1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở Tp. HCM cắt tóc ở đâu thì đẹp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi forgiven, 16/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 0955990056

0955990056 Thành viên mới

bạn này đã đi uốn chưa?Nếu chưa thì mình cho bạn địa chỉ nhé:tiệm My My trên Nguyễn Đình Chiểu ( đối diện xéo trường Lương Định Của ).Ở đó họ dùng thuốc tốt lắm,bạn này hok sợ hư tóc đâu.
    Vừa rùi mình mới đi uốn ở đó về.Tiền uốn là 500k thêm tiền dưỡng tóc 100k nữa (tại tóc mình hok được tốt cho lắm).Tổng cộng hết 600k (cái đó là uốn lạnh & dùng thuốc cologen) còn uốn setting thì mình hok bit.Mấy chị ở đó cũng dễ thương lắm,phục vụ tận tình chu đáo.
    Chúc bạn sớm tìm được chỗ uốn tóc như ý.
  2. botngot

botngot Thành viên mới

Giá nhuộm ở HA là bao nhiêu vậy chị, dùng thuốc gì? Ở đây uốn có dc ko..?
  3. YoungKyo

YoungKyo Thành viên mới

Mình cắt ở đây khỏang 4 ,5 lần gì òi. Thấy cũng tạm hơn mí chỗ trứơc đây, nhưng vẫn chưa hài lòng lắm ở chỗ cắt mái . Ấy kẹp xoăn thì bi nhiu vậy ấy???
  4. kimanh_87

kimanh_87 Thành viên mới

em thì hay cắt ở tiệm Cường trên đường Trần Hưng Đạo, chỗ gần trung tâmc hấn thương chỉnh hình đó, cắt rất ok, giá cắt không là 60k.
  5. lockengo

lockengo Thành viên mới

Ngi~a o duong Ban Co Q3 cung dep lam, o do co A.Vu~ make up cung dep lam, nhung make up hoi bi mac, cat toc thi gia ok, chung 50k, khoai nhat la lam toc, dep lam nha, nhin hoi bi Sang a`
  6. vinyla

vinyla Thành viên mới

Nhan tien cho to hoi, khuon mat to thi` kieu toc nao cho hop? Khuon mat to de toc mai kieu nao cho hop? Uon mai co dc khg chi em?
  7. kaoru22

kaoru22 Thành viên mới

hehe , em mới phát hiện ra tiệm cắt tóc mới , style giống Nhật vậy đó. Ông chủ thợ là người Taiwan . Hic, lúc trước lùng sục những tiệm nổi tiếng mà không vừa ý. Hôm trước mới cắt , thấy ok lắm. Uốn tóc hơi bị được , giá không mắc . Ah , tiệm đó trên Ngô Quyền á , số 220 .
  8. ceici

ceici Thành viên mới

tiệm tên rì bạn ơi
  9. ti_chuot

ti_chuot Thành viên mới

van xin những bạn nào có ý định đi uốn MYMY , mình uốn hồi trước Tết , tóc bg xơ như rơm, uốn hết 800k mà k ra giống gì ! NV phục vụ k dám nói như thế nào nhưng cái bà làm cho mình thì vừa làm vừa nheo nhẽo xin tiền bo , bực kinh khủng ........
    Nhắc đến bg vẫn còn tức
  10. kyninh

kyninh Thành viên mới

HA nhuộm hình như > 600k. Ở đấy uốn, duỗi đẹp, uốn lạnh thì 500 - 800, setting thì >1tr. Cả 2 vợ chồng đều nói chuyện vui vẻ, thík lắm. Hình như anh chồng lấy giá rẻ hơn chị vợ. E cắt mái chị vợ lấy 20 mà anh chồng lấy có 10k hà. Nhân viên ở đây phục vụ đc, ko tị nạnh tiền tip như ở Lê Trí. Nói chung e iu HA nhưng cũng định thử 1chỗ mới xem sao