1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ốc!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi Nguyenthiquynhnga, 19/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pinks

pinks Thành viên mới

Bác có "uốn" được nhiều đâu? Nhưng được, chiều ý bác, cháu và Nga sẽ mang ...vài lít Mãu Sơn về nếu có cơ hội bác nhé! Bác mời thật lực đi! Phải nhiệt tình thì mới có thể chiến đấu được ạ!Mà những vụ Phổ thông, dân dã này thì phải càng đông càng vui phải ko bác?
  2. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tui đang ở quê, không có ốc xào Hùng Vương nhưng đã bị nằm bẹp tại chỗ 3 ngày vì... Mẫu Sơn tửu bởi bọn bạn học cũ bảo: Không có ốc xào thì uống thay ốc. Lần sau gặp Box, tui chỉ ngồi ăn ốc thôi. Xin lỗi, giờ nhìn thấy rượu là... ngất ngây như con gà tây vậy
  3. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tui đang ở quê, không có ốc xào Hùng Vương nhưng đã bị nằm bẹp tại chỗ 3 ngày vì... Mẫu Sơn tửu bởi bọn bạn học cũ bảo: Không có ốc xào thì uống thay ốc. Lần sau gặp Box, tui chỉ ngồi ăn ốc thôi. Xin lỗi, giờ nhìn thấy rượu là... ngất ngây như con gà tây vậy
  4. andythao24

andythao24 Thành viên mới Đang bị khóa

thời tiết đang chuêỷn mùa? khi nào đi ăn ốc đi mọi ngưòi ơi? mem lạng sơn ở hanoi đâu hết rồi? đi ăn ốc đi? ở hanoi đi ăn ốc chỗ GIANGVO ngon lắm, hồi cấp 2 bọn tớ suốt ngày trốn học ra đấy ăn ốc? nào đăng ký đê? rồi ấn định ngày ANDY THAO sẽ khao mọi ngưòi
  5. andythao24

thời tiết đang chuêỷn mùa? khi nào đi ăn ốc đi mọi ngưòi ơi? mem lạng sơn ở hanoi đâu hết rồi? đi ăn ốc đi? ở hanoi đi ăn ốc chỗ GIANGVO ngon lắm, hồi cấp 2 bọn tớ suốt ngày trốn học ra đấy ăn ốc? nào đăng ký đê? rồi ấn định ngày ANDY THAO sẽ khao mọi ngưòi
  6. anhque

anhque Thành viên mới

Tớ đi ké được không andyThảo?
    Hơ hơ, quên mất. Tớ xin giới thịu tớ ở box Bắc Ninh - Bắc Giang. Hì hì

7. anhque

anhque Thành viên mới

Tớ đi ké được không andyThảo?
    Hơ hơ, quên mất. Tớ xin giới thịu tớ ở box Bắc Ninh - Bắc Giang. Hì hì

8. andythao24

ai đi cũng được nhưng phai đăng ký đi nào ? rồi tớ sẽ thông báo ngày rùi chúng ta làm vụ ốc hhiihihih
  9. andythao24

ai đi cũng được nhưng phai đăng ký đi nào ? rồi tớ sẽ thông báo ngày rùi chúng ta làm vụ ốc hhiihihih
  10. MagicEyesinParadise

MagicEyesinParadise Thành viên mới

Xin lỗi bà con chen ngang chuyện ỐC téo. Thế ra cô bạn của tui đây cũng "UỐN" được cơ đấy? Thế mà chẳng thấy nói năng gì với mình...cứ tuwỏng cô giáo là không xài được. Hôm vừa rồi giao lưu với THÁI NGUYÊN thấy con gái box uống khá quá mà...thèm. Bi giờ vào đây lại thấy con gái Lạng Sơn như Nga ngố này cũng uốn được...ngạc nhiên chưa !!!.
    Nghe nói rượu Mẫu Sơn ngon lém...hôm nào có dịp gặp nhau Nga ngố cho tớ nềm mùi nhé !