1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở Tp. HCM cắt tóc ở đâu thì đẹp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi forgiven, 16/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kyninh

kyninh Thành viên mới

E muốn uốn. Định đi Được hay Nguyên Lộc nhưng ko biết giá cả thế nào. Mọi người ai đi rồi cho e xin cái giá với ạh

2. trucvi91

trucvi91 Thành viên mới

zậy là 1 em sẽ cắt ở Được (Đinh Tiên Hoàng) , 2 là Hana ...các sis thấy ở cắt đc hơn ạ...chủ íu bit nhìn mặt và tư vấn giúp , ko ko cần dũi nhuộm uốn j` cả , chủ íu cắt mái đẹp thế là đủ , ai giúp em thank lắm ., vote ngàn sao ^^!
  3. trucvi91

trucvi91 Thành viên mới

aaa......ko ai trả lời giúp em ạ T_T thế thoy chắc đi Được roỳ
  4. YoungKyo

YoungKyo Thành viên mới

Có bạn nào cắt Thái Á Châu gần đây ko cho mình biết giá tiền cắt hiện nay là bi nhiu thế ?
  5. mesau

mesau Thành viên mới

Mình mới cắt, hình như 80k, vì hôm đó làm nhiều thứ nên không nhớ chính xác lắm.
  6. susi1108

susi1108 Thành viên mới

Minh thi thich anh Ti'' o Hana Vo Thi Sau cat. Anh i'' cat toc dep ma uon cung ok lam, dam ban minh toan den do lam toc
    Ma gio anh Ti'' moi mo tiem rieng roi, Tiem Ti'' o 132 Vuon Chuoi i''. Gio dang giam gia 20% mung khai truong do.

Cat 80k giam con 60k
    Uon,duoi khoang 400k, giam con 320k thoi ma toc ngan tren vai thi chi co 250k ( ma su dung my pham Loreal do nha )
    Tiem de thuong ma tho cung de thuong nua
    Minh cung tung lam toc o Art Hair roi, cung tuy tho thoi ah. Con tiem Thoai thi nho ban minh bao o do uon ko dep vi Thoai ko tu tay uon cung tho phu ma de tho phu lam het.Chan lam''
  7. dbsk_1003

dbsk_1003 Thành viên mới

hay qua`
  8. tvmp123

tvmp123 Thành viên mới

địa chỉ là 29 Đinh tiên hoàng qua cầu bông bên phải là đến . Tiệm ấy toàn xài mỹ phẫm tốt , nhưng nhớ bảo anh Đuợc làm nhé . anh ấy cắt kĩ và rất quan tâm khách . Còn thợ phụ thì nhớ bảo chị Ù , hay Vy làm . bảo đảm đẹp nghen . Mình cũng hay làm ở đấy .
  9. tvmp123

tvmp123 Thành viên mới

cắt tóc ở a.Được thì đẹp nhưng đừng để học trò cắt nha . trong tiệm có anh Chạch cũng thợ lâu năm
  10. mimimi_mv

mimimi_mv Thành viên mới

Mấy bữa nay mình coi tivi trong chương trình Thời trang và cuộc sống í , thấy Viện tóc Thanh Tùng 178 hay 173 Phan Đình Phùng f2 Phú Nhuận , anh chủ làm tóc đẹp lắm . Mình coi đc 2 lần , 1 lần anh í cắt tóc ngắn , cắt mái cực kì đẹp luôn ... 1 lần anh í uốn xoăn .. lọn to ... đẹp lắm .... Nói chung là cực thik .
    Có ai làm ở đó chưa nhỉ ? K biết giá cả thế nào ?