1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở Tp. HCM cắt tóc ở đâu thì đẹp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi forgiven, 16/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pikayukimi

pikayukimi Thành viên mới

Thìn tui cắt rùi, ko đặc sắc lém! Lại mắc nữa
    Sam lily bạn tui cắt rùi, nó ko khen xíu nào!
    hùng Paster nghen con bạn tui cắt ở đó về nó ko khen đẹp hay xấu mà chỉ la oai oái vì ở đó cắt mắc mà cừ đòi tiền pour, hic!
    Ở Hiển trên Hàm Nghi cắt cũng được ah! Nhưng ko có cá tính! Nhìn hiền khô! 100n, ko gội! (mới tăng giá ah, hùi trước có 70n), nhưng làm j thì làm, đừng có uốn ở đó, tệ lém! Má tui uốn được có 2 tuần, mà tóc xù lên!
    Cắt toc Nhật thì hình như top hair trên tôn thất thiệp cắt cũng ok ah!
    Mình nghe nói Khôi cắt được, chắc bữa nào đi thử! Nhưng Khôi trên Lý Tự Trọng ah, ai cắt ở đó rùi chưa?
  2. my_cd17t

my_cd17t Thành viên mới

Mình và mấy đứa bạn thì thường ghé tiệm Được ở Đinh Tiên Hòang. 2 cô bạn mình uốn tóc ở đó về đều rất vừa ý. Tiệm xài hàng thuốc tốt nhưng cũng không quá đắt. Còn nếu muốn đến chổ có service cao cấp thì bạn có thể thử Le Brian (nhưng giá cũng rất cao cấp ạ).
  3. Amie

Amie Thành viên quen thuộc

Được em mới cắt duỗi thì thấy không ưng ý lắm , cắt thì em thấy có tiệm Tân Thế Giới ở Trần Quang Khải cắt rất ổn, giá 50K hay sao í, dùng đồ của Tigi, anh cao cắt đẹp hơn anh lùn
  4. heomoinuonglu8386

heomoinuonglu8386 Thành viên mới

hic hic
    con bạn mình lon ton len KHOI-LY TU TRỌNG cắt
    cắt xong mình nhìn muốn xỉu,cắt thì xấu(chả bít ai cắt vì mình ko đi chung ) mà những 100k-đấy là cách đây 1năm đấy.giờ chả bít bao nhiu,but mình cạch chỗ ấy ra
    ac ac ac
  5. EmBeRua

EmBeRua Thành viên quen thuộc

Tớ vừa cắt đầu Nhật ở tiệm Thiện đường Nguyễn Cư Trinh, nhìn thì ko ra đầu Nhật vì ông ý ko dám tỉa nhiều quá, trong khi tớ muốn tỉa nhiều cơ. Nhưng thấy ai cũng khen.
  6. cutet

cutet Thành viên mới

hình như Khôi lý tự trọng với lê thị riêng là 1. Mà em với bạn em căt ở Khôi lê thị riêng ngon lành lắm, đúng ông Khôi căt lun. Ở đấy cũng có mấy thợ cắt nữa cơ, mấy bác đấy thì em have no idea vì chưa thử bao h
  7. Vietltsg

Vietltsg Thành viên mới

Hôm bửa tớ đi với 2 thằng bạn vô Khôi Lý Tự Trọng. Tiệm đông nghẹt khách nên ông Khôi chỉ cắt cho khách VIP thôi. Hai thằng bạn cắt gội, tổng cộng 2 đứa hết 350N. Còn mình cắt gội và làm 1 line chút chút hết gần 500N. Khủng bố thật. Lần sau ko đến chổ đó nữa, vừa đông lại vừa đắt!
  8. Ti_a_mo

Ti_a_mo Thành viên mới

9. Ti_a_mo

Ti_a_mo Thành viên mới

Bạn Amie ơi, giá cả ở Phương Đào thế nào vậy? Tớ định đi uốn cho nó đỡ đơn điệu (giờ đang là tóc duỗi). Tư vấn cho tớ với nhé. Thank bạn nhiều nhiều
  10. heocoidangthuong

heocoidangthuong Thành viên mới

Tóm lại nhất là ở đâu uốn đẹp? Hic, Phương Đào nì, rồi Khôi nữa à?
    Hùng Pasteur lần tớ đi là hơn 900 đấy, tớ trừ ra số lẻ. Thì cứ tính tiền gội, cắt cũng hết hơn 100, nhuộm nền 400 hay 350 gì đấy, light nữa là 400 hoặc 450, nói chung vẩy light đắt hơn nhuộm nền, hic, mà nhìn cũng thế, có gì khác đâu. Lần sau ko light liếc gì nữa.
    Mình demo mấy quả tóc uốn kiểu kiểu thế này, bạn nào uốn ở đâu giống như vậy rồi cho xin địa chỉ nhé.
    [​IMG][​IMG][​IMG]