1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ốắzổ>á

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi aoniti, 04/08/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thongcancook

thongcancook Thành viên mới

Có ai biết gì về cái chương trình JVdictionary không ? Mình search được bằng google nhưng kiếm nó không thấy. Cái đó có vẻ hay hay đó ! Có ai biết gì xin nói thêm cho mọi người biết với nhá ! Arigatou gozaimasu !
  2. lienthanhquyet

lienthanhquyet Thành viên quen thuộc

Hi PhuongNam, em cho địa chỉ liên lạc của em đi, hoặc em chỉ link download đi để anh lấy về luôn cũng được.
    Còn về J-V Dic thì tui nhớ trước đây trong box này có ai đó đã khởi xướng rồi mà! dưới đây là link nói về từ điển Nhật - Việt
    http://www.quantrimang.com/inc_contents.asp?Cat_ID=1&news_id=370
  3. lienthanhquyet

Hi PhuongNam, em cho địa chỉ liên lạc của em đi, hoặc em chỉ link download đi để anh lấy về luôn cũng được.
    Còn về J-V Dic thì tui nhớ trước đây trong box này có ai đó đã khởi xướng rồi mà! dưới đây là link nói về từ điển Nhật - Việt
    http://www.quantrimang.com/inc_contents.asp?Cat_ID=1&news_id=370
  4. phuongnamn

phuongnamn Thành viên mới

Anh Liên Thành Quyết cứ mail cho em vào phuongnamn@yahoo.com đi. Cuối tuần này rảnh thì anh em mình gặp, em đưa đĩa cho anh luôn. Anh có win XP tiếng Nhật không? Share cho em với.
  5. phuongnamn

Anh Liên Thành Quyết cứ mail cho em vào phuongnamn@yahoo.com đi. Cuối tuần này rảnh thì anh em mình gặp, em đưa đĩa cho anh luôn. Anh có win XP tiếng Nhật không? Share cho em với.
  6. littlephoc

littlephoc Thành viên mới

Rất cám ơn các bạn đã post mục này lên. Sau khi cài Babylon pro 5.0.0 xong, đăng ký xong xuôi (dĩ nhiên là chùa vì muốn có đồ xịn chơi liền làm liền mà), cài gói từ điển có tiếng Việt vào, công nhận là trên cả tuyệt vời. Khi cài xong, phoc download các gói từ điển xịn từ internet về từ trang web của babylon, là có một bộ tổng hợp từ a đến z tiếng Anh lẫn tiếng Việt. 
  7. littlephoc

littlephoc Thành viên mới

Rất cám ơn các bạn đã post mục này lên. Sau khi cài Babylon pro 5.0.0 xong, đăng ký xong xuôi (dĩ nhiên là chùa vì muốn có đồ xịn chơi liền làm liền mà), cài gói từ điển có tiếng Việt vào, công nhận là trên cả tuyệt vời. Khi cài xong, phoc download các gói từ điển xịn từ internet về từ trang web của babylon, là có một bộ tổng hợp từ a đến z tiếng Anh lẫn tiếng Việt. 
  8. lienthanhquyet

Bản WinXP có bán ngoài thị trường mà, nếu muốn cài thử thì em ra chỗ Phương Nam computer trên đường Nguyễn Chí Thanh, HCM có bán đĩa này mà! Nhưng bản này mua về cũng phải tự crack active đó!
  9. lienthanhquyet

Bản WinXP có bán ngoài thị trường mà, nếu muốn cài thử thì em ra chỗ Phương Nam computer trên đường Nguyễn Chí Thanh, HCM có bán đĩa này mà! Nhưng bản này mua về cũng phải tự crack active đó!
  10. phuongnamn

Xin chào tất cả các anh chị em. Sau một thời gian dài bày tỏ lòng tốt bằng cách cho chép free cái Bookshelf 3.0 thì chỉ có 1 người duy nhất đến chép. Vậy xin thông báo, từ nay trở đi phuongnamn sẽ ngưng việc này. Bạn nào ở tpHCM có nhu cầu thì giá sẽ là 50.000đ / 1 lần cài. Riêng anh Liên Thành Quyết thì em sẽ hậu tạ anh free 2 cái Fujitsu và Kojien vì anh đã cho em cái Bookshelf. Em làm xong mấy cái report trên trường sẽ cầm đến tận nơi cho anh.