1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở Tp. HCM cắt tóc ở đâu thì đẹp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi forgiven, 16/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. triplethursday

triplethursday Thành viên mới

thử chỗ MiMi trên Nguễyn Đình Chiểu, đối diện trường Lương Định Của, nhưng nhớ iu cầu ng cắt là cô Mimi
    hoặc Đức đầu vàng- gần trung tâm vàng bạc đá quý khu SG, iu cầu anh Đức cắt.
    còn 1 chỗ nữa, thế mà tớ lại quên mất tên đường roài, thôi để tớ hỏi lại rồi update sau
  2. cutet

cutet Thành viên mới

ấy ui, tớ cũng đang muốn uốn. nhưng ở đấy uốn lọn có to k ấy??tớ thích uốn lọn to đùng đoàng ý hhihi
  3. xicxac

xicxac Thành viên mới

sài gòn, có cái phiếu giảm giá của art hair, phạm ngọc thạch, nếu cắt gội ssay là 29 ngàn, anh này cắt ok lắm. thích thì lien hệ mình lấy, đi về có 3phieu nhó cho mình 1 cái.hehe.0919655950.nhà quận5
  4. heocoidangthuong

heocoidangthuong Thành viên mới

Hùng pasteur bình thường, mình đã cắt và nhuộm nền và light ở đấy, thấy cũng thường thôi, ko có gì đặc sắc. Giá khá chát : 900 khìn
    Mymy : mình uốn ở đây, tóc uốn lên thì khó biết cắt có đẹp haykhông vì nhìn ko rõ kiểu cắt đâu,giá bình thường, ko đắt ko rẻ.
    Art hair : không có ấn tượng tốt về cắt và duỗi,xoàng. Uốn thì ko biết thế nào?
    Nếu bạn có nhu cầu duỗi tóc và cắt kiểu lạ thì đến Thìn HBT đề nghị anh Kha ( hình như tên như vậy) cắt cho, khá có style, bên thấp bên cao, tầng tầng lớp lớp, nhìn cũng ổn lắm, còn nếu uốn thì cắt chỗ nào cũng được. Chủ yếu là chỗ nào uốn đẹp thôi.
  5. Bim300405

Bim300405 Thành viên mới

Vậy uốn ở đâu đẹp hả bạn, mình đã uốn mấy lần đều ko ưng ý. Hùng Paster là ổn nhất, ko bị bông xù lên như bà già nhưng vẫn chưa thật ưng ý.
  6. kaoru22

kaoru22 Thành viên mới

Mấy tiêm Thìn,Hùng hay Lũ ĐK mình cũng đã đi qua rùi ,chỉ 1 chữ để diễn tả thôi đó là thường.Các ban hãy thử ghé qua tiêm Uy trên đường Trần Hưng Đao q5 xem(đối diên NVH Q5).ChỖ đó cắt cũng đươc lắm,mình thích nhất là cắt rồi uốn ,gia cắt là 100k nếu là ông Uy cắt(nhưng Uy cắt mói đep) .Phuc vu rất tân tình.Thường là mấy choai choai Đài Loan,TQ và Sing đi rất đông .Các ban thử đi xem sao !
  7. ngocnghechngongan

ngocnghechngongan Thành viên mới

thế mình mún cắt đầu kiểu Nhật trên dày dưới tỉa mỏng mỏng thì ở đâu cắt đep? mà mình cắt kiểu này nhưng để mái dài thui ko để mái ngắn đc vì mình để mái ko hợp. Các bạn thấy có đc ko? tư vấn cho mình với.
  8. Krystalflower

Krystalflower Thành viên mới

Mình thì lại định về chơi VN thì duỗi tóc, mình cũng ở tphcm, mình cũng đang băn khoăn có nên làm ở VN hay không hay làm bên đây. Mà bên này mình có hỏi thì là 250 dollars, "hơi nóng", nhưng mà họ hứa là dùng thuớc tốt và thẳng từ 5 đến 6 tháng, không biết có thiệt không?
  9. Krystalflower

Krystalflower Thành viên mới

Mới đọc bài của bạn Heocoidangthuong gì mà nhuộm nền và highlight mà 900k, gần bằng giá bên này luôn, khủng khiếp thế. Bên này nhuộm , cắt, và highlight khoảng 100 dollars, mình thì không có highlight mà chỉ nhuộm 1 màu va cắt chỉ 85$, bảo đảm ra y màu mình muốn.Mà họ dùng thuốc tốt của CHI.
  10. cutet

cutet Thành viên mới

Em vừa đi uốn ở khôi ở lê thị riêng. Ưng ý nhất trg các lần uốn của em hehe. tóc em dài fết, già nửa lưng, 500k (tỉa tót hình như các bác ý k tính hehe). Giá ổn nhỉ, đấy là em bảo dùng thuốc tôt nhất đấy vì tóc em đang hỏng fần đuôi mà.