1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở Tp. HCM cắt tóc ở đâu thì đẹp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi forgiven, 16/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. willow_81_vn

willow_81_vn Thành viên mới

Tớ thì chỉ thích Tân Thế Giới mà thôi.A Tân cắt. Nhuộm highlight thì cứ ghé Sấm Lily, yêu cầu anh Sấm pha thuốc, nhưng nhớ hỏi giá trước.Dạo này ông ấy lấy giá hơi khìn
  2. veronicalyn

veronicalyn Thành viên mới

Em lại thấy ông Tân cắt xấu chị ạ, hbữa dắt bà chị vào cắt , lúc đi ra nhìn tồ ko chịu đc , đã vậy hôm sau thì tóc vênh ra đủ hướng,nhìn xơ xác lắm :(
  3. banhmybate

banhmybate Thành viên quen thuộc

Tiệm Thoại này ở đâu vậy? Tớ đang du lịch ở Sài Gòn, muốn thử cắt tóc trong này coi sao, tớ ũng là tín đồ của tóc ngắn. Thanks
  4. kimanh_87

kimanh_87 Thành viên mới

Nghe bạn nói ham quá. Thế giá cả ra sao? Mình cũng muốn uốn, bạn cho mình biết giá uốn là bnhiu nha. Thanks nhiều
  5. trangmilk

trangmilk Thành viên mới

các chị ơi, có uống tóc đi đâu thì em ko biết, nhưng đừng bao giờ tới cái tiệm Hanah trên Võ Thị Sáu khúc gần ngã tư với Pasteur ấy ạ.
    Treo đầu dê bán thịt chó là 1 ( kêu dùng loreal cũng chỉ 260k, vô làm thì nếu loreal fải là 900k ).
    Mắc là 2. arhair có fiếu giảm giá thì chỉ 200k, chỗ này nó lấy 260k.
    Ba là làm xấu ko thể tưởng đc!!! mấy chị nghĩ xem, em 21t, mặt mũi ko đến nỗi nào, mà nó uốn cho em .... cái đầu của mấy bà sồn sồn mặt bự phấn vẫn hay để á: lọn to, cái đuôi to, đã thế nó lại ko ra cái kiểu gì cả mà chỉ đơn giản là quăn tứ tung, cả cái đầu nhìn .... em xin lỗi khi dùng từ này nhưng thực sự nhìn y như ...gái ấy ạ ....
    Nhưng cái ko thể chấp nhận đc nhất là: khi em than phiền là ko đc như ý, em chỉ nói vậy thôi, mà những đứa ở đó đã lập tức có thái độ khiêu khích, như: hồi đầu đã chịu rồi giờ lại nói này kia là sao; sao ko đi Arthair mà uốn, hay cắt tém lên rồi uốn lại cho nha vv..... em ko chịu nổi ko nói gì hết đứng lên tính tiền thì còn nói với theo là: có học mà sao ăn nói mất dạy vậy (??!!!) . Em thực sự ko thể tưởg tượng nổi có kỉu nói với khách như thế, mà chưa kể là em ko có nói gì quá đáng ngoài chuyện than fiền rằng uốn quá xấu. Vì thế quá tức tối em nói lại rằng: thảo nào cái tiệm này chỉ có vài người ( đúng là cả 1 tiệm nhìn rất lớn mà chỉ có đúng 3 khách, mà em đi từ 4h đến 8h tối là lúc lẽ ra khá đông ). Thế là thằng ở đó chỉ tay vào mặt em và đã chửi thề bằng những từ tục tĩu nhất.
    Nói chung là em chưa từng đến một tiệm làm tóc nào lại kinh khủng như vậy !!! mong mấy chị tránh xa, đừng để như em vừa mất tiền, vừa xấu, mà lại còn bị tức tới mức về nhà khóc tức tưởi đấy ạ
    Được trangmilk sửa chữa / chuyển vào 21:46 ngày 04/06/2009
  6. goldenstone

goldenstone Thành viên mới

Mình đã từng cắt tóc rất nhiều nơi,từ nơi cao cấp đến bình dân,từ cây kéo vàng đến cây kéo inox ),nhưng salon CANADA MAGIC HAIR - 233 Lạc Long Quân là nơi tuyệt vời nhất mà mình từng đến, các nhà tạo mẫu rất trẻ nhưng đầy tài năng, tư vấn nhiệt tình, chuyên nghiệp, rất thân thiện, với giáo viên-quản lí về tóc JANUS BUI từ CANADA về.Tuy nhiên giá lại rất rẻ,tóc nam cắt chi 30.000d...mình mới cắt về và cảm thấy rất hài lòng, đẹp thi khỏi pải nói rồi...hehehe...người đg lâg lâg vì tóc mình nay sao đẹp woa đy...
  7. fallcloud31

fallcloud31 Thành viên mới

mình thấy iB star ở đường Phạm Viết Chánh cắt tóc mình cực đẹp nha,mấy bữa mình cột lên trông như bà già,giờ cắt xong thấy khác hẳn mà ai cũng khen mới thích chứ,ở đây thợ khéo tay và dễ thương lắm.vừa cắt,uốn,hấp dầu mà ko bao nhiêu tiền,sinh viên như mình mà còn thấy rẻ huống gì mọi người.. arthair hay tiệm Thoại mình tới rồi nhưng chẳng vừa ý,cắt tóc gì đâu,ngồi chờ lâu mà cắt ko ra sao cả
  8. bluestory

bluestory Thành viên mới

Thấy bảo giá re mà lại đẹp mình hào hức quá..Giá cả như nào bạn?Uốn có đẹp k?Quán ở quận mấy?thanks
  9. minky2010

minky2010 Thành viên mới

Mấy bạn nam có cắt tóc thì thử ghé tiệm Men''s Beauty Salon nha. Nó nằm ở 87 Nguyễn Phúc Nguyên, P.10, Q.3 đó. Hồi bữa tình cờ vô đó cắt, ko ngờ hài lòng ghê. Giá rẻ, cắt có 40K mà rất vừa ý, lại có máy lạnh mát mát, nhạc nhè nhẹ, có wifi, thợ cắt lại rất nhiệt tình nữa. cắt tóc xong còn được xả tóc nữa. Tiệm đàng hoàng, sạch sẽ, dụng cụ dùng xong có bỏ vô máy khử khuẩn thiệt thấy an tâm ghê. Nói chung mọi thứ ok.
  10. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

2 năm nay mình cũng đi cắt ở tiệm Cang, hồi xưa tình cờ thấy 1 chị cắt tóc đẹp quá nên hỏi xem cắt ở đâu, chị í chỉ tiệm Cang nên mình đến cắt thử, hiệu quả không ngờ. Cắt xong ai cũng khen đẹp. Từ đó mình toàn cắt ở tiệm Cang (do anh Cang cắt), giá là 90k. Minh chỉ sử dụng dịch vụ cắt thôi vì mấy dịch vụ khác như uốn hoặc duỗi thấy hơi đắt nên ko có thử.