1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở Tp. HCM cắt tóc ở đâu thì đẹp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi forgiven, 16/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Amie

Amie Thành viên quen thuộc

Tóc uốn là 300k-400k tùy ngắn dài bạn ui
    Btw, thích kiểu 1 của heo còi, nhg thấy có vẻ nhí, còn mình thì giè wé
  2. linh_hoa79

linh_hoa79 Thành viên rất tích cực

Mình thì giờ trung thành với tiệm saigon ở NĐC. Cắt rất hợp với khuôn mặt, khg cần sấy mà tóc cũng ôm vào mặt
  3. bliss

bliss Thành viên mới

Giá cả thế nào hả bạn, tự họ tư vấn kiểu tóc phù hợp với khuôn mặt mình hay mình tự chọn vậy?
  4. be_coon_iu

be_coon_iu Thành viên mới

Em trước giờ toàn duỗi ở Nguyễn Thủy trên đường Trần Bình Trọng gần ngã tư Nguyễn Trãi. Xài thuốc cực tốt. Em duỗi đó giờ cũng 5 lần rùi mà tóc cứ gọi là mềm, mượt, bóng . Đám bạn em giới thiệu tới đó duỗi ai cũng khen tốt. Giá từ 400k-700k nhé, tùy theo độ dài và dày của tóc. Ví dụ con bạn em tóc vừa qua hết chiều dài của cổ và dày vô cùng thì 500k ạ. Cắt ở đó thì ko đẹp nhưng uốn, gội, nhuộm đều very good
  5. linh_hoa79

linh_hoa79 Thành viên rất tích cực

hehe, kiểu tóc là do tớ mô tả, họ cũng có tư vấn thêm nữa...Vừa rồi dẫn mẹ mình đến đó làm perm mà cũng ok lắm, vì thuốc xịn. Gía cắt khg là 60k, gội 60k nữa. làm perm thì tuỳ theo loại thuốc mình chọn nhưng rẻ nhất là 400k
    À, có bạn nào cắt tóc ở Hana mởi mở trên đường >Võ thị sáu chưa??Mình mới vào đó mua đồ dưỡng tóc chứ chưa cắt, đang khuyến mãi cắt là 128k, còn bt là 160k, hiệu đó trông hoành tráng lắm....Mà ngại thử hiệu mới wá
  6. nxvvirus

nxvvirus Thành viên mới

hôm bữa mới đi cắt tóv ở tiệm UY , thật tình ma` nói thì em ko hài lòng với cách phục vụ của bác Uy lắm, em yêu cầu bác Uy cắt thì dc trả lời là " phải hẹn trước 1 ngày " ,nếu bác ấy bận thì k nói làm zi` , còn đằng này bác Uy đang ngồi chơi game ===> ko tôn trọng khách hàng
    p/s : hôm đó tiệm vắng tanh , ko co'' khách cắt ...........
    vài lời nhận xét của em, bác nào thấy ko fải thì bỏ wa dùm em .........
  7. huumai

huumai Thành viên quen thuộc

Chị mình cũng vừa ghé tiệm Được này duỗi tóc, tóc suông mềm lắm mà giá cũng rẻ nữa, khoảng 400k . Bà ấy cứ tấm tắc khen suốt, vì tóc thẳng tự nhiên kô bị thẳng đuột ép sát vào đầu, nhìn tóc kô có vẻ bị ít đi và thấy rõ tóc con như mấy lần trước ép tóc.
  8. lee_sena

lee_sena Thành viên mới

Các nàng iu cho tớ cái địa chỉ của tiệm Được với, Đinh Tiên Hoàng dài thế lại có khúc 1 chiều ai biết đâu mà lần nè
  9. mickly

mickly Thành viên mới

Khôi Lý tự trõng và Khôi Lê thị riêng là 2 chủ, khác nhau hoàn toàn.Năm truớc mình đi nhuộm và móc light ở Khôi Lý tự trọng thấy cũng dẹp, nhưng khoảng chừng 3 tháng sau là bay màu.Vừa rối mới đi nhuộm Khôi bên Lê thị riêng về,k bít như thế nào , mà nó nói là màu vĩnh viễn k fai.Mà con bạn mình nhuộm mấy năm ở đây rồi cũng khen lắm. Àh wên cắt đẹp nữa.
  10. aryaka

aryaka Thành viên mới

Tiệm Thoại trên đường rạch Bùng Binh phải không? Chỗ này mắc lắm, vì làm cho diễn viên, người mẫu không hà...Hôm nọ mình ra đó uốn mất 800k, uốn xong mấy bác ở đó chả chịu tỉa tóc cho mình, hôm sau mình đến đòi mấy bác í sửa, bác í làm cào cào vài phát...hôm sau tớ phải đi chỗ khác để sửa đấy...Chán đời...
    Đến chỗ đấy nhớ đòi thợ chính cắt nhé, đừng giao đầu mình cho thợ phụ...