1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở TPHCM nên đi chơi đâu?

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi hellokitty, 07/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hellokitty

hellokitty Thành viên quen thuộc

Ở TPHCM nên đi chơi đâu?

Xin các bác cho ý kiến, ở TPHCM những chỗ nào đáng đi nhất?? em chỉ có mấy ngày thôi đó

Hello Kitty
  2. Mitdac

Mitdac Thành viên rất tích cực

Tet o SG toi cung chang biet di dau ca, ma theo toi dieu quan trong la khong phai di nhung dau ma DI VOI AI ?Tet nam nay ma duoc nhu nam ngoai la vui rui !

MITDAC@.....

And we'll rise right before their eyes .
    On wings that fill sky.
    Like a phoenix rising...
  3. 208

208 Thành viên quen thuộc

tới nhà phihai đi ! nghe nói có tiệc tùng gì á !
    anh là dòng sông
    em là biển cả
    khi sông hoà vào biển
    là lúc ta yêu nhau.
  4. hellokitty

hic y to khong phai la Tet di dau ma la vao TPHCM nen di dau y'. To dang o India. Sap toi to ve Ha Noi va se ghe Sai gon khoang 5 ngay. To vao Sai gon 2 lan roi ma chang biet di dau het, toan vo van thoi. nen lan nay quyet dinh hoi y kien cac thanh vien HCM Club xem sao. Tuc la cho na`o da'ng di y' ma`
    Hello Kitty
    Được sửa chữa bởi - hellokitty vào 07/02/2002 20:21
  5. dongjun

dongjun Thành viên mới

hìhì bạn phải nói rõ là thích thể loại nào thì bà con mới chỉ đc chứ. VD như thích tham quan, thích nhìn ngắm hay thích "động chân động tay" hihihi
  6. hellokitty

To thi'ch ngam canh, hay di 1 cho nao ma thanh nien TPHCM hay di choi chang han, noi chung la TPHCM co gi noi tieng vay? mo'n an chang han hihi,
    Hello Kitty
  7. Mitdac

Mitdac Thành viên rất tích cực

Vậy thì còn chờ gì nữa ? Các bác HCMC đâu rùi ?Chúng ta hãy "thiết kế" một tour trong Tết chào mừng bác Mèo "thánh chiến" trở về........

MITDAC@.....

And we'll rise right before their eyes .
    On wings that fill sky.
    Like a phoenix rising...
  8. hellokitty

de to xem HCM Club thiet ke cho ti 1 tour the nao day....waiting...
    Hello Kitty
  9. dongjun

dongjun Thành viên mới

hihi the bac hellokitty co ba con ban be gi la nguoi TP de dua bac di choi ko a? Neu ko bac thue quach cai xe may hay bao tron goi cai xich lo, ho dua bac di ca ngay. Em khoai di xe may hon. Ngam canh a, bac canh me cuoi tuan ay. Xach xe may vao Cho Lon, dao 1 vong an uong cac mon nguoi Hoa (bao dam cai nay HN khong co), nhieu mon lam a: mi xa xiu, hu tieu thap cam, che cac loai... (hic em vua ke vua them qua). Muon muon 1 ti bac chay xe hoa vao dong nguoi... di ba~o, hihi cai nay thi giong canh thanh nien HN luon pho Thanh Nien va Tay Ho, bac cu di theo moi nguoi thi se biet thanh nien TP hay di dau a. Khong biet bac thich ngam canh gi, di tich lich su, bao tang chien tranh hay la don thuan la cuoc song SG. hihi em chi ranh cai cuoi cung thoi a. Bac cu nham theo cai ban do, di het quan 1, quan 3 va quan 5 la bao dam khong bo sot thu gi. Bac thich thi nho nguoi dua sang Thanh Da, an chao vit goi vit, roi ra bo song ngoi uong cafe hong gio (hihi bac nho tranh xa may cai quan toi toi nha, keo lai bi CA kiem tra dot xuat roi lai bao tai em xui dai). Hic tiec qua em khong con o SG, neu khong cung co xung phong dua bac di loanh quanh 1-2 ngay. Anh em HCMCC co ai tinh nguyen dua bac hellokitty tham TP mang ten bac khong nao??
  10. hellokitty

Thanks bạn nha. Mình cũng có bà con ở Sài gòn, năm ngoái minh vào cũng tự đi chơi 1 mình với cái bản đồ. Mà đi đủ các chỗ, hic nhưng đi chưa thấy gì đặc sắc của cuộc sống SG cả. Bác "lào" có kinh nghiệm xin chỉ dẫn a.
    Hello Kitty- Mèo con dễ thương và thân thiện