1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

OẠCH!!!!!!!!!!!!!!!! ĐAU THẤY BÀ NGOẠI LUÔN

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi phuongmodel, 05/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongmodel

phuongmodel Thành viên mới

OẠCH!!!!!!!!!!!!!!!! ĐAU THẤY BÀ NGOẠI LUÔN

17h30'' ngày ........ ,trời mưa tầm tã, tại trước cửa hàng thời trang T&H trên đường Lê Văn Sỹ ,đã xảy ra một sự việc vô cùng thương tâm:Một cô gái chân dài,mắt to,da nâu,tóc vàng....nói túm lại là vô cùng xinh đẹp,cô mặc áo ca rô đen trắng,quần jean lưng xệ size 27,giỏ xách Minmie hồng,mang guốc Thái,đi xe Viva xanh....nói túm lại là cực kì fashion và sành điệu.Xe cô đang chạy bon bon trên đường,mặt cô lúc đó vô cùng phởn chí dù trời đang mưa rất to...thì bỗng nhiên 2 thằng mắc dịch chở hoa tang(điềm báo...) đang đi trước cô tự dưng thắng lại cái kíttttt!!!!! Gịât mình Cô cũng thắng lại cái kítttt!!!!!!.....AAAÁÁÁ!!!! Máuuuu!!!!HELP ME!!!!! Ò E Ò E Ò E!!!!

Cô nằm bất động trên đường,chiếc xe gãy tan tành... cái bửng,nằm đè lên cô,quần áo ko còn nguyên hình thù....Một người,hai người,rồi một nhóm tụ tập quanh cô, có những tiếng xì xào vang lên..."Tội nghiệp!Xinh thế mà chết trẻ quá"...._Ôi mẹ ơi!!!! con chết rồi sao.!!!!Con chưa kịp nói với anh í là con iu anh í nhìu lắm mừ..._ Cô nghe thấy tiếng khóc than của mẹ,của Phúc,của Thảo....và của anh,anh ôm lấy xác cô mà nức nở"Em ơi!anh sai rồi!anh sai rồi!!!!Em tỉnh lại đi...Anh iuu.... emm...hu hu..hixhix"..

Đau quá!!! đau thấy bà ngoại luôn nên hơi bị hoang tưởng....hehe tưởng tượng một chút cho đỡ đau í mà.Cũng may là hôm nay mình đi từ từ,chỉ khoảng 40km/h chứ như mọi ngày thì chắc anh ôm xác mình mà khóc thiệt wá...Ăn gì mà ngu thế không bít,Phúc đã dặn là trời mưa không được thắng tay vậy mà...thui kệ đau một lần cho nhớ...Nhưng nhờ thế mình mới bít...con trai thời nay vẫn rất ga lăng...khi mình té nhào xuống đất...3,4 anh từ trong shop T&H chạy ra,người thì dựng xe,người thì đỡ mình dậy,người thì hỏi han...Cám ơn nhìu nghen các chàng trai...Tự nhiên thấy đỡ đau hơn hẳn...Bùn cười nhất là lúc đang đau tự nhiên nhớ đến Phúc,định nhắn tin nói với nó mình té xe,bảo nó là lỡ mình có bề gì thì nhớ trăn trối lại với anh là mình iu anh nhìu lắm...nhưng nghĩ sao lại sợ...sợ nó tưởng thiệt...rồi lo lắng chạy tới...mà nhà nó lại xa...cái mặt nó nhìn dễ chết yểu lắm..lỡ có chiện gì....nên thôi (Ui giời!Đau mà vẫn nghĩ ngợi tùm lum được...hay thật!!)
  2. 122333

122333 Thành viên mới

kakakak,
    Hoá ra gái xinh, quần trễ, sành điệu... phải ngã rách bớt quần áo mới được zai sờ vô à?
    Khéo thật. Người xinh cố tình, người rình cố ý
  3. minhhai1506

minhhai1506 Thành viên mới

sặc may quá xe mình ko đi đc quá 50km =)) ko bao h ngã đau thấy bà ngoại
  4. phuongmodel

phuongmodel Thành viên mới

CHỈ CÓ MẤY ĐỨA KHÙNG MỚI MUỐN TỰ LÀM ĐAU BẢN THÂN MÌNH THÔI BẠN 122333 À.
  5. 122333

122333 Thành viên mới

Kiểu khoe mình này thì mấy tóc vàng hoe phải vào đây học hỏi mới được
  6. Crayon_Shinchan

Crayon_Shinchan Thành viên rất tích cực

Size 27 mà ngã thì cũng đau lắm ah
    Đùa tí thôi, chia buồn cùng bạn. Tớ cũng mới gặp hạn liên quan đến xe cộ, 3 ngày bị bắt xe 2 lần, vẫn đang bị giữ giấy tờ . Phần nào cũng chung cảnh ngộ. Vui lên nhé.
  7. wayttstar

wayttstar Thành viên mới

một lần mình đi trên đường 3/2. đang chạy nhanh gặp đèn đỏ dừng lại cái rụp , he he mình quan sát và làm chủ tốc độ hơi bị tốt , nhưng có người khác thì không được như vậy bởi vì tự nhiên nghe tiếng xe đổ cái rầm. ngoảnh lại thấy 1 em gái té ngay sau lưng , chắc là mải đua nên không phản xạ kịp. mình liền xuống dựng xe em gái lên và dắt vào lề đường giúp, để cho mấy ông xe ôm giúp đỡ, rồi mới đi tiếp.
    tội nghiệp em bé chả nói được câu nào , dù sao cũng vì tránh tông vào mình mà bị té, không biết có trách thầm mình không?
  8. thoi_the_la_xong

thoi_the_la_xong Thành viên mới

Chả hiểu lập Topic để làm gì Lời hiệu triệu: các chị em sành điệu hãy cẩn thận trời mưa đi xe không nên dùng phanh trước Chuối quá
    P/S: Mod lock đê
  9. wayttstar

wayttstar Thành viên mới

chắc đang giận anh iu
  10. thoi_the_la_xong

thoi_the_la_xong Thành viên mới

Bác đang nghịch chữ ký giống em à