1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ở trạng thái bình thường có nên để chuối bóc vỏ không nhỉ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi oraclesql, 27/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dinasour

dinasour Thành viên mới

Người bình thường thì khi chuẩn bị chiến thì BQĐ sẽ tuột xuống 1/2 cái nấm rồi, đến lúc đi vào trận địa thì 100% là bị bóc vỏ (trừ các bác bị hẹp BQĐ, mà như vậy thì sẽ khá đau vì lớp da của thằng em bị kéo căng quá mức). Với đàn ông thì fêling chủ yếu là cảm nhận từ cái nấm, nếu nó không bóc vỏ thì sao mà cảm với chả nhận.
    Chính vì khi lâm chiến 100% là bóc vỏ nên khả năng trầy xước rất cao, đây chính là nguyên nhân tại sao các bệnh lây truyền qua đường ******** dễ dàng ăn vào máu. vì thế mọi người nên áp dụng các biện pháp ******** an tòan, thời ny chả tin ai được, tự mình bảo vệ mình là chắc ăn nhất (biết đâu người ta chưa QHTD, nhưnglại nhiễm từ nguồn khác như truyền máu, cắt lễ thì sao)
  2. hohakb

hohakb Moderator

không , phải là máy cưa hoặc kìm cộng lực
  3. mtuan74

mtuan74 Thành viên mới

Mở ra cho nó mát. Mười mấy năm ẩn nấp giờ nên đưa ra cho hoành tráng.
    Các vị đã bị tuột dây chằng hay cắt như dân do thái thì dĩ nhiên là tuột ra rồi.

4. toctem1979

toctem1979 Thành viên mới

sát ngày cuối kinh nguyệt thì làm gì phải uống thuốc hả trời
  5. canhbuomden

canhbuomden Thành viên quen thuộc

cái trinh nó phức tạp lắm, thường thì lần đầu sẽ đau, khi rút trym ra bác sẽ thấy máu ít thôi chứ ko phải chảy ầm ầm đâu, nếu lần đầu mà quan hệ đc 45phút mới xong thì hơi lăn tăn đấy
    thường thì nếu cắt bao quy đầu từ bé thì sẽ chiến dai hơn vì nó chai rồi ko bị kích thích mạnh như quy đầu ở trong bao. nếu quan hệ ko khác lạ hay quá mạnh bạo thì ko bị đứt dây chằng đâu, bị đứt đau lắm
    sát kì kinh ko bao giờ sợ mang bầu
    bác cứ tính thế này vòng kinh khoảng 28 ngày tương đương 4 tuần, khi bắt đầu dứt kinh, bác có 1 tuần thoải mái, tuần thứ 2 tuyệt đối dùng bao vì trứng sẽ rụng, tuần thứ 3 lại thoải mái vì trứng đã rụng nhưng ko gặp tinh trùng nên ko mang thai đc, tuần cuối đèn đỏ
    cứ thế mà tính để hoạt động, tất nhiên xác suất bị dính ở 2 tuần 1 và 3 vẫn có nên tốt nhất khi quan hệ nên dùng bao vì ngoài mang thai còn đủ thứ bệnh như vêm nhiễm khuẩn, siêu vi B.....
  6. mocxigiangho

mocxigiangho Thành viên mới

Cho em hỏi tý.Em bị cắt bao quy dầu từ nhỏ nên nó thằng ku em nó chai hết cả rồi,OS chẳng có cảm giác gì cả,làm rất lâu nên mệt mà ít sướng.Có cách nào làm nó hết chai ko,với lại ku em có cong cong xuống như cần câu chứ không đc thẳng nên làm tư thế trai trên gái dưới rất khó có cách nào làm nó thẳng lên đc ko vậy
  7. berangnanh17

berangnanh17 Thành viên mới

Lúc lv mơí bóc vỏ chứ,ngốc thế
  8. schreier

schreier Thành viên mới

Ko bóc thì abc sao được
  9. anhyeuemlam

anhyeuemlam Thành viên quen thuộc

của tớ thì bt thì kín đáo lắm, vỏ kín cả lõi
    nhưng khi chuẩn bị xung trận thì cũng tòi ra hết :D
    chắc 90% là nằm trong vỏ khi nào xung trận tòi ra
    Vệ sinh chăm chỉ nên chẳng sao ca :D
  10. fox8x

fox8x Thành viên mới Đang bị khóa

Đập ra rồi đem nẹp vào, bó bột. Lên Việt Đức, hỏi khoa chấn thương chỉnh hình ấy. Lúc ấy thích hình zíc zắc cũng được.