1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở Tp. HCM cắt tóc ở đâu thì đẹp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi forgiven, 16/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. forgiven

forgiven Thành viên mới

Ở Tp. HCM cắt tóc ở đâu thì đẹp?

Mình muốn hè này về cắt tóc nhưng không biết chổ nào cắt tóc cho nữ hợp thời trang mà lại vừa túi tiền nữa. Mình có coi thử mục lục diển đàn mà chỉ thấy thông tin cắt tóc ở Hà Nội thôi. Các bạn nào biết tiệm cắt tóc nào cắt đẹp ở Tp HCM cho mình biết ha. Thanks
  2. liulonhoxiu

liulonhoxiu Thành viên mới

Mình thường lên ArtHair trên đường Phạm Ngọc Thạch áh.Ở đấy lúc nào cũng có giảm giá đến 60,70% nên cũng tương đối rẻ,thợ thì chuyên nghiệp có điều phải đợi hơi lâu ,nhất là khi đông khách thì mệt mỏi luôn.Mình thường chọn anh Đỗ hoàng Giáp cắt vì anh rất dễ thương và làm tóc mình rất vừa ý.bạn đến đó thử xem
  3. tieungoandong_chinhhieu

tieungoandong_chinhhieu Thành viên mới

Hùng ở Pasteur cắt tuyệt vời, rất khéo, kể cả những kiểu tóc khó "ra". Một điểm ổn là so với mấy bác làm tóc nổi nổi khác thì bác này rất dễ thương, không bị bệnh chảnh. Nhưng rẻ thì không rẻ lắm, 100k ?(nếu không gội).
    Art Hair mà liulonhoxiu nói thì chỉ ok thôi. Ở đấy thợ không xuất sắc, nên cắt tóc thì chỉ ổn ổn thôi (cắt là món khó xơi nhất mà).
  4. duckling1308

duckling1308 Thành viên mới

minh vua moi cat o tiem Thoai , thay cat cung dep lam, lai can than nua. tiem cung lon, gia khoang >70k neu khong goi (minh vua cat70k nì). nam tren duong doi dien clb Lan Anh y (di CMT8 queo phai)
  5. anhthyvo

anhthyvo Thành viên mới

thế uốn ở đâu thì đẹp nhỉ?
  6. nhungoinhung

nhungoinhung Thành viên mới

hồi mình vào SÀI GÒN (đầu tháng 7), cậu em bạn và bạn mình đi cắt tóc ở Lũ Đông kinh, gội +cắt =120k/ng!!! cắt ở đó xong ra soi gương thấy 2 thằng bạn mình biến thành LŨ ĐỘNG KINH lúc nào không bít!!! Chán
  7. Amie

Amie Thành viên quen thuộc

Phương Đào ở Võ Thị Sáu - khoảng giữa Hai Bà Trưng và Phạm Ngọc Thạch, bên trái. Rẻ và đẹp (đbiệt uốn đẹp). Nếu bạn nào thích tiệm hoành tránh, bóng bẩy thì sẽ thất vọng đấy nhưng tớ thích, vì cắt hay uốn đều ưng ý, tớ chưa duỗi thử định để đến cuối năm mới làm. Lưu ý là chị Đào chủ tiệm cắt đẹp hơn mấy chị khác nhé, mà cũng chiều khách hơn nữa
    Art Hair chỉ đc cái phục vụ tốt, có bánh trái nc ngọt yaourt internet miễn fí, còn cắt duỗi gì cũng như dở hơi í, tớ xin lỗi bạn gì ở trên, có thể là tùy thợ
    Được Amie sửa chữa / chuyển vào 16:06 ngày 20/07/2006
  8. myenemy

myenemy Thành viên mới

Mình cũng ko thích Art Hair cho lắm, KO biết sao chứ mình duỗi thấy chán lắm.
    Ko biết chỗ nào duỗi đc nhỉ. Giá khoảng bao nhiêu?
  9. nxvvirus

nxvvirus Thành viên mới

thế còn cắt tóc nam ở đâu đẹp các bác nhỉ??? em tính cắt cái kỉu muh mấy boy Sing hay cắt i'' (cắt xong chải wax) ai bít chỉ em phát
  10. tigonvp

tigonvp Thành viên mới

Uon o Co''n dep do ban anhthyvo oi, nhung hoi dat khoang 600-800k (toc dai day). Co''n o duong Nguyen Trai, tu Zen Plaza di xuong mot ty, ben tay trai.
    Topic nay hay lam do ban, minh dang can biet cho nao cat dep...Minh thich Sam lily o duong Phan dinh Phung, truoc thi hay cat Duyen Dang cung o duong day luon, nhung anh tho minh thich da ra di roi ngay chi anh chu tiem cat cung k bang nua....
    Ban nao biet thi thong tin them de giup do moi nguoi nghe....