    Rất cảm ơn vì bạn đã tới và góp ý nhé!
    hì hì.. thật ra hơi bị ngại khi nói với bạn... vì tớ cũng chỉ là một fan của EDM thui chứ chưa được thăng chức vào BTC.
    Đứng ở vị trí khách-mời-của-beatz, thì tớ công nhận là nhạc chưa "đủ lớn và chưa đủ kích động" như bạn nói. Nhưng nếu là một kẻ lon ton điếu đóm cho BTC sẽ hiểu tại sao đành phải chịu làm cho khách khứa không hoàn toàn hài lòng.
    Chắc bạn biết là ở các vũ trường thì "độ chơi" khá muộn. Vì thế có thể hiểu tại sao có người "thỉnh thoảng thấy buồn ngủ" như bạn. Mười giờ đêm mà buồn ngủ thì là chuyện thường phải không? Cũng phải sorry vì theo giấy mời thì 7h30 mở màn mà thực ra 8h mới bắt đầu. Không ngờ là bạn bè khách khứa của Beatz lại tới House klub đúng giờ như vậy. Hì... chắc mình phải kêu gào để các bác ý rút kinh nghiệm lần sau ghi trên giấy mời cho thời gian chậm lại chút nhỉ? Vả lại sự cố "the light go out" lại xảy ra vào thời điểm sau màn quay xổ số khiến mọi người vừa lắng lại chưa kịp phiêu tiếp cho nên cảm giác kết thúc không rộn ràng là phải thôi.
    Còn cái vụ "nhạc chưa đủ" lớn thì đành phải tiết lộ với bạn là lúc Cún đứng ở khu vực DJ có nghe người của House Klub nhắc DJ nhà mình cho nhạc nhỏ lại. Tiếp theo nữa, các bạn thất vọng vì điện đóm là đúng rồi. Chính tôi chứng kiến BTC của Beatz3 và các DJ ngỡ ngàng hụt hẫng thế nào. Chỉ có thể lý giải bằng một chuỗi những vấn đề mà bất cứ discotheque hay night club nào cũng có thể gặp phải. Bạn hiểu ý tớ chứ?
    Thật sự thông cảm và... khâm phục các anh em của Beatz-team nói riêng và của EDM nói chung!
    Mọi người ơi! Nhớ theo sát Beatz để chứng kiến EDM của chúng ta sẽ lớn lên thế nào nhé!
    See ya next Beat!
    @Các DJ: Em xí được cái bàn ngay sát loa... phê quá!!!!!!! Nhắm mắt lại là thấy ***g ngực đập thình thịch một cách... rất xỳ tin...
  5. cundc

cundc Thành viên mới

Hí hí... Cậu này quả là biết cách thưởng thức các cuộc vui đấy nhá!
    Đến một nơi nhộn nhịp, có DJ soạn nhạc, tha hồ thoải mái đu đưa và.. "soi gái".... khà khà... cứ gọi là...
    Chắc vì mải "soi gái" mà quên không cầu nguyện để trúng số chăng? Lần sau đến màn quay số nhớ pause vụ ngắm các ẻm để chăm chú số ám một vài phút là được đấy.
    Khà khà... ngoài vụ biết ăn biết chơi biết enjoy, cậu còn biết cái sự sung sướng ngoài quà tặng chính là được "gần gũi" mấy tay DJ đẹp trai nữa chứ lị. Cậu quả là biết .. enjoy các kiểu niềm vui đấy nhé!
    Gửi tặng cậu ảnh của DJ N.T.Việt và "số 200" , kèm theo một cái rõ rung nhan "ẻm 200" này để nếu có gặp ngoài đường thì nhận ra và... rút ngắn khoảng cách với ẻm bắt đầu bằng câu chuyện "200+1=trượt mấy quà của Beatz 3 vào tay 200"
  6. annylinh_tieuyeutinh

annylinh_tieuyeutinh Thành viên mới

House làm ăn chán quá.. mà nhân viên phục vụ với security như.. dở hơi... dám bảo DJ nhà mình chơi dở hơi,, trong khi tại điện cua r house lởm.. , mà có cái bục đấy đứng dựa vào đã bị đuổi.. cái bọn ghét nhỉ
  7. DJNRG

DJNRG Thành viên mới

:($%#%# SUCK!
    Hôm nay mình chưa được chơi 1 bản nào dòng nhạc hard cả. Buồn vãi cả gì cũng được. Chán wá. House klub làm ăn hơi lởm. Chơi nhjac mà bắt volume nhỏ thì thà kô chơi có lẽ còn hay hơn. Vì chẳng giúp người nghe cảm nhận được nhạc và làm dj kô check được. SUCK!
    Thôi hẹn mọi người beatz4 nhé. Chắc chắn sẽ tốt đẹp. Lần tới này đảm bảo sẽ kô lệ thuộc vào bất kỳ nightclub nào như HOUSE nữa.
    Cảm ơn mọi người đã đến và thông cảm .
  8. oishi_girl_83

oishi_girl_83 Thành viên mới

Em chẳng biết nói sao nữa, gần 4h sáng rồi mà em vẫn chẳng ngủ đc, lâu lắm mới OL muộn trong tình trạng chẳng có ma nào thế này. Em ko muốn than fiền j` nhiều vì chúng ta đã cố gắng hết sức, chỉ bực mình là tại sao bao nhiêu cố gắng của mọi ng` mà chỉ đc đền đáp ít ỏi như vậy. Mọi chuyện gần đây tệ hại quá, tất cả mọi chuyện (chuyện của em thôi) !!! Em vừa tháo cái vòng tay fát sáng ra, nó vẫn sáng và long lanh lắm, mọi ng` chắc hẳn đều coi trọng 1 vật dù nhỏ đến như vây, tất cả vì EDM. Dù sao, cũng nên vui vì hôm nay chúng ta đã ngồi ăn với nhau 1 bữa đầu tiên sau bao nhiêu lần trì hoãn, tuy rằng ko ồn ào, chúng ta đã ăn theo đúng nghĩa của nó, ít tiếng cười và ít lời tán fét trêu chọc nhau như bao lần #, àh mà cũng nên vui vì hôm nay có đến 4 ng` đc tâm sự than vãn kể khổ với bravery - niềm thương nhớ nơi xa của tất cả mọi ng` Hừm, mà em nói hơi nhiều quá thì fải, vài lời gọi là cảm xúc sau Beatz 3, em cam đoan rằng sẽ ko có 1 cái Beatz nào như thế này nữa, những lần sau sẽ rất tuyệt, rất vui và rất EDM. Còn bi h đi ngủ thôi, mai 3PM mọi ng` đến Viện Goethe ủng hộ Kruise nhé, hôm nay Kruise chơi kool thật đấy, toàn bài mới, hoan nghênh vì đã tiếp thu ý kiến của oishi và 1 số ng`. Mà ăn xong ko thấy Kruise đả động j` đến chuyện group *** nữa nhể, hehe
    Yêu mọi ng` nhiều, nite
  9. MrCruise

MrCruise Thành viên mới

full of ****s
    tối qua về , thì thấy bị gãy mất 1 cái kim Shure :((
    chắc tại lúc cắt điện , ai đè vào . sucks
    anyway , thanks mọi người rất nhiều !
  10. RamboGVN

RamboGVN Thành viên mới

Các bác có record lại mấy bản chơi hôm qua không ? Nếu có thì share cho anh em với