1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ô tô xe máy trong game

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi sellsoulfordevil, 29/04/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sellsoulfordevil

sellsoulfordevil Thành viên mới

Ô tô xe máy trong game

Các bạn trong này ai cũng là người yêu thích ô tô xe máy , ai cũng là người biết dùng máy tính , mà đã là người dùng máy tính thì ai cũng có chơi game , tập hợp mấy thứ đó lại chắc cũng có nhiều người thích game về ô tô xe máy nhỉ . Vậy thì tại sao không có một chỗ để anh em bàn về các loại ô tô xe máy trong game nhỉ . Mình lập ra topic này hy vọng được anh em ủng hộ . Những bài viết sẽ được đưa ra sớm trong tương lai gần .
  2. sun_forever

sun_forever Thành viên mới

Game à?, tui thì? mĂ nhẮt là? Midnight Club II, tuyẶt vơ?i, hì?nh à?nh 'Ă? hòa 3D xuẮt sf́c, Ăm thanh thì? cùfng tàm, nhưng chơi thì? quà? thẶt khò lèm, chơi hơn 2 thàng mà? chf?ng 'ược cài gì? cà?. Tui thì? chì? giò?i bf́n Halflì?e thui!
  3. sellsoulfordevil

sellsoulfordevil Thành viên mới

Có bác nào chơi TOCA Race Driver 2 chưa nhỉ . Một game thật sự xuất sắc . Tuy là game thể loại racing nhưng lại có cốt truyện đàng hoàng , các đoạn film cutscene cũng ấn tượng . Game có đủ thể loại xe đua , từ F1 , rally , sport , Land Rover , xe tải ... đến motor và có khoảng 50 trường đua trải rộng khắp thế giới . Hình ảnh và âm thanh thật sự là xuất sắc và phần giả lập lái xe cũng thật chưa từng thấy , chỉ cần hơi lệch tay lái hoặc phanh gấp cũng có thể thấy tai nạn xảy ra thật như ngoài đời .
    Come on give it a try !
  4. ngoc_ha_is_mine

ngoc_ha_is_mine Thành viên mới

Game hả ?
    Ko biết các bác biết DOWN TOWN RUN chưa ?
    Cái này chới cũng ngon đó !
    Còn đua mô tô thì MotoGP - SBK2002 !
    Xe trong game thì cũng khác gì xe ngoài đời !
    Trừ một số game cho những cái xe mà toàn là concept cả !
    Hay Need For Speed 7 ... có rất nhiều xe ngon !
    Chỉ tiếc cho ai có ram và VGAcard quá thấp !
    Như em nè ... hic hic ... 128Mb DDR - VGA TNT2 M64 32Mb ! !P4 1.7Ghz vầy mà chơi game nhìu khi vẫn đau lòng !