1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Oánh thành có địch. Cao thủ vào bày mưu giúp ạ. Có ngàn * cảm tạ.

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi dungnguyen31, 10/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cafe8group

cafe8group Thành viên mới

Ca này khoai đây!
    Thật nhé, thiếu gì gái, tán đứa khác cho xong.
    Kiểu này đã gặp nhiều lần rồi, nói chung không đi đến đâu cả. Mất thời gian.
    ------------------------------------------
    CAFE 8 - CAFE 1 GIÁ
    Cơ sở: 7 Nguyễn Văn Tố
    CHƯƠNG TRÌNH HÈ 2009
    -Café 1 giá 8000 -Trà Lipton; Dilmah 1 giá 8000
    -Sinh tố dưa hấu; xoài, kakao: 10000 -Sinh tố mãng cầu; bơ, chanh leo: 12000
    -Hoa quả dầm 1 giá 12000 -Nước cam; chanh; chanh leo: 12000
    +Đưa đến tận nơi, hoàn toàn miễn phí các phố Phùng Hưng, Ngõ Trạm, Hàng Da, Nguyễn Văn Tố, Hàng Bông, Hà Trung
    +Đưa đến tận nơi, hoàn toàn miễn phí từ 5 đồ uống trở nên
    +Từ 4 đồ uống trở xuống, chúng tôi thu phụ phí gửi xe và xăng dầu 3000/đồ uống
    Điện thoại cho chúng tôi để nhận được sự phục vụ tận tình nhất: 04 66607702
  2. penenut

penenut Thành viên mới

bác phân tích ưu nhược điểm kỹ hơn cho ae xem nào, biết mình biết người mới trăm trận trăm thắng được
    địch mạnh ta yếu thì phải có chiến thuật, oánh vào chỗ yếu kém của địch, khai thác điểm yếu, phát huy và phô trương điểm mạnh.
    nhưng quan trọng nhất là hiểu được tâm lý của cáo
  3. alexihp

alexihp Thành viên mới

Thứ nhất là chú tìm 1 con khác, khả năng chiến được, đong lấy
    Thứ 2, chú để cho em kia của chú hiểu được là chú cũng có bồ <== sẽ bớt được rất nhiều thắc mắc nghi ngờ này nọ
    Thứ 3, tăng cường đi chơi đâu đấy hội hè để chú và em kia hàn huyên chém gió
    Thứ 4, chú trở thành bạn tâm sự cho em kia những nỗi niềm yêu đương khờ dại của chú
    Thứ 5, chú giãy con bồ chim mồi, đau khổ tâm sự với em kia. Kể lể chi tiết về những điểm tốt của chú mà con bồ chim mồi không hài lòng - anh nhấn mạnh là điểm tốt đấy nhé, nhưng em kia thì sẽ hài lòng. Chú hiểu không nhể
    Thứ 6 là chú bắt đầu trở thành mô kích đại hiệp, giở thủ đoạn v.v... như thằng Aza bạn anh nó dạy ấy
    Anh xong bài tư vấn tại đây
  4. dungnguyen31

dungnguyen31 Thành viên mới

dạ thưa bác là do một số yếu tố chủ quan và khách quan nên em cũng đến bước thứ 5 rồi ạ. gà em với cáo cũng hay tâm sự với nhau. cáo cũng biết phần lớn chuyện của gà em. cáo cũng có kể với gà mấy lần đi chơi với địch và bảo cũng nhàm, nhưng tuyệt nhiên cáo chưa bao giờ nói về địch. về phần đồng minh thì do ngày xưa gà với anh cáo hay đánh cầu lông ở bên kiến trúc, có quen biết nhau nên gà cũng được anh cáo trợ giúp ạ.
    Cơ mà đến cái bước 6 thì gà em vẫn còn u mê lắm ạ.
  5. Dante_from_hell

Dante_from_hell Thành viên mới

Không ăn thua mịa gì đâu. Cố làm đek gì
  6. coongkhaac36

coongkhaac36 Thành viên mới

Cao to đẹp trai thì ,hay xấu trai nhà nghèo hiếu học cũng chả quan trọng dek gì ở đây. có điều có biết cách chiều gái không thôi. mà muốn chiều gái bước đầu trước hết phải có xèng phải phục vụ nhu cầu cho cho các cáo. chưa qua bước đó thì chưa qua vòng gửi xe out luôn cho nó lành. Lúc đó chỉ biết ngậm ngùi cáo đi theo thằng khác cun cút như chó con rồi lẩm bẩm trong đầu
    "bình tỉnh tự tinh không cay cú, âm thầm chịu đựng trả thù sau" đến lúc trả được thù thì chẳng còn nược non gì cả.
    MÌnh đang cặp bồ với một cáo ở thanh xuân dụng hàng cái thì bỏ mịa tối nay phải hỏi lại mới đươc
  7. dungnguyen31

dungnguyen31 Thành viên mới

vừa ăn xong. đọc cái này tý sặc. nhà em là dân it ạ. cáo nhà em bị cận, thích màu đỏ nhưng toàn mặc áo kẻ. còn về chuyện chiều cáo thì em cũng có kinh nghiệm ạ. tuy là ko nhiều xiền bằng địch cơ mà em cũng đủ ăn đủ chơi gọi là thoải mái ạ.
  8. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Vớ vẩn ... mấy con vẹo làm đeck gì mà a e fải chiều ...
    Có tiền cứ lo cho ấm kái thân mình đã , ăn chơi nhảy múa , shopping đú đởn cho sướng đi , còn thừa ra thì cho bố mẹ a chị e , tích ATM ...
    Gái là mối quan tâm sau cùng ... ngoan thì yêu chiều đúng lúc đúng chỗ thui , hư , láo hay có nhưng kái nhân thức kém thì cũng đe nẹt răn dạy chửi bới như ai cũng éo có gì sai , đàn ông fải co kái uy ko fải để doạ gái mà để nó nể nang , tôn trọng ... sao ko làm cho nó thích mình , a e ta cùng thich nhau mà cứ fải mình thích nó rùi chạy theo chiều chuộng mua tình cảm , làm hài lòng nó chế ...
  9. Hoanggia1102

Hoanggia1102 Thành viên mới

Cách duy nhất dành cho chú là tạm thời cứ là bạn đi đã tốt một cách nhiệt tình vào sau đó tuỳ tình hình mà chiến .

Áp dụng chiêu : " Thừa nước đục thả câu "
    Nói thật nhá cơ hội của chú là chả khả quan tý nào cả nhưng thôi dẫu sao nhiệt tình với em tý cũng ko sao . Hi vọng ngày nào đôi chúng nó chán nhau thì chú nhảy vào . Chứ so sánh cán cân lực lương chắc đến 99% chú thua nếu chiến đấu tay vo với đối thủ !!
    Nhẫn nhất thời thăng bình lẵng lĩnh !!! Dục tốc bất đạt !! Cứ từ từ roài em sẽ ừ !! Ừ sau đó mới nhừ !!
    Cố lên chú em !!
  10. penenut

penenut Thành viên mới

[/quote] dạ thưa bác là do một số yếu tố chủ quan và khách quan nên em cũng đến bước thứ 5 rồi ạ. gà em với cáo cũng hay tâm sự với nhau. cáo cũng biết phần lớn chuyện của gà em. cáo cũng có kể với gà mấy lần đi chơi với địch và bảo cũng nhàm, nhưng tuyệt nhiên cáo chưa bao giờ nói về địch. về phần đồng minh thì do ngày xưa gà với anh cáo hay đánh cầu lông ở bên kiến trúc, có quen biết nhau nên gà cũng được anh cáo trợ giúp ạ.
    Cơ mà đến cái bước 6 thì gà em vẫn còn u mê lắm ạ.
    [/bigchar][/bigchar]
    [/quote]
    mưa dầm thấm lâu, dục tốc bất đạt. chỉ cần lúc nào cũng nghĩ cho cáo, ăn gì cũng phần cáo or rủ cáo ăn cùng, đi chơi đâu cũng rủ cáo theo, có chuyện rì vui kể cho cáo nghe, khi cáo buồn thì giơ tay ra cho cáo gặm, dần rồi cáo cũng thấy thằng mình hơn đứt thằng kia